[Funland] Chung cư tăng giá kinh quá các bác 😅

Minh Quoc 79

Xe tải
Phật online đây rồi. Sảnh nào lại CHỈ CHO ĐỖ XE 5 PHÚT? Đỗ sai đã có ban quản lý nhắc nhở, xử lý. Đây BQL còn ko ý kiến thì cần ông vào khóc thuê à ;))
Ku khóc thuê cho Bql mà lại không biết sảnh nào à?
Đọc lại tin của mình đi xem chữ 5p nó ở chỗ nào rồi hẵng khóc tiếp

freakingprime

Xe buýt
Ku khóc thuê cho Bql mà lại không biết sảnh nào à?
Đọc lại tin của mình đi xem chữ 5p nó ở chỗ nào rồi hẵng khóc tiếp
Tôi chưa thấy ai nói sảnh nào chỉ cho đỗ xe 5 phút. Tôi càng ko nghĩ có quy định nào dở hơi như vậy. Chỉ có quy định do cụ tự nghĩ ra hoặc cụ nhét chữ vào mồm người khác mới vậy thôi ;))

freakingprime

Xe buýt
Ủa, chỗ nào nói quy định CHỈ cho dừng xe 5 phút vậy? ;)) cụ bôi đen lên cho anh em otofun cùng hưởng ứng nào ;))

Bôi kiểu này này

Cụ vẫn muốn phá rào chính cái câu của cụ là sảnh này chỉ dùng cho xe đỗ nhanh 5 phút ạ???
Phá rào cái nhỏ này thì phá rào được cái to khác
Em mà đi cùng trẻ con hay có đi 1m thì nhất định không vượt đèn đỏ hoặc cố gắng tuân thủ bất cứ quy định nào dù chỉ là sai hẹn 1 giây đồng hồ cũng không bao giờ…
Cụ là sếp chuyên ngồi ghế sau thì cũng nên tuân thủ cho lái xe nó nghiêm túc

Minh Quoc 79

Xe tải
Cái này là chỗ đón trả khách có phải chỗ đỗ xe đâu ;)) đỗ xe nó cấm luôn kìa chứ phút phiếc gì. Hỏi thật cụ học hết lớp mấy rồi? ;))
Kính cụ em học xong cái lớp mà có thể tự đọc chữ, tự hiểu nội dung chứ không phải nhờ hay bắt bẻ người khác để đọc hộ ạ
Em cũng học được cách độc lập, tự do để không bi bô hay bưng bô ạ
Biển kia cấm đỗ 2p mốt, chỗ khác cấm đỗ 5p mốt. Hiểu hơm?

freakingprime

Xe buýt
Kính cụ em học xong cái lớp mà có thể tự đọc chữ, tự hiểu nội dung chứ không phải nhờ hay bắt bẻ người khác để đọc hộ ạ
Ô kìa, vẫn chờ cụ bôi đậm cái quy định chỉ cho đỗ xe 5 phút mà cụ có vẻ cũng khôn đấy, toàn đánh trống lảng ;))

Cụ vẫn muốn phá rào chính cái câu của cụ là sảnh này chỉ dùng cho xe đỗ nhanh 5 phút ạ???

freakingprime

Xe buýt
Biển kia cấm đỗ 2p mốt, chỗ khác cấm đỗ 5p mốt. Hiểu hơm?
À thôi, cụ chưa có bằng xe máy, không phân biệt được dừng với đỗ thì em cũng ko bắt nạt cụ nữa ;))

Minh Quoc 79

Xe tải
À thôi, cụ chưa có bằng xe máy, không phân biệt được dừng với đỗ thì em cũng ko bắt nạt cụ nữa ;))
Vâng, thưa cụ
Cụ có thể coi thường em là chưa có xe máy, em nghèo nhưng em nhất định không giống người có xe máy, có oto hay có tiền như cụ mà đi bắt nạt những kẻ nghèo như em ạ...
Em đi xe đạp nhưng vẫn luôn tuân thủ các quy định, trong đó có luật giao thông đường bộ như cái diễn đàn otofun này đang nói đến, em vẫn đến đúng hẹn không chậm 1s mà không thể lý do vì tắc đường đến muộn, em vẫn không đỗ xe (oto đi mượn) quá 2 phút ở nơi có biển cấm đỗ quá 2p. Kaka

freakingprime

Xe buýt
Vâng, thưa cụ
Cụ có thể coi thường em là chưa có xe máy, em nghèo nhưng em nhất định không giống người có xe máy, có oto hay có tiền như cụ mà đi bắt nạt những kẻ nghèo như em ạ
Không cụ, em bảo cụ ko có bằng lái xe máy thôi ;)) cụ đọc hiểu kiểu gì đấy, trường lớp nào dạy cụ như vậy? ;))

Em có tính hay quên, cụ đừng hay quên như e nhé, để e nhắc lại vậy.

Ô kìa, vẫn chờ cụ bôi đậm cái quy định chỉ cho đỗ xe 5 phút mà cụ có vẻ cũng khôn đấy, toàn đánh trống lảng ;))

Minh Quoc 79

Xe tải
Nghèo khổ thật đấy. Xã hội thì hắt hủi, mạng ảo thì coi khinh...
Nhưng may vẫn có bè bạn cho mượn xe để mà đi cho đỡ tủi
Quê em mùa covis đây ạ

Minh Quoc 79

Xe tải
Không cụ, em bảo cụ ko có bằng lái xe máy thôi ;)) cụ đọc hiểu kiểu gì đấy, trường lớp nào dạy cụ như vậy? ;))

Em có tính hay quên, cụ đừng hay quên như e nhé, để e nhắc lại vậy.

Bài này trên Ọp, cụ phải viết thế này này: Ơ, sao cụ lại nhét chữ vào mồm em vậy
Hị Hị
Funs đi cụ

maroon5788

Xe buýt
e thấy cụ IPH bảo là cc có chỗ đỗ trên tầng chứ ko phải đỗ ở trước cổng sảnh mà chỉ đỗ 5 phút, ko biết có đúng ko vì e chưa vào IPH. Và ko biết cụ 79 có đến IPH bao giờ chưa .
Như e thấy nhiều cc có chỗ đỗ trên tầng 1, nhưng chỗ đấy rất ít người thích vì ai cũng muống xuống hầm, chỉ hết chỗ mới phải mò lên tầng 1 đỗ. Nó chả ảnh hưởng gì vì kẻ lốt xe bình thường.
Chả ảnh hưởng đến xe cộ nào cả :)) ví dụ như E1 chelsea park .

freakingprime

Xe buýt
Nghèo khổ thật đấy. Xã hội thì hắt hủi, mạng ảo thì coi khinh...
Nhưng may vẫn có bè bạn cho mượn xe để mà đi cho đỡ tủi
Quê em mùa covis đây ạ
Tội nghiệp ghê, mới bảo ko có bằng lái xe máy mà giật mình lại tưởng người ta bảo mình ko có xe máy, đã phải kể nghèo kể khổ, liệt kê xe pháo các kiểu rồi ;)) cụ mặc cảm bản thân quá ;)) học hành kiểu gì mà đọc hiểu không nổi, chữ được chữ mất ;))

----

freakingprime

Xe buýt
e thấy cụ IPH bảo là cc có chỗ đỗ trên tầng chứ ko phải đỗ ở trước cổng sảnh mà chỉ đỗ 5 phút, ko biết có đúng ko vì e chưa vào IPH. Và ko biết cụ 79 có đến IPH bao giờ chưa .
Như e thấy nhiều cc có chỗ đỗ trên tầng 1, nhưng chỗ đấy rất ít người thích vì ai cũng muống xuống hầm, chỉ hết chỗ mới phải mò lên tầng 1 đỗ. Nó chả ảnh hưởng gì vì kẻ lốt xe bình thường.
Chả ảnh hưởng đến xe cộ nào cả :)) ví dụ như E1 chelsea park .
Người ta không phân biệt được dừng với đỗ đâu cụ, thông cảm đi.

Minh Quoc 79

Xe tải
Chết dở
Xem lại tiêu đề thớt là chung cư tăng giá mà em lại lỡ vào đây chém gió tào lao
Chào các cụ em lượn nốt mấy phát Grab rồi về quê chơi cuối tuần với bu em đây. Trốn nắng tý mà chém gió cũng không xong

jackiehoang

[Tịch thu bằng lái]
Tiêu đề là "chung cư tăng giá.." mà em vào toàn thấy các cụ "tăng xông".