Chứng khoán - Phần 15: Chuẩn bị thuyền lớn, nhiều cơn sóng to ở phía trước

Trạng thái
Thớt đang đóng

dongnat

Xe điện
Cụ chuyên Gạch cũng đang bẩu rơi 1500 bên thớt kia kìa, cứ chờ tin chính thức xem. Xăng có mua thì cũng mua rồi, CP có bán thì cũng bán rồi - hoắng lên được gì.
ơ, còn nhiều chứ bán thì mấy, thế anh bán được rồi cơ á, cái SD ấy ấy, tưởng nó chửa có về mà(b)*-)

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Mày với tao ngoại hình cổ quái quá... làm đại gia thì buồn cười lắm. Thôi làm đười ươi đê :21::21::21:

Trong mày mà ngập còn tệ hơn nhá :69:
Lâu quá mới gặp bác, cách đây mấy năm gặp bác đã thấy ngại rồi, tưởng bác bây giờ phải thành ông gỉ ông gì rồi ý chứ :D Nghe 2 bác bug và bác Son nói chuyện với nhau, em nghi nghi, hình như bác buggy em cũng gặp ở hôm cafe sáng hôm đấy nhỉ, có phải ko bác sontt.. cái bác thủ đô ý, em ngưỡng mộ cả 2 bác hôm ý lắm, các bác mà ko đại gia thì còn ai vào đây nữa.. bác nhớ khi nào em ra vẫn cho em mượn xe Bim 318i đấy nhá (b)

sontt

Xe buýt
Lâu quá mới gặp bác, cách đây mấy năm gặp bác đã thấy ngại rồi, tưởng bác bây giờ phải thành ông gỉ ông gì rồi ý chứ :D Nghe 2 bác bug và bác Son nói chuyện với nhau, em nghi nghi, hình như bác buggy em cũng gặp ở hôm cafe sáng hôm đấy nhỉ, có phải ko bác sontt.. cái bác thủ đô ý, em ngưỡng mộ cả 2 bác hôm ý lắm, các bác mà ko đại gia thì còn ai vào đây nữa.. bác nhớ khi nào em ra vẫn cho em mượn xe Bim 318i đấy nhá (b)
Báo cáo bác cái ông cổ quái hôm ấy là ông khác, cụ Buggy này thế nào nhỉ, trông giống con sói trong phim hoạt hình Nu Pagadzi của Nga chứ không giống ông Hà Mã năm nọ đâu ạ :))

Bác ra chơi em cho mượn xe khác, 318i bán lâu rồi (b)(b)(b)

bes

Xe lăn
Thôi chết rồi, liệu có phải cái ông béo hôm xuống tay 1tr USD mua cổ FPT hồi năm ngoái ngoái không ạ?

sontt

Xe buýt

bes

Xe lăn
Không ạ, em hóng hớt được mà :21::21::21:

msp

Xe đạp
chào các bác trong hội ck. em mới làm quen. ước gì màu xanh ck tăng nhanh như màu ....cả hà nội bị ngập nước nhỉ

bes

Xe lăn
chào các bác trong hội ck. em mới làm quen. ước gì màu xanh ck tăng nhanh như màu ....cả hà nội bị ngập nước nhỉ
Welcome bác ! Hà Nội ngập có màu gì bác nhỉ ? Hình như là đen bẩn và nâu đấy chứ :21::21::21:

sontt

Xe buýt
Có Cụ nào gieo quẻ cho tuần sau cái nào :77::77::77:

Mer_S66_AMG

Xe tăng
Hôm nay các cụ spam nhanh thế.Mới từ lúc 10h đến giờ mà cả 2 chục trang thế này rồi.
Em đoán thứ 2 sẽ tăng lại có thể tăng mạnh luôn ạ!

Hiện giờ thì châu âu đang xanh,Hong Kong HSCC Red Chip cũng đang xanh ạ

oto2banh1618

Xe điện
----------------------

Thôi anh em ta lính mới làm quen , thảo luận nhóm tí đã...Rồi tà tà cũng thành ma xó ở cái box này thoai

Mạn phép các bác ma cũ :77:

Chỉnh sửa cuối:

quyt

Xe tăng
Mẽo đang xanh rồi.Hi vọng thứ 2 VNI làm quả tím ngắt
Mẽo kệ xừ mẽo cụ ơi... cuối tuần rồi, đi tiêu tiền và phục vụ gia đình thôi cụ ơi! Em vừa làm trận ở Lengend Beer về ngất trên cành quất rồi, mai còn trận gà 99 nữa... chắc say cả chấy mất (b)(b)(b)

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Báo cáo bác cái ông cổ quái hôm ấy là ông khác, cụ Buggy này thế nào nhỉ, trông giống con sói trong phim hoạt hình Nu Pagadzi của Nga chứ không giống ông Hà Mã năm nọ đâu ạ :))
Bác ra chơi em cho mượn xe khác, 318i bán lâu rồi (b)(b)(b)
Bác Hà Mã đấy cũng giống ông Hà Mã trong Phim hoạt hình Nu Pagadzi tuyền chơi trò đánh khăng Bà già trong khung cửa sổ nhỉ
Bác Bug giống sói, bác Son giống ảo thuật mèo. Khi nào bác vào đây muốn kiếm 1 chiếc xe cổ đi xập xà xập xình giống trong phim Nu Pagadzi thì bác hú em nhá :))
công nhận các bác hay, chơi mãi 1 trò từ 4 năm nay mà không chán, đấy là chưa kể bị lỗ hoặc ko lời lãi bao nhiêu, nghĩa là chả bổ béo gì :D Năm em gặp bác thì hình như VNIndex đang đỉnh, FPT của bác hôm đó là 4xx, bác vừa ôm con x3 được mấy ngày, hôm nay còn 7x :77::77: lậy hồn, em vẫn đi con xe đời Tống từ hồi ấy đến giờ, may mà ko mơ mua xe X5, ko thì giờ này chắc đi xe đạp roài

4x4

Xe tăng

hieuminh

Xe tăng
Website
www.vinajob.com.vn
Mod đâu mà không thấy cắt băng khánh thành nhà mới nhỉ???
Mất hết lộc rồi đáng ra đêm qua mưa phải mầm luôn chứ lị :)):)):))

4x4

Xe tăng
Chán Mod bỏ ***, hôm qua nhắn tin rồi PM tới tấp bắt mở thớt mới, xong rồi đến giờ vẫn mất hút. Đến một ly vodka cũng ko có? :'(

Nghe giang hồ đồn đại là đang mê mải luyện công môn ''nhấp nhổm" qua đấu đối kháng và sau đó biểu diễn món nằm trồng cây thủy sinh (vì ko đứng lên được nữa *-) )

Trạng thái
Thớt đang đóng