Chứng khoán 2011 - Cô thương Cô mang tận giường Cô cho !!!

Trạng thái
Thớt đang đóng

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
Hiện có 8 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (8 lái chính và 0 lái phụ)
cgbx+ buggy+ 4x4+ Longvh+ bizviet+ Nexus+ banana16

hội yên tử về chưa nhể

4x4

Xe tăng
hẹn 11h
rồi hẹn lại 15h
nao là 21h
đek thấy 44 đâu cả
Bắt vạ mứt ây, 15h e gọi getz thì nó bẩu đang ở HD, khi nào về nó gọi :77: nên e ngủ mẹ típ :D
Sáng mai nhà getz trả tiền ăn sáng cafe đê!

Chỉnh sửa cuối:

cgbx

Xe tải
Hội Yên tử 18h00 mới xuống núi suy luận ra thì giờ mới tới đầu đường 5 (nếu đi nhanh và không nghỉ)
Chắc 22h sẽ thấy mok report đầu tiên khoe trời mưa tầm tã (hoặc lấy cái ảnh nắng đâu đó ghép vào) :21:

tuanhaiha

Xe điện
Bắt vạ mứt ây, 15h e gọi getz thì nó bẩu đang ở HD, khi nào về nó gọi :77: nên e ngủ mẹ típ :D
biết ngay là 44 bửn
em cũng ngủ 1 hơi từ 13h đến 17h:-bd

Longvh

Xe điện
VIOS xanh nước biển hồi này hay đỗ Ngã sáu Hải Dương quá. Chiều nay nhìn thấy thì trên đường về rồi nên không gọi nữa
Em đăng ký 1 hôm đổi xe cho em để em mượn cái 2076 đi Bắc Ninh cái nhé, về quê vào tận sân nhà được thì chỉ có Morning hoặc Getz vừa :)

Mà nếu thích thì đổi hẳn luôn đi :)

bizviet

Xe điện
Getz bẩn, hôm nay đường 5 nhiều tai nạn, lúc sáng đi có 1 chú Zace vắt ngang dải phân cách đoạn gần Lai Cách. Đâm bục cả rào. Chiều lúc về thì gặp tắc ở ngang đường, không hiểu tắc gì hay là 2 ông tài nào chửi nhau. Trong lúc tăng đang nghiêng ngó thì thấy 1 em nữ bị xịt lốp. Rất trẻ lái taxi nhá. Hỏi là sao chưa thay đi, em ấy bảo là không biết thay. Mình mở cốp sau xe lôi bánh xe ra, em ấy lôi đồ, vừa kích được lên thì thông đường mà đường có 2 làn, xe ấy 1 làn, xe mình 1 làn mà trên xe thì mình có cả gấu cả F thế là đành phải bảo là em ơi, xe anh bên làn kia, anh mà không đi thì sẽ tắc. Về xe bảo với vợ là cô taxi bị xịt lốp, hôm nay mà không bận vợ con thì anh làm được 1 việc "tốt". Vợ bảo là hay là anh quay lại đi, em với các con đi taxi về kekekeke

hongphat_edu

Xe tải
EM vừa làm vòng Vodka ...sao rót đựoc nhiều thế nhỉ, em rót từ trang 1 đến trang 6. cụ nào nhận chén em xin cho có Lộc

tuanhaiha

Xe điện
Hội Yên tử 18h00 mới xuống núi suy luận ra thì giờ mới tới đầu đường 5 (nếu đi nhanh và không nghỉ)
Chắc 22h sẽ thấy mok report đầu tiên khoe trời mưa tầm tã (hoặc lấy cái ảnh nắng đâu đó ghép vào) :21:

tuanhaiha

Xe điện
Em đăng ký 1 hôm đổi xe cho em để em mượn cái 2076 đi Bắc Ninh cái nhé, về quê vào tận sân nhà được thì chỉ có Morning hoặc Getz vừa :)

Mà nếu thích thì đổi hẳn luôn đi :)
long à
em mua xe lúc nào mà hội chẳng biết gì nhể

tuanhaiha

Xe điện
Getz bẩn, hôm nay đường 5 nhiều tai nạn, lúc sáng đi có 1 chú Zace vắt ngang dải phân cách đoạn gần Lai Cách. Đâm bục cả rào. Chiều lúc về thì gặp tắc ở ngang đường, không hiểu tắc gì hay là 2 ông tài nào chửi nhau. Trong lúc tăng đang nghiêng ngó thì thấy 1 em nữ bị xịt lốp. Rất trẻ lái taxi nhá. Hỏi là sao chưa thay đi, em ấy bảo là không biết thay. Mình mở cốp sau xe lôi bánh xe ra, em ấy lôi đồ, vừa kích được lên thì thông đường mà đường có 2 làn, xe ấy 1 làn, xe mình 1 làn mà trên xe thì mình có cả gấu cả F thế là đành phải bảo là em ơi, xe anh bên làn kia, anh mà không đi thì sẽ tắc. Về xe bảo với vợ là cô taxi bị xịt lốp, hôm nay mà không bận vợ con thì anh làm được 1 việc "tốt". Vợ bảo là hay là anh quay lại đi, em với các con đi taxi về kekekeke
cuối cùng là vợ lái về
còn thày ở lại chứ

JamesB

Xe buýt
Okie thui, nếu anh điều được Chã đến vào buổi sáng :21:
Nếu Chã không đến thì Chã trả tiền bia và ăn tối nhể?

Sao thầy nặng vía thế nhỉ? Hôm qua em và Chã đi đường rất thoáng.
Hôm nay, em về lúc đầu giờ chiều cũng có một sự cố nhưng em thoát trong gang tấc. Do một thằng xe Sơ-mi rơ moóc chạy không hàng nhưng tốc độ phải trên 80km/h, (vì em chạy đến tốc độ đó mà nó cứ xa em dần). Chẳng hiểu có sự cố gì mà nó phanh lại đột ngột xong lại tăng tốc lên làm vài thanh gỗ chèn bánh xe rơi xuống, em nhanh tay đánh lái tránh được không thì rơi đúng vào kính xe em. Chiều về lúc 19h00 thì không có sự cố gì. Giá mà em gặp em taxi đó thì có phải may hơn thầy không nhỉ? :21:

Nine

Xe điện
Tay lái của cụ cũng lua phết :))

bizviet

Xe điện
Đến giờ vẫn tiếc đây này, nếu mà đi 1 mình thì hôm nay mình lại có thêm 1 em gái tốt kekeke
Sao thầy nặng vía thế nhỉ? Hôm qua em và Chã đi đường rất thoáng.
Hôm nay, em về lúc đầu giờ chiều cũng có một sự cố nhưng em thoát trong gang tấc. Do một thằng xe Sơ-mi rơ moóc chạy không hàng nhưng tốc độ phải trên 80km/h, (vì em chạy đến tốc độ đó mà nó cứ xa em dần). Chẳng hiểu có sự cố gì mà nó phanh lại đột ngột xong lại tăng tốc lên làm vài thanh gỗ chèn bánh xe rơi xuống, em nhanh tay đánh lái tránh được không thì rơi đúng vào kính xe em. Chiều về lúc 19h00 thì không có sự cố gì. Giá mà em gặp em taxi đó thì có phải may hơn thầy không nhỉ? :21:

bes

Xe lăn
Oánh cho bây giờ, thèm sang Hải Dương ăn gà Mạnh Hoạch quá nhưng muộn nên đành thôi.
Kết thúc 21h mới về đến nhà, phóng như điên ...
Sang thớt offline2011 xem ảnh nhé, khô ráo như Diana :))

fotocopy

Xe tăng
chúc mừng ae egger 1 năm mới toàn thắng :)

em có niềm tin chắc chắn là thớt do mod mở thì ae ta nhắm mắt cũng mò được được hàng tốt như mod :))

happy new year 2011

buggy

Xe tăng
Xì păm cái hưng vote. Ah, mà sao box ck ko có mợ nào nhỉ. Có bóng hồng nào vào cho anh em trêu tý cho dzui.
Mợ Z4 chắc bỏ nghề, còn Rose thì chỉ có Bít thôi.

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
hê hê, happy new yê . Em ko lấy vote nữa - các cụ chuyển hàng sang các cụ khác giùm em nhé, ko cần nhắc nhở em thấy mẹt ai thò ra là em đốt yên tâm :D

Trạng thái
Thớt đang đóng