Chứng ơi là chứng! Bao giờ có sóng?

vietanh_x10

Xe đạp
Bao h cho đến tháng 3 đây. Chắc là có khi phải tầm đó, có khi h múc ngay vợ 2 lãi hơn là chơi chứng cụ à

davinco

Đi bộ
Đầu tư vàng đi các bác

Em cũng đầu tư nhưng đã rời thị trường 4 tháng nay. Chuyển qua đầu tư vàng thấy cũng hay. Nếu bác nào có ý định đầu tư vàng thì nhắn cho em. Em tư vấn cho. có thể chơi Demo trước. kênh này thanh khoản thì oke. có thể mua hoặc bán. đặt trước giá bán hoặc mua để cắt lỗ hoặc chốt lãi. Với khoản tiền ban đầu là 1000 USD là các bác có thể đầu tư rồi. Mà Magin cũng khá cao mà không hề mất phí. Các bác nghiên cứu thử đi.
YM: fumaco.info

NghiPV

Xe hơi
Em cũng đầu tư nhưng đã rời thị trường 4 tháng nay. Chuyển qua đầu tư vàng thấy cũng hay. Nếu bác nào có ý định đầu tư vàng thì nhắn cho em. Em tư vấn cho. có thể chơi Demo trước. kênh này thanh khoản thì oke. có thể mua hoặc bán. đặt trước giá bán hoặc mua để cắt lỗ hoặc chốt lãi. Với khoản tiền ban đầu là 1000 USD là các bác có thể đầu tư rồi. Mà Magin cũng khá cao mà không hề mất phí. Các bác nghiên cứu thử đi.
YM: fumaco.info
em biết kiểu này của bác rồi, nhưng mà lỗ bằng vốn thì hệ thống nó tự bán mừ - trường hợp này mất hết :(

davinco

Đi bộ
vậy là bác chưa biết rồi. mình có thể đặt lệnh trước nếu bị xuống khoảng 2 - 5 USD mình bán chứ đâu có phải để đến mức giải chấp.