Chương trình Hà Giang mến yêu của Ô phở!

junfang

Xe điện
Em chính thức không xin đưọc visa rôì, tiếc đứt ruột, đành ngôì nhà hóng ảnh các cụ vâỵ. Câụ em em vưà đi Hà Giang về tôí qua bảo là vẫn có nhiêù luá đang chín vàng đẹp lắm môĩ tôị mâý hôm nay mưa gió lớn lắm, hy vọng các cụ các mợ nhà mình đi mâý ngày tới có đưọc thơì tiết đẹp như lão N69 dự. Chúc các cụ các mợ có 1 chuyến đi vui vẻ và thu hoạch nhiêù ảnh đẹp.

ThanhKhue

Xe buýt
TRời trời!!!! ảnh bác Tho san đẹp quá!!!!!

Bác Nhimphich nếu trưa về luôn chỗ bác Rach được thì a lô em cái để em nhờ qua chở đồ ăn nhé. Thanksss

babetnhe

Xe điện
Giờ em mới mò vào được thớt, gớm, có ông bạn vàng, nhắn tin hỏi tức thì cứ õng à õng ẹo.

Mai em có mặt đúng giờ. em chưa đóng tiền, mai đi đóng luôn thể nhá, Khêu yêu dấu nhá....

Mà lần này em quyết tâm đi vì lần đầu tiên đi chơi xa mà có bạn Nhè. Bạn ấy bảo chắc đét nhưng cứ phải ngồi cạnh trong xe đã, mới tin được.
Ngồi cạnh trên xe thôi nhé, lúc ăn thì thôi nhỉ !
Ôi trưa hôm qua chén Ba ba mà không có bạn Z4 ngồi cạnh, thích quá đi !

khonggiancong

Xe tải
Em không có 'cái đo đỏ' mà có cái trăng trắng này vừa xách tay về hôm thứ ba, có phải mang đi không ạ?

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
E thích cái cảnh trong ảnh của a Hoangminh quá.
Lần này e cũng muốn đi lắm nhưng lại ko đi được :(( các cụ các mợ đi vui vẻ nhá, chụp nhiều ảnh về e xem với

nhimphich

Xe điện
TRời trời!!!! ảnh bác Tho san đẹp quá!!!!!

Bác Nhimphich nếu trưa về luôn chỗ bác Rach được thì a lô em cái để em nhờ qua chở đồ ăn nhé. Thanksss
Định về chỗ bác Rách xin bát cơm nguội nhưng mấy đứa bạn cứ bùi ngùi mai anh đi Hagiang rồi trưa nay đi ăn với em, thôi đành tạm biết bác Sơn, em đi theo bạn xxx vậy. Tý nữa đi chả cá đường thành xong em về sì pam tiếp:)). À quên mợ Khêu ơi mua mấy cái bánh mỳ không chiều đi ngay đói lắm, anh hay ăn nên đi đâu chỉ lo bị đói:((

nhimphich

Xe điện
Em không có 'cái đo đỏ' mà có cái trăng trắng này vừa xách tay về hôm thứ ba, có phải mang đi không ạ?

Chai này xịn quá, còn nguyên túi hải quan, em mang cà phê G7 đề phòng nhỡ nhàng các cụ nhé:))@};-

changkum

Xe máy
Em và bạn giai chính thức đi đứt ạ. Nói lý do thì bảo dông dài chứ em đang đập đầu vào gối khóc rưng rức đây: phụ thuộc nó khổ thế đấy, vật vã vì miếng cơm manh áo nó khổ thế đấy :(

Chúc các cụ đi vui vẻ, an toàn, chụp nhiều ảnh đẹp :(

Pi ét Chan Cơm: tôi ghen tị cả mụ :(
He he , mụ ở nhà cố đi đâu đấy cho nó đỡ vật! Đợi ảnh của họ nhà này!
Hoan hô anh Nờ tinh thần "Lao động là vinh quang" bất diệt!

ThanhKhue

Xe buýt
Định về chỗ bác Rách xin bát cơm nguội nhưng mấy đứa bạn cứ bùi ngùi mai anh đi Hagiang rồi trưa nay đi ăn với em, thôi đành tạm biết bác Sơn, em đi theo bạn xxx vậy. Tý nữa đi chả cá đường thành xong em về sì pam tiếp:)). À quên mợ Khêu ơi mua mấy cái bánh mỳ không chiều đi ngay đói lắm, anh hay ăn nên đi đâu chỉ lo bị đói:((
Ui thế hem phải phi công à... thôi thế thì thôi!!! ^#(^ :)) ...... mà cụ cứ mang nhiều G7 đi, em mang cốc.

Chỉnh sửa cuối:

sadam262

Xe buýt
Chúc cả nhà lên đường vui vẻ..mang nhiều cái măng, cái ngô, cái rịu và con nghệ thuật cắp nách về Hà Lội ợ[-O<

Bờm

Xe đạp
chiều nay đưa xe qua 87 định tiễn các Bác , nhưng có việc ở công ty E lại phải chạy về . Chúc các Bác có 1 chuyến đi vui vẻ , bắt được nhiều con nghệ thụt để A E chiễm ngưỡng .

colormatizTài khoản đã xác minh

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn
Báo cáo tất cả các cụ, các mợ là bọn em vừa đặt đ.í.t về đến khách sạn ở Hà Giang ạ. Bữa tối nay anh em Tuyên Quang tiếp đón sơ sài làm bọn em say quá ...

D&G

Xe tải
Người OF
có trương trình gì ko các cụ ơi.e lạ phòng ko ngủ đc.:(