Chứng khoán 2008 - Phần 16 (nhất lộc) - Phía trước là biển rộng

Trạng thái
Thớt đang đóng

isabinh

Xe điện
Hô hô tìm điược các cụ đang túm 5 tụm 3 bàn kế hoạch xây nhà mới đây roài. Ơ hờ khu này địa thế đẹp, thổ nhưỡng tốt, chính quyền địa phương tạo điều kiện tối đa, lại có Kiến trúc sư giỏi. Hê hê mọi cái đều tốt cả nhể. Phần đầu tư do bác chủ nhà 4x4 (cụ này thấy tây nó đồn là ngân lượng không giới hạn) và Mod là chủ nhiệm công trình, thi công thì do các lão ma đầu trong box này rất nhiều kinh nghiệm với VNx thực hiện thì chắc ngôi nhà mới này phải to và đẹp lém các cụ nhể. Thấy bẩu thiết kế công trình có chiều cao là 470 P thì phải.
Túm lại là THIÊN THỜI, ĐỊA LỢI, NHÂN HÒA.
Chúc các cụ thi công công trình đúng tiến đỘ và an toàn. Em dập dòm xin chân bảo vệ công trình, các cụ xem lúc nào có kế hoạc đổ mái thì ới em trước vài hôm nhá
CHÚC CÁC CỤ VUI VÀ MAY MẮN

OF-Broker

Xe công OF
Thớt 15 của cụ Noza em được bóc cái tem , chả biết hên xui thế nào mà con DCT em mua 12 vẫn loanh quanh mốc 10 :102::102:

Mong thớt này hưởng lộc cụ nhất lộc , để nhà em còn đổi cái xe cho hoàn thành cái ước mơ nhỏ nhoi của mình (b)(b)(b)

nnc_vn

Xe tải
Giá xăng giảm 1.000 đồng một lít từ trưa nay

Theo phương án mà Cục Quản lý Giá (Bộ Tài chính) duyệt, giá xăng, dầu trên toàn quốc sẽ đồng loạt giảm thêm 1.000 đồng mỗi lít, bắt đầu từ trưa nay 8/11. Cơ quan này cũng dự kiến tăng thuế nhập khẩu thêm 5%.

http://www.vnexpress.net/GL/Kinh-doanh/2008/11/3BA08392/

bes

Xe lăn
Thớt 15 của cụ Noza em được bóc cái tem , chả biết hên xui thế nào mà con DCT em mua 12 vẫn loanh quanh mốc 10 :102::102:

Mong thớt này hưởng lộc cụ nhất lộc , để nhà em còn đổi cái xe cho hoàn thành cái ước mơ nhỏ nhoi của mình (b)(b)(b)
Yên tâm đi, thớt 16 + thêm cái quote bên dưới nó hỗ trợ nên DCT nó lên tận 16 :21::21::21:

Giá xăng giảm 1.000 đồng một lít từ trưa nay

Theo phương án mà Cục Quản lý Giá (Bộ Tài chính) duyệt, giá xăng, dầu trên toàn quốc sẽ đồng loạt giảm thêm 1.000 đồng mỗi lít, bắt đầu từ trưa nay 8/11. Cơ quan này cũng dự kiến tăng thuế nhập khẩu thêm 5%.

http://www.vnexpress.net/GL/Kinh-doanh/2008/11/3BA08392/

Chúc mừng nhà mới, cụ 4x4 này là son lắm. Em đã dìm hàng chờ đến khi thị trường đỏ mới để cho đổ móng, thế mà giá xăng hạ ngay được. DJ lại còn lên nữa chứ !!!
Chúc các cụ thớt mới gặt hái nhé, cứ xem 4*4 - Dongnat - ASCDH mà học tập nhé

tranhainam

Xe điện

Thứ 2 em sẽ vào DCT cùng cụ nhé, kể cả là lại xuống 0.7 thì cũng kệ. Em bỏ lỡ con VNM, thấy cũng tiếc ghê, chơi mấy con kia chả được mấy nỗi.
Em mệnh thổ, có khi lại ngon.

BIC.Vietnam

Xe tải
Website
www.bicvietnam.com
Phen này em quyết đi buôn chứng đổi .... CR-V. Chúc cả nhà .... cũng thế (b)(b)(b)

Ngoc.IMC

Xe tải
Website
www.brother-imc.vn
Mừng theart mới,,,,++++ với tin xăng giảm giá tận 1000dd/lít,,, Em nghĩ T2 chắc lại toàn màu tím,,,rồi,,,,
Chúc cả nhà vui vẻ cuối tuần, chuẩn bị cho 1 tuần mới toàn tím là tím !!!!!!!!!!!1:6::6::6:

Porsche 911

Xe container
Có thớt mới mà giờ em mới biết! Em chào các bác!
Chúc thớt mới với nhiều niềm vui, up liên tục!
Chào mừng 2 bác tèo bang đã quy hàng Up bang!:6::6::6::6::21::21::21:

ASCDH

Xe tải
Ở quê em nhãy mũi liên tục, hóa ra có nhà mới và có nhiều vote nữa(l)(l). Em cảm ơn các bác ạ!
Chúc các bác, các cô, các chú lên cùng tòa nhà nhất lộc! :6::6::6:

hieuminh

Xe tăng
Website
www.vinajob.com.vn
Lào lào vừa đi cỗ về mà các bác đã xây nhà mới 3 tầng rồi. Chúc các bác các anh các chị nhà mới làm ăn phát đạt nào!(b)(b)(b)(b)

hieuminh

Xe tăng
Website
www.vinajob.com.vn
Nhiều nhà đầu tư bắt đầu tỏ ra lo lắng vì sợ "lỡ chuyến tàu" VN-Index đang leo dốc.' Trong đó có em bị kẹp tiền :)):)):))"
http://cafef.vn/20081108112043783CA31/duong-nhu-long-tham-dang-troi-day.chn

Nhà nước còn chạy rẽ đất các bác nhé, không có gì phải vội cả, tiền mặt vẫn là Vua. Trong quý IV này, Tổng công ty Đầu tư và Kinh doanh vốn nhà nước (SCIC) bán vốn nhà nước tại 144 CTCP.http://cafef.vn/20081108112638533CA31/scic-thoai-von-khong-anh-huong-den-cung-hang.chn

4x4

Xe tăng
Hehe, em xin trích dẫn bài của bác Thành Nam trên ĐTCK nhé:

....Nhiều nhà đầu tư sẵn sàng xác định mức giá đáy riêng cho cổ phiếu mục tiêu, mà không quan tâm đến VN-Index sẽ giảm đến mức nào.

Khi TTCK Việt Nam có 7 phiên tăng điểm liên tiếp và tăng mạnh kể từ phiên thứ Tư tuần này, nhiều nhà đầu tư bắt đầu tỏ ra lo lắng vì sợ "lỡ chuyến tàu" VN-Index đang leo dốc, không kịp mua vào cổ phiếu. Nỗi sợ là này hoàn toàn có lý.

Lòng tham trỗi dậy là bình thường khi hầu hết nhà đầu tư đã ổn định tâm lý, quên đi các khoản thua lỗ trước kia để làm lại từ đầu. TTCK vẫn là kênh đầu tư đem lại lợi nhuận hấp dẫn nhất so với các kênh đầu tư phổ thông hiện nay như vàng, nhà đất hay tiền gửi tiết kiệm....''

Thú thật, em chờ mãi mới dám thò cái cuốc để đào móng ngôi nhà 16 cho OFCK của ae mình, vì em thấy chưa có đủ các điều kiện ''cần và đủ'' cho thành công của thớt 16 này. :D

Đến nay, sau khi đã có các cụ tèo bang hy sinh lót đường qua hàng loạt các hành động rung cây, dìm hàng dã man (các thớt xui xẻo: 13, 14) và hành động dũng cảm liều mình lên dây cót khởi động để vượt khỏi sức ỳ, nỗi sợ hãi hay shock tâm lý ở thớt 15 của cụ Noza thì thớt 16 này em tin sẽ nhiều cơ hội thành công hơn hay ít nhất sẽ có một mặt bằng giá mới, một xuất phát điểm mới cho nhiều nhà đầu tư OF. Cám ơn các cụ đi trước nhá và các cụ hãy chúc cho em hên hơn các cụ đã hy sinh đi.

P/s: em nhận được hơn 10 chai rượu vodka và sẽ trả chén cho các cụ 1 lượt vào tối nay (b) - duy chỉ có nhà dongnat ko nhưng mất mặt mà còn dám mời em rượu vang đỏ :'( (ko biết có nhầm ko), :'( - Trong vòng 24h nhà dongnat ko sửa sai thì em nhờ các cụ xúm lại góp chân, góp tay để xử nó hộ em nhá!:21:

Chỉnh sửa cuối:

Ian

Xe điện
Website
www.americandoor.vn
Trung bình một thớt có ít nhất 1 sóng, kể cả mấy thời điểm sàn quá lặng thanh khoản thấp thì các bác em cũng ít họp chợ, thớt kéo dài ra và cũng lại có đủ 1 sóng cho các bác nào thích lướt ... thớt vừa rồi em lướt 1 nửa, còn một nửa cơ cấu lại mua được giá rẻ giữ lại đầu tư giá trị, hi vọng cuối năm oánh theo con sóng thần.
Hi vọng tất cả các bác xuống tiền đúng thời điểm.

sontt

Xe buýt
Hehe, em xin trích dẫn bài của bác Thành Nam trên ĐTCK nhé:

....Nhiều nhà đầu tư sẵn sàng xác định mức giá đáy riêng cho cổ phiếu mục tiêu, mà không quan tâm đến VN-Index sẽ giảm đến mức nào.

Khi TTCK Việt Nam có 7 phiên tăng điểm liên tiếp và tăng mạnh kể từ phiên thứ Tư tuần này, nhiều nhà đầu tư bắt đầu tỏ ra lo lắng vì sợ "lỡ chuyến tàu" VN-Index đang leo dốc, không kịp mua vào cổ phiếu. Nỗi sợ là này hoàn toàn có lý.

Lòng tham trỗi dậy là bình thường khi hầu hết nhà đầu tư đã ổn định tâm lý, quên đi các khoản thua lỗ trước kia để làm lại từ đầu. TTCK vẫn là kênh đầu tư đem lại lợi nhuận hấp dẫn nhất so với các kênh đầu tư phổ thông hiện nay như vàng, nhà đất hay tiền gửi tiết kiệm....''

Thú thật, em chờ mãi mới dám thò cái cuốc để đào móng ngôi nhà 16 cho OFCK của ae mình, vì em thấy chưa có đủ các điều kiện ''cần và đủ'' cho thành công của thớt 16 này. :D

Đến nay, sau khi đã có các cụ tèo bang hy sinh lót đường qua hàng loạt các hành động rung cây, dìm hàng dã man (các thớt xui xẻo: 13, 14) và hành động dũng cảm liều mình lên dây cót khởi động để vượt khỏi sức ỳ, nỗi sợ hãi hay shock tâm lý ở thớt 15 của cụ Noza thì thớt 16 này em tin sẽ nhiều cơ hội thành công hơn hay ít nhất sẽ có một mặt bằng giá mới, một xuất phát điểm mới cho nhiều nhà đầu tư OF. Cám ơn các cụ đi trước nhá và các cụ hãy chúc cho em hên hơn các cụ đã hy sinh đi.

P/s: em nhận được hơn 10 chai rượu vodka và sẽ trả chén cho các cụ 1 lượt vào tối nay (b) - duy chỉ có nhà dongnat ko nhưng mất mặt mà còn dám mời em rượu vang đỏ :'( (ko biết có nhầm ko), :'( - Trong vòng 24h nhà dongnat ko sửa sai thì em nhờ các cụ xúm lại góp chân, góp tay để xử nó hộ em nhá!:21:
Không cẩn thận sẽ thua to ở thớt này :)):)):))

Em tin tưởng thớt này sẽ tốt đẹp. Từ hôm nay em sẽ chuyển từ bang tèo sang bang up. Chúc các cụ thắng lớn quả lịch sử này :21:
Cụ Bít nói thật hay là nhân cơn cao hứng đấy ạ ? Em là em hay theo bác lắm đấy :)

4x4

Xe tăng

dongnat

Xe điện
Hehe,

Nhầm ạ, hứa sẽ bù cho bác 5 ngày liền, chắc lúc ấy mải liếc mấy em bên goodyear nên nhấn nhầm, mà cụ thù dai thế nhỉ, nhắc mãi:))

sontt

Xe buýt
Nhầm ạ, hứa sẽ bù cho bác 5 ngày liền, chắc lúc ấy mải liếc mấy em bên goodyear nên nhấn nhầm, mà cụ thù dai thế nhỉ, nhắc mãi:))
Sao không khai thật là KHÔNG NHẦM nhưng mà SỢ THÙ DAI :21::21::21:

dongnat

Xe điện
Sao không khai thật là KHÔNG NHẦM nhưng mà SỢ THÙ DAI :21::21::21:
hị hị, cụ cũng đâm bị thóc chọc bị gạo ra phết đấy nhỉ, he he, mà lộ trình vào FPT của cụ thế lào đấy ạ, phím cho em với chứ không thì cụ lại ăn non thoai:))

Trạng thái
Thớt đang đóng