Chứng khoán 2009-Phần 22-Cuộc chiến đấu vẫn còn tiếp diễn: A E OF cưỡi Bò xông lên

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ngo Gia

Xe tăng
Website
www.butmay.com
Ra kèo ngày thứ Hai tuần tới đi cụ 18 banh xe ơi. Lên hay xuống chỉ 1 trong hai thôi. Ho hay Ha đều OK cả. Bên thua chịu chi phí buổi off thứ 5 tuần sau tại Hoa Viên.

M&M

Xe điện
Ra kèo ngày thứ Hai tuần tới đi cụ 18 banh xe ơi. Lên hay xuống chỉ 1 trong hai thôi. Ho hay Ha đều OK cả. Bên thua chịu chi phí buổi off thứ 5 tuần sau tại Hoa Viên.
Cái vụ này hay đấy cụ nhỉ. Cụ mốc phát động đi

dongnat

Xe điện
Kèo thì phải kèo thứ 4 chứ kèo thứ 2 khác gì cá độ bóng vào phút 80, rõ ràng ràng là thứ 2 sẽ tèo, kèo vào thứ 4, thứ 5 ăn nhậu là đẹp:)):)):))

M&M

Xe điện
Thế thì chơi dài hẳn ra đi cụ đờ nờ. Chơi hẳn kèo thứ 6 thứ 7 nhậu đẹp nhứt

conglp

Xe tải
Lại cá độ hả các cụ? Cho em tham gia với. Hôm nay mạng mẽo chán như con dán, em chẳng xem được gì cả nên nằm yên. kệ nó, đống chứng của mình có lãi roài thì quan tâm làm gì 1 2 phiên giàm điểm lìu tìu :)):)):))

bes

Xe lăn
Cái vụ này hay đấy cụ nhỉ. Cụ mốc phát động đi
Kèo thì phải kèo thứ 4 chứ kèo thứ 2 khác gì cá độ bóng vào phút 80, rõ ràng ràng là thứ 2 sẽ tèo, kèo vào thứ 4, thứ 5 ăn nhậu là đẹp:)):)):))
Đánh 1 ngày khác gì chơi xấp ngửa, tung đồng xu cho nhanh :P:P:P
Nếu đánh thì lấy hôm nay làm mốc (509.59 điểm) và kết thúc điểm vào thứ 6 tuần sau. Chỉ có lên và xuống, lấy VNI nó mới là chính thức đại diện cho VN stock.
Cá beer thì mời các cụ uống khỏe phát động nhé.

Sharemaster

Xe hơi
Kèo thứ 2 thì chơi je. Các kụ ra kèo VNI đến thứ 5 đi, trưa đó anh em ra Hoa Viên nhậu luôn (b)(b)

Longvh

Xe điện
Hot News: Em nghe tin đồn có thật là bác dongnn mới lên chức nhé, to lắm nhé, Altis sắp sửa không phải dùng rồi vì có XE CÔNG.

Em đăng ký mượn xe thường xuyên :P

M&M

Xe điện
Đánh 1 ngày khác gì chơi xấp ngửa, tung đồng xu cho nhanh :P:P:P
Nếu đánh thì lấy hôm nay làm mốc (509.59 điểm) và kết thúc điểm vào thứ 6 tuần sau. Chỉ có lên và xuống, lấy VNI nó mới là chính thức đại diện cho VN stock.
Cá beer thì mời các cụ uống khỏe phát động nhé.
Thì cụ mốc chỉ uống nước lã ra kèo đi cho nó chính xác không lại bị nói thiên vị ạh

MinhBum

Xe container
Em đề xuất là chốt VNI ngày thứ 5, vì ngày đó nó hay đặc biệt là ngẫu nhiên chứ 0 theo xu hướng nào thì phải, nên cá ngày đó là hay nhất, xong rồi thứ 6 bàn bạc chỗ nhậu, trưa thứ 7 đi off luôn. Em nghĩ là nhận kèo đến hết 21h ngày thứ Ba này. Có thể nhận rồi đổi kèo trước thời gian đó. Số tiền là cứ fix 300k một cụ, ăn uống hơn thì góp vào sau khi trừ số tiền đã thu được do cá độ. Nếu thích đi off xa thì có thể tăng giá trị kèo lên.

giakhoa

Xe buýt
Website
www.dantri.com.vn
Các cụ ra kèo đi cho em theo với
Em đặt VNIndex tăng, đến thứ 5 là loanh quanh 535 điểm! Thế cho nó lạc quan!:21::21:(b)(b)

utxula

Xe hơi
Đám vận tải VIP, VTO, VST, VNA dạo này bị gìm hàng quá không bật lên được theo thị trường :102::102::102:
Bán ra các lệnh nhỏ lẻ, mua vào khá nhiều lệnh lớn. Phải chăng có bọn đang gìm giá để tích lũy. Nhà cháu nóng ruột quá không khéo rơi hàng mất :^):^):^)
Nhà bác nên chú ý, rơi hàng là thua với tụi nó đó, e coi sổ lệnh giao dịch của nó hằng ngày, lệnh mua lớn, nhưng lệnh bán toàn nhỏ nhỏ cơ 1 2k là nhiều, nhưng lệnh mua k tung ào ạt, mà lại tập trung vô giá tham chiếu trở xuống, bác nên chờ báo cáo quý 2 sẽ có thay đổi đó!(c)(c)(c)

M&M

Xe điện
Nhà cháu cũng theo UpBang :69::69::69::69:

bes

Xe lăn
Hot News: Em nghe tin đồn có thật là bác dongnn mới lên chức nhé, to lắm nhé, Altis sắp sửa không phải dùng rồi vì có XE CÔNG.

Em đăng ký mượn xe thường xuyên :P
Mạn phép nói chuyện riêng tý :

Tối nay mấy ông Láng Hạ tụ tập thẩm tra thân chủ, nếu thông tin đúng thứ 7 này đè ra thịt luôn.
Thông báo này thay giấy mời.

bes

Xe lăn
Em đề xuất là chốt VNI ngày thứ 5, vì ngày đó nó hay đặc biệt là ngẫu nhiên chứ 0 theo xu hướng nào thì phải, nên cá ngày đó là hay nhất, xong rồi thứ 6 bàn bạc chỗ nhậu, trưa thứ 7 đi off luôn. Em nghĩ là nhận kèo đến hết 21h ngày thứ Ba này. Có thể nhận rồi đổi kèo trước thời gian đó. Số tiền là cứ fix 300k một cụ, ăn uống hơn thì góp vào sau khi trừ số tiền đã thu được do cá độ. Nếu thích đi off xa thì có thể tăng giá trị kèo lên.
Cứ làm cả tuần giao dịch đi cho nó trọn vẹn, cụ sợ thứ 6 nó xuống thì cứ lấy cửa đỏ, có vấn đề gì đâu.
Mà lần này có đăng ký tham gia là những cụ có mặt cơ, không chơi đăng ký lấy số lượng (vì có những cụ thua mất mấy trăm K mà chả được ngụm bia nào vào mồm).
Bóng bàn thoải mái, chốt danh sách vào ngày thứ 2. Sau đó khoá sổ, không thay đổi ý kiến. Trong tuần Tèo bang/Up bang caĩ nhau cho thích.

bes

Xe lăn
Vừa xem ngày đẹp để mở thớt, lườm qua hôm nay xấu vãi - bảo sao cổ của mình nó cứ xuống phằm phằm :
2009
June

12

Friday

* Kiêng: Có sao xấu là Thọ Tử nên cẩn thận khi dùng cho các việc mang tính chất đại sự, quan trọng.
* Nên: Không tốt cho tất cả các việc..

bes

Xe lăn
Kính mời cụ LONGVH đúng ngày lành tháng tốt nhón tay mở thớt để anh em lấy chỗ bàn mưu hèn, tính kế bẩn làm giàu cho bản thân và đất nước :)):)):)):)):)):)):))

Năm Kỷ Sửu
Tháng Năm (Đủ)

22

Chủ Nhật

2009
June

14

Sunday
Hành: Mộc
Trực: Thành
Sao: Tinh (*)

Ngày: Canh Dần
Kiến: Canh Ngọ
Tiết: Mang Chủng
(Hạt mộc râu)
Giờ khởi đầu ngày: Bính Tý
Ngày này kỵ tuổi: Giáp Thân, Mậu Thân
Ngày Lục Nhâm: Lưu Liên (**)
Kiêng - Nên:

* Kiêng: Có sao xấu là Tam Nương nên cẩn thận khi dùng cho các việc mang tính chất đại sự, quan trọng.
* Nên: Dời nhà cũ qua nhà mới, Đem tiền gởi nhà Bank, Đi nhổ răng hay tiểu phẩu, Giao dịch, Gieo hạt Trồng cây (trồng trọt), Làm giấy hôn thú, Làm kim hoàn, Làm đường sá, Lên chức, Mở Party (tiệc tùng), Mua bảo hiểm, Nhập học, Phá cây lấp đất trồng trọt (khai hoang), Sửa sang phòng ốc, Thương lượng, Thu tiền - đòi nợ, Thuê mướn nhân viên - nhận người làm, Tiếp thị (quảng cáo) hàng hóa, Trả tiền.

Hung - Cát:

* Hung Thần: Hoàng Sa, Bạch Hổ, Lôi Công, Cô Thần, Thổ Cấm, Ly Sàng, Tiểu Không Vong, Tam Nương.
* Cát Thần: Thiên Đức Hợp, Thiên Hỷ, Thiên Phúc, Thiên Mã, Ích Hậu, Tam Hơp, Mẫu Thương.

Giờ Tốt - Xấu:

Giờ tốt:

* Tí (23:00-0:59)
* Sửu (1:00-2:59)
* Thìn (7:00-8:59)
* Tỵ (9:00-10:59)
* Mùi (13:00-14:59)
* Tuất (19:00-20:59)

(*) TINH NHẬT MÃ
(con Ngựa)
thuộc Kim Thần Thất Sát
Sao tinh chỉ tốt việc xây phòng,
Tấn lộc, gia quan tước vị đồng.
Chẳng tốt khai trương cùng chôn cất,
Hôn nhân ly biệt, vợ xa chồng.

(**) LƯU LIÊN
(thuộc hành Thủy)
Người đi chưa về.
LƯU LIÊN sự việc khó thành,
Cầu mưu phải đợi hanh thông có ngày.
Quan sự càng muộn càng hay,
Người ra đi vẫn chưa quay trở về.
Mất của phương NAM gần kề,
Nếu đi tìm gấp, có bề còn ra.
Gia sự miệng tiếng trong nhà,
Đáng mừng thân quyến của ta yên lành.

M&M

Xe điện
Tối nay cháu theo với. Địa chỉ tra khảo ở đâu hả các cụ. (c)(c):6:(l)

Trạng thái
Thớt đang đóng