[Funland] Chúng tôi chơi chứng khoán-Vol 27

Trạng thái
Thớt đang đóng

forhome.vn

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Đây tặng 2 cụ hehe... cả 2 tổ đều là bạn thân của em, cả VNA và VJA.

Em đag thik nhìn đồng phục tím. Nay VTV đưa tin Bamboo bay Mẽo rồi. Thứ 2 liệu FLC có tím đc ko cụ? :D

forhome.vn

Xe tăng
Website
www.facebook.com

Dispatcher

Xe tăng
Bạn cụ tuyền em xinh nhờ!
Em trước hay đi phượt, du lịch bụi và chụp ảnh, lại làm ngành hàng không nên không giấu gì là bạn em toàn các bạn tiếp viên các hãng, các bạn người mẫu, PG... thôi ợ. Phây em xấp xỉ 5 ngàn bạn và hơn 10k follow thì đa phần là nữ... quen thật ngoài đời luôn những bạn là friend, còn follow k tính. Vợ suốt ngày soi phây em...

matizac

Xe tăng
Em trước hay đi phượt, du lịch bụi và chụp ảnh, lại làm ngành hàng không nên không giấu gì là bạn em toàn các bạn tiếp viên các hãng, các bạn người mẫu, PG... thôi ợ. Phây em xấp xỉ 5 ngàn bạn và hơn 10k follow thì đa phần là nữ... quen thật ngoài đời luôn những bạn là friend, còn follow k tính. Vợ suốt ngày soi phây em...
hôm nào off cụ rủ các bạn cụ đi nhé

Nhimtiu

Xe container
tuần này có khi cụ nhím bận cân nhắc bán biệt phủ tây hồ giải cứu bò sữa chăng
Chứng cháo rau dưa qua covid thôi mà cụ, sữa thì cứ giải quyết từ từ cụ ơi, oánh như penny hqc cũng đc mà.

forhome.vn

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Kể ra thế thì nhiều khi cũng đâu có sướng gì cụ nhỉ! :D

Abram

Xe điện
hôm nào off cụ rủ các bạn cụ đi nhé
Các cụ vừa phải thôi chứ, em thấy từ tối các mợ vào rất nhiều, đọc xong đi ra :((

Em nghe đồn các mợ ở đây còn xinh hơn tiếp viên, hơn đứt về tài tráng chứng.

Nhimtiu

Xe container
Hnay ra cf OF vô tình e thấy thớt của cháu nhựt. Khả năng cao là cháu ý cộng tác vs OF PR cho mục chợ BĐS ;))
Em cũng có đọc lướt thì thấy cháu nó mới giúp bố mẹ cho thuê xong nhà thông qua kênh chợ bds nên muốn cảm ơn diễn đàn và chắc cháu nó cũng muốn thêm gia vị cho thớt nó xôm ạ. Em thấy có một số cụ mợ nào cần tìm hiểu thông tin về hđ thuê hay hỏi han thêm tt thì cháu nó vẫn nhiệt tình giúp mà. Chỉ có dạo này k thấy cháu nó sang thớt chứng chơi thôi cụ ạ.

Nhimtiu

Xe container
Các cụ vừa phải thôi chứ, em thấy từ tối các mợ vào rất nhiều, đọc xong đi ra :((

Em nghe đồn các mợ ở đây còn xinh hơn tiếp viên, hơn đứt về tài tráng chứng.
Trong thớt chứng thì hình như mợ nào cũng đc gọi là mợ đẹp thì phải còn khả năng nấu nướng hay tráng chứng thì chắc là ổn vì chưa thấy mợ nào khai bị cháy tk cả cụ ạ.

thuynguyen.gt

Xe tải
Em có mấy con dở hơi KMR với SJF đang âm nhưng em chờ hết tháng 5 rực rỡ xem sao rồi mới tính có cắt lỗ hay kg. Mấy con này em mua 5k với 10k nên kg đáng lo lắm. Có cụ mợ nào lái mấy em này thì lái lên nhanh nhanh cho em được nhờ với nhé :D
Cháu cũng có con SJF trong tài khoản, nhìn nó âm mà xót hết cả ruột, ko biết cố ôm thêm 1-2 tháng nữa có đỡ lỗ ko để cháu cắt chứ cắt giờ này đau tay lắm :((

BigC

Xe tăng
Cháu cũng có con SJF trong tài khoản, nhìn nó âm mà xót hết cả ruột, ko biết cố ôm thêm 1-2 tháng nữa có đỡ lỗ ko để cháu cắt chứ cắt giờ này đau tay lắm :((
Em mua có vài k cổ này nên nó tiếng là âm nhiều % chứ tiền chỉ có mấy triệu nên em kệ kg nhìn luôn, để cuối tháng 5 xem xét và quyết định.

Bopbi_hsgs

Xe container
Em cũng có đọc lướt thì thấy cháu nó mới giúp bố mẹ cho thuê xong nhà thông qua kênh chợ bds nên muốn cảm ơn diễn đàn và chắc cháu nó cũng muốn thêm gia vị cho thớt nó xôm ạ. Em thấy có một số cụ mợ nào cần tìm hiểu thông tin về hđ thuê hay hỏi han thêm tt thì cháu nó vẫn nhiệt tình giúp mà. Chỉ có dạo này k thấy cháu nó sang thớt chứng chơi thôi cụ ạ.
Nếu cháu đấy đăng mấy thớt để cho thuê nhà (chả biết nhà của ai) mà cụ vs cuongdiv gọi là buôn bđs thì e cx chịu đấy. E chả hiểu cháu đấy bên nhựt thì buôn bđs ở VN kiểu giề?

Nhimtiu

Xe container
Nếu cháu đấy đăng mấy thớt để cho thuê nhà (chả biết nhà của ai) mà cụ vs cuongdiv gọi là buôn bđs thì e cx chịu đấy. E chả hiểu cháu đấy bên nhựt thì buôn bđs ở VN kiểu giề?
Em thì cứ nói vậy cho vui nhưng thực tế là cháu nó có tìm mua bds cho gia đình và gđ cháu nó có sở hữu một số bds để cho thuê và cũng có nhu cầu bán để chuyển đổi sang bds khác nên nghe từ buôn thì có thể cccm thấy chưa lọt tai nhưng cháu nó có cho thuê đc các bds này là có thật và rao bán và tìm mua cho gđ cũng là thật cụ ạ. Em nó không quan tâm kênh chứng nữa em thấy cũng là thật luôn. Trên này chứng cháo thì cứ chém vui thế thôi chứ oánh sai sóng là mất xiền thật mà cụ.

Bopbi_hsgs

Xe container
Em thì cứ nói vậy cho vui nhưng thực tế là cháu nó có tìm mua bds cho gia đình và gđ cháu nó có sở hữu một số bds để cho thuê và cũng có nhu cầu bán để chuyển đổi sang bds khác nên nghe từ buôn thì có thể cccm thấy chưa lọt tai nhưng cháu nó có cho thuê đc các bds này là có thật và rao bán và tìm mua cho gđ cũng là thật cụ ạ. Em nó không quan tâm kênh chứng nữa em thấy cũng là thật luôn. Trên này chứng cháo thì cứ chém vui thế thôi chứ oánh sai sóng là mất xiền thật mà cụ.
Ko phải cháu nhựt ko quan tâm đến CK nữa, mà VNI phải giảm 10 phiên liền thì cháu đấy mới mua CK, VNM từ 86k trở xuống mua mức tối thiểu, xuống mức 80 có thể gia tăng sl mua, dưng cx có thể phải kèm 10 phiên đỏ lửa liền của VNI mới mua. Cháu đấy có thể đợi 10 năm, đủ đk trên mới mua CK ;))

de79

Xe hơi
Em thích màu áo này của tuyển VN:)

Trạng thái
Thớt đang đóng