Chứng khoán 2008 - Phần 7 - "Trong muôn vàn gian khó còn đó những cơ hội"

Trạng thái
Thớt đang đóng

Tien_TCFC

Xe điện
Bác Bes đã có lời thế, thỉ E phát biểu chơi vậy!
Chán chẳng buồn chởi, chẳng buồn nhìn, không mua, không bán lâu rồi :21:
Biết bao j mới huy hoàng:'(

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Nhiều bác nói cứ cắt béng giao dịch 1 tuần còn hơn giảm biên độ xuống 1-2% - nhưng thực chất cái giảm biên độ này chính là ngưng giao dịch rồi còn gì nữa, phí giao dịch là 0,5 hoặc 0,35 % rồi trong khi may thì ăn được 1%- với tốc độ trượt giá lạm phát thế này lấy ai ra chơi nữa.
Nhưng cái này hay hơn cái ngưng giao dịch ở chỗ là các bác vẫn nhìn thấy, hay có cái để nhìn mỗi sáng xem no chết hay nó tỉnh lại như thế nào, chứ tắt hẳn thì các buổi sáng của các bác chống chếnh lắm đấy, như thời gian Tết đấy, buồn chết đi được
Các bác yên tâm, giảm 1 tuần hay gọi đúng ra là ngưng giao dịch 1 tuần để cắt cơn ho, biên độ lại trả lại cho các bác buôn thôi
Nghe chữ Ngưng giao dịch thấy nó sốc sốc thế nào, bệnh nhân nào yếu chắc chết luôn... nhưng nghe bảo giảm biên độ xuống 1% thì thấy dễ nghe hơn và ko có gì trầm trọng lắm... nhưng thực chất chính là nó thôi: tạm ngừng giao dịch (1 tuần) đấy - 1 tuần là em đoán thôi nhé

Chỉnh sửa cuối:

bes

Xe lăn
CP lên như thế này liệu các bác ở trên lại bảo tạm lùi ngày thay đổi biên độ thêm 1 vài ngày nữa ko nhỉ ?? :^) :21:
ối, lùi thì chết em . Hôm nay em vừa bán trần sàn Ha xong . Vì tính bình quân gia quyền nên ngày mai có trần căng 2% cũng chả bằng giá em bán ngày hôm nay . Thế nên em chạy !!!

bvc

Xe tăng
Nhiều bác nói cứ cắt béng giao dịch 1 tuần còn hơn giảm biên độ xuống 1-2% - nhưng thực chất cái giảm biên độ này chính là ngưng giao dịch rồi còn gì nữa, phí giao dịch là 0,5 hoặc 0,35 % rồi trong khi may thì ăn được 1%- với tốc độ trượt giá lạm phát thế này lấy ai ra chơi nữa.
Nhưng cái này hay hơn cái ngưng giao dịch ở chỗ là các bác vẫn nhìn thấy, hay có cái để nhìn mỗi sáng xem no chết hay nó tỉnh lại như thế nào, chứ tắt hẳn thì các buổi sáng của các bác chống chếnh lắm đấy, như thời gian Tết đấy, buồn chết đi được
Các bác yên tâm, giảm 1 tuần hay gọi đúng ra là ngưng giao dịch 1 tuần để cắt cơn ho, biên độ lại trả lại cho các bác buôn thôi
Nghe chữ Ngưng giao dịch thấy nó sốc sốc thế nào, bệnh nhân nào yếu chắc chết luôn... nhưng nghe bảo giảm biên độ xuống 1% thì thấy dễ nghe hơn và ko có gì trầm trọng lắm... nhưng thực chất chính là nó thôi: tạm ngừng giao dịch (1 tuần) đấy - 1 tuần là em đoán thôi nhé
Phải 4 tháng tăng liền mới trở lại mốc 1xxx, em thì phải phải 60 ngày tăng liền :)) :)) :)). Điều không tưởng.

Coi như của hồi môn cho con đi học Đại học sau này, không nghĩ đến nó nữa, thỉnh thỏang các bác lay gọi em cái nhá.

TungRau

Xe tăng
Ngày mai , lại là 1 thời kỳ không giống ai nữa của TTCK VN.

Bác nào mở thớt mới cho may đê. EM khoá cái này lại ngay.

Mong rằng có thớt mới , im các bác lại dài như cũ :):)

bes

Xe lăn
Ngày mai , lại là 1 thời kỳ không giống ai nữa của TTCK VN.

Bác nào mở thớt mới cho may đê. EM khoá cái này lại ngay.

Mong rằng có thớt mới , im các bác lại dài như cũ :):)
MOD mở thớt luôn đê, tối qua mấy anh em chứng vừa nói chuyện thớt số 7 nên toàn Mất . Trọng trách này giao vào tay MOD là hợp lý đấy !!!

TungRau

Xe tăng
Mai mốt , bỏ luôn chữ số 7 cho rồi , kekeke.

Em đang đen lắm , hay nhờ bác Sơn bọ cái nhể , bác đang khí thế ngút trời thì mọi người xin một ít làm vốn kinh doanh.

Thế nhé :)

Babetta

Xe điện
Website
www.songphuong.com.vn
Cái này trong y học người ta gọi là sống thực vật, hai cháu Ha, Ho hiện tại là đang trong giai đoạn sống thực vật

Cỏ vẻ tốt hơn nhưng vẫn nên súng đạn sẵn sàng kiên trì mai phục, đã khai hỏa là phải trúng được con mồi có giá trị, không nấu cao thì cũng ngâm rượu được.

Longvh

Xe điện
Mới đang 87 trang, các bác câu nốt cho nó lên 88 trang khóa 1 thể cho số nó đẹp :)

Tien_TCFC

Xe điện
Mới đang 87 trang, các bác câu nốt cho nó lên 88 trang khóa 1 thể cho số nó đẹp :)
Chính xác, các Cụ buôn đê cho thành 88 trang khóa sổ sang thớt 8 lúc 8h 08 phút ngày 27/03/2008 trọng đại nhể :)) :)) :))

taplai

[Tịch thu bằng lái]
Nào thì câu nốt 1 bài!

taplai

[Tịch thu bằng lái]
Sang 88 đi nào!

taplai

[Tịch thu bằng lái]
Hôm nay lại làm 1000 STP.
Mấy hôm vừa rồi múc STP, lỗ 25% rồi:69:
Sang 88 nào:-)

Longvh

Xe điện
Xong rồi, đủ 88 rồi, em khóa nhé, đề nghị các bác dừng post ở đây chờ MOD làm việc xong anh em ta vào tiếp

Ông nào vớ vẩn vía đen mà làm nó sang 89 là cả làng tẩn đấy :))

Trạng thái
Thớt đang đóng