Chứng khoán 2008 - Phần 16 (nhất lộc) - Phía trước là biển rộng

Trạng thái
Thớt đang đóng

bes

Xe lăn
Buồn cười nhể, em thấy các cụ bẩu ngành hàng hải khó khăn lắm mà sao các cụ vẫn nhăm nhe con MHC là sao ạ ?
ồ ố ô, tèo mà nó đang có lượng cầu 200K đỡ ở tham chiếu và trên tham chiếu, tèo mà hôm nay nó khớp 52K giá trần :P:P:P
Có sóng là lướt thôi cụ ạ, việc lãi hay lỗ là của cty nó cơ mà. Điển hình lỗ mà vẫn lên là con BBT và TLT - cụ theo dõi xem nhé, nó lỗ đến 90% Vốn điều lệ mà vẫn còn lên trần cơ mà :21::21::21:

NTVH nói:
Vâng, em chúc bác may mắn, có điều nếu bác muốn ăn dày như nhà nát thì bác phải đợi nó xuống dưới 3x mới múc vào bác ạ
Không ạ, nhà nó nát chứ nhà em còn bươm cơ nên em ăn mỏng lắm

quyt

Xe tăng
Em vỡ mồm BVS và STB rồi... còn mỗi FPT là đang ăn! BVS mất 2 giá, STB mất 1 giá :'(:'(:'( Thứ 4 hàng mới về mới nhục chứ

tranhainam

Xe điện
Cháu còn tý STB cũng chạy luôn giá 27.7 :'( , lỗ tý :102:. Bi giờ về bên cụ Phó-LongVH làm đệ tử rồi :'( . Cụ Sơn tý-ti ui, cụ có theo cháu ko ! FPT đang trần đới :21::21::21:(b)
Cụ bán 27.7 lúc nào đấy, cho em theo với. Mấy tuần vừa rồi, em mong mãi nó chỉ lên được 25 thôi. Hay cụ thoả thuận hộ em với, em lấy giá 27 thôi, còn lại cho cụ tất.

Đa số nhận định hôm nay là điều chỉnh để ngày mai thẳng tiến lên mốc mới, các cụ thấy thế nào, hay chính thức là dấu mở ngoặc cho tèo bang??? Em đang cân nhắc việc bán ra nốt. (b)(b)

quyt@: cụ mà ôm cái lô 25.3 của em thì cụ còn vỡ mồm hơn ấy chứ. ngưỡng của STB là 21-22: nếu thủng thì ngưỡng mới là 18. Nếu vượt thì cố lên đỉnh được khoảng 27. Cụ cứ chủ động mà cơ cấu nhé, chúc cụ thành công.

Chỉnh sửa cuối:

bes

Xe lăn
Bọn nó còn 1 đống mua cùng cụ Buggy chưa chạy được :21:
Em nghĩ là nó đang đánh lên đấy, dũng cảm có khi cũng được 15%-20% với MHC đợt này. Em vào nốt SD7 rồi nên thôi, đợt này chơi với sông - không thèm ra biển lớn :77::77::77:

NTVH

Xe hơi
Viết hay dưng mà chưa sâu, kekeke, nhưng em nghĩ nó vẫn tăng mà
Đầu hàng 1 nửa thoai, đã bẩu là SSI thì hơi sớm mà vì con đấy nó thanh khoản tốt, tớ chạy KLS vì nó không thanh khoản thôi, dưng mà còn 1/2 lo giề
Lão Biz đang bán 1k DMC đấy ạ, hic
Em thấy KLS thanh khoản tốt đấy chứ bác, có bao giờ nó kém đâu :^)

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
Bảy ngày trước những siêu cao thủ trên đây hô xuống em vẫn vào thị trường, bây giờ tất cả họ có hô lên ròng rã trong 2 tuần nữa em vẫn ra. Em đâu quan tâm đến điều họ hô, em quan tâm đến những dấu hiệu rất thật trên thị trường và cố gắng phản ứng theo nó. (đôi lần em đã bị kẹp!!) Có thể là một may mắn khi lần này em vào ra đúng lúc. Một ngày nào đó em sẽ bị kẹp lại. Có sao đâu. p/s: em tung đồng xu và đoán mò thấy rằng thứ 2 tới sẽ có khả năng tăng nhẹ ở một đợt khớp lệnh,(khả năng cao hơn ở đợt xác định giá mở cửa) tăng rất nhẹ và đó là nụ hôn tạ từ - A Good Bye Kiss của các bác. Luôn luôn có một hiệu ứng tiệc tàn, đó là lúc bạn nên ra lấy xe, trước khi bãi xe ùn tắc với quá nhiều gã say.

nguồn: AK47 vietstock

nnc_vn

Xe tải
VNI hôm nay về tròn số 366 con số rất đẹp.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Hos bắt đầu đuối rồi các cụ nhể
đóng cửa chắc tèo lắm
May mà vẫn tăng được 0,03 điểm :D

@Cụ bes: MHC trần lòi rồi :P Hôm nay em đã xả tất tay PVF. Giờ vào gì đây cụ? Hay cứ ở ngoài nhìn ngắm thôi?!

AF-1

Xe buýt
Cụ bán 27.7 lúc nào đấy, cho em theo với. Mấy tuần vừa rồi, em mong mãi nó chỉ lên được 25 thôi. Hay cụ thoả thuận hộ em với, em lấy giá 27 thôi, còn lại cho cụ tất.

Đa số nhận định hôm nay là điều chỉnh để ngày mai thẳng tiến lên mốc mới, các cụ thấy thế nào, hay chính thức là dấu mở ngoặc cho tèo bang??? Em đang cân nhắc việc bán ra nốt. (b)(b)

quyt@: cụ mà ôm cái lô 25.3 của em thì cụ còn vỡ mồm hơn ấy chứ. ngưỡng của STB là 21-22: nếu thủng thì ngưỡng mới là 18. Nếu vượt thì cố lên đỉnh được khoảng 27. Cụ cứ chủ động mà cơ cấu nhé, chúc cụ thành công.
Úi nhà cháu oánh máy nhầm :21: , bẩm các cụ nhà cháu bán được có 23.7 thôi ợ :77:. Chạy được sướng quá nên hoa cả mắt. So-ry các cụ ạ (b)

hieuminh

Xe tăng
Website
www.vinajob.com.vn
Chiều rủ mấy bác gần đấy off hội tá lả cái cho nó có cảm giác, mà lại tiền thật, ko bị thằng nào thu phí giao dịch hết :21:
Ặc giờ mấy cụ nhiều tiền lại rủ nhau đánh bạc nữa cơ à, thôi em can các bác nhé.
Nhà mod hôm nay không bán mà lại vào thêm SD7 cơ à, máu nhỉ?

bizviet

Xe điện
Hôm nay thị trường xanh tý nhưng mà thực chất là tèo (giá đóng cửa thấp hơn giá mở cửa) Vấn đề quan trọng hơn là phiên 2 tưởng như thị trường có thể khởi sắc, nhưng lực cung quá mạnh (Đặc biệt là tại STB, lượng cung toàn lệnh lớn, trong khi lượng cầu toàn lệnh nhỏ) đã đẩy index tèo. Xấu lắm

Chỉnh sửa cuối:

lychau

[Tịch thu bằng lái]
Hôm nay thị trường xanh tý nhưng mà thực chất là tèo (giá đóng cửa thấp hơn giá mở cửa) Vấn đề quan trọng hơn là phiên 2 tưởng như thị trường có thể khởi sắc, nhưng lực cầu quá mạnh (Đặc biệt là tại STB, lượng cung toàn lệnh lớn, trong khi lượng cầu toàn lệnh nhỏ) đã đẩy index tèo. Xấu lắm
Bác viết lộn rồi, chúng nó bán nhiều quá, lực cung cực mạnh
Mua vào ít quá lực cầu quá yếu, thị trường còn màu xanh xanh là may lắm rồi

Ian

Xe điện
Website
www.americandoor.vn
Em tự hỏi có cái gì tệ quá để các bác em mất lòng tin thế nhỉ, TT dậm chân tại chỗ, kinh tế đi xuống... còn gì nữa không, tưởng mấy cái này mình đã nghe phát chán cả 2 tháng nay rồi chứ, em còn nghe người ta nói: cái gì ngon dồn hết cho quý 3 báo cáo rồi, quý 4 chỉ còn là lỗ và lỗ thôi, thế nhưng từ giờ đến hết tháng 12 đầu tháng 1 thì còn múa may được, tiệc đang dọn món ngon nhất, chưa đến lúc tàn đâu, mấy hôm sàn như thế này là em ngồi im, không có gì để kể và chia sẻ với các cụ, đợi cho nó lệch sang bên nào, úp hay tèo, em lại theo... hi vọng là có trend và chen đúng (b)

sontt

Xe buýt
Cụ bán thì cho em ké với. Cụ định bán 10 thì bán thêm 2 nữa. Lời em ăn lỗ em chịu. Có thằng chung thuyền vui hơn nhể???
Em thấy chơi cái trò này kỳ khôi quá hà, 2 tuần trước giá 63.5, người ta phát cho một mớ tiền, lại cho thêm 1/2 chỗ CP mình có mà giá lại 64 :77::77::77:

Đang định bán bớt đi cho nó chẵn hàng :))
Thật sự là không hình dung được nếu không có CK thì giờ này mình trồng cây gì, nuôi con gì hay thành con gì rồi :^)

sontt

Xe buýt
Em tự hỏi có cái gì tệ quá để các bác em mất lòng tin thế nhỉ, TT dậm chân tại chỗ, kinh tế đi xuống... còn gì nữa không, tưởng mấy cái này mình đã nghe phát chán cả 2 tháng nay rồi chứ, em còn nghe người ta nói: cái gì ngon dồn hết cho quý 3 báo cáo rồi, quý 4 chỉ còn là lỗ và lỗ thôi, thế nhưng từ giờ đến hết tháng 12 đầu tháng 1 thì còn múa may được, tiệc đang dọn món ngon nhất, chưa đến lúc tàn đâu, mấy hôm sàn như thế này là em ngồi im, không có gì để kể và chia sẻ với các cụ, đợi cho nó lệch sang bên nào, úp hay tèo, em lại theo... hi vọng là có trend và chen đúng (b)
Cụ định "Làm giàu không khó" thì chờ đi ạ, bây h không phải lúc.
Nhưng mà nếu Cụ ham vui mà ngồi im thấy buồn thì... làm cái gì đi.

Ăn không nhiều, thua chả đau đâu :69::69::69:

sontt

Xe buýt
Vuông vắn mà nói thì cụ giàu lên hơn gấp rưỡi rồi :21::21::21:
Chúc mừng, chúc mừng
Cụ ơi, không ai đếm giấy để tính giàu nghèo (ít nhất thì em không phải cái dạng đấy)
Chỉ là thấy vô lý thôi. Ôi, cuộc đời nếu Cô không thương thì mọi cố gắng đều trở nên nhảm nhí :77::77::77:

move

Xe tăng

Porsche 911

Xe container
Thú thật thì em cũng nhiều việc để làm nhưng cứ Alt+tab sang OF liên tục. Cứ tắt web đi được vài phút lại bật lên! :6::6::6::6:

Quay lại chủ đề để khỏi bị anh bes xóa bài! Tình hình là em không làm gì sáng nay, không mua bán, có theo dõi bảng điện tử nhưng không nhiều. Thị trường có vẻ hơi hụt hơi vào cuối phiên mặc dù Châu Á vẫn đang xanh rất xanh!
TT vẫn chưa rõ xu hướng!

sigma

Xe buýt
Thị trường có vẻ hơi hụt hơi vào cuối phiên mặc dù Châu Á vẫn đang xanh rất xanh!
TT vẫn chưa rõ xu hướng!
Hụt hơi, hụt hơi.... VNI vẫn đang loay hoay chọn lối đi cho mình, có thể sẽ lại cắm đầu xuống 1 thời gian nữa hoặc khả quan hơn là đi ngang chứ không thể tổ lái bốc đầu được.
Có lẽ 1 số kụ còn phải kẹp tiền dài dài. Tiếp tục kiên nhẫn chờ đợi thôi các kụ ơi.

Trạng thái
Thớt đang đóng