Chuyện dài kỳ về nhân tình ở khu nhà tôi

Laixebk

Xe tăng
Mợ soạn rất hay. Chuyện thật, vui, buồn lẫn lộn. Cái xã hội này ngày càng nhiều chuyện cười ra nước mắt.

chandai.toinack

Xe điện
C - P tiếp :
Câu chuyện thứ 7:

Tuần này, tôi xin tạm dừng chuyện ngoại tình của các ông chồng. Chuyện này lại liên quan đến các bà vợ nhé.

Chuyện xảy ra ngay sát vách nhà tôi. Lúc đầu tôi cũng không thể tin được: Hàng xóm là vợ chồng đẹp như tranh, có một con trai, hai người đều làm ở công ty nước ngoài. Trong mắt tôi, họ thật là một đôi lý tưởng và có một cuộc sống lý tưởng.

Người chồng làm về thủy lợi, đi công tác liên miên, có ông bạn quý hóa thuê nhà ngay tầng trên. Anh này người HD, ra HN làm dự án về điện, là bạn của chồng. Hai ông ngày nào cũng cà phê cà pháo với nhau.

Tôi hay đi đổ rác muộn,thường thấy anh tầng trên từ nhà anh hàng xóm đi ra và lên tầng trên theo cầu thang bộ. Lúc đầu, tôi cứ nghĩ họ đến nhà nhau chơi, nhưng rất nhiều hôm rõ ràng buổi sáng tôi vừa gặp anh chồng kéo vali ra cửa, gặp tôi liền chào và nói là đi công tác 1 tuần, thế mà tối muộn hơn 22h rồi vẫn lại thấy anh tầng trên từ nhà đó đi ra.

Hóa ra, mỗi khi chồng vắng nhà, bạn chồng từ tầng trên xuống "an ủi" cô vợ. Bọn họ qua lại với nhau khoảng 1 năm thì vợ đòi ly dị chồng. Ngỡ ngàng không hiểu tại sao, chồng van xin vì con mà hãy nghĩ lại, còn níu kéo: em cứ đi, nếu một ngày đó nghĩ lại, anh và con vẫn đợi. Vợ vẫn kiên quyết ra đi. Thỉnh thoảng về lại thăm con và lấy nốt đồ đạc.

Kỳ lạ là, mỗi lần về, hai người vẫn "xxxx" với nhau. Có lần sau khi hai người "xxxx" với nhau xong, vợ nằm vật ra khóc tu tu và gọi điện cho một ai đó. Mọi người cứ nghĩ đó chắc là anh tầng trên. Nhưng, 2 tháng sau khi li dị, chị vợ đã kết hôn với một người khác trong sự ngỡ ngàng của chồng, nhân tình và láng giềng.

Bây giờ, người ta đồn rằng có lẽ nhu cầu của vợ cao quá, chồng và nhân tình đêu không đáp ứng được nên chị đã tìm đến với người đàn ông thứ ba. Chẳng hiểu thực hư!

Chỉnh sửa cuối:

chandai.toinack

Xe điện
cái này giống câu chuyện hài của cụ nào : chồng bảo đi công tác 1 tuần, nhưng thực tình rú rú với tình nhân ở tầng dứoi, ko ló mẹt ra ngoài, nhưng khốn khổ, ở nhà wen bị vợ bắt đi đổ rác, 1 hôm làm sao lại nghe tiếng chuông gọi Rác, cụ quần đùi, áo cụt long tong đi xuống rồi long tong theo thói quen........đi lên tầng về nhà mềnh. %-(%-(%-(

chandai.toinack

Xe điện
các cụ đọc xong sờ gáy, sớ mông mình thử, xem giông giống ko thì khéo mà che đậy lại,ko em cho lên thớt đới. khà khà

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
C - P tiếp :
Câu chuyện thứ 5:

Tuần này, tôi xin tạm dừng chuyện ngoại tình của các ông chồng. Chuyện này lại liên quan đến các bà vợ nhé.

Chuyện xảy ra ngay sát vách nhà tôi. Lúc đầu tôi cũng không thể tin được: Hàng xóm là vợ chồng đẹp như tranh, có một con trai, hai người đều làm ở công ty nước ngoài. Trong mắt tôi, họ thật là một đôi lý tưởng và có một cuộc sống lý tưởng.

Người chồng làm về thủy lợi, đi công tác liên miên, có ông bạn quý hóa thuê nhà ngay tầng trên. Anh này người HD, ra HN làm dự án về điện, là bạn của chồng. Hai ông ngày nào cũng cà phê cà pháo với nhau.

Tôi hay đi đổ rác muộn,thường thấy anh tầng trên từ nhà anh hàng xóm đi ra và lên tầng trên theo cầu thang bộ. Lúc đầu, tôi cứ nghĩ họ đến nhà nhau chơi, nhưng rất nhiều hôm rõ ràng buổi sáng tôi vừa gặp anh chồng kéo vali ra cửa, gặp tôi liền chào và nói là đi công tác 1 tuần, thế mà tối muộn hơn 22h rồi vẫn lại thấy anh tầng trên từ nhà đó đi ra.

Hóa ra, mỗi khi chồng vắng nhà, bạn chồng từ tầng trên xuống "an ủi" cô vợ. Bọn họ qua lại với nhau khoảng 1 năm thì vợ đòi ly dị chồng. Ngỡ ngàng không hiểu tại sao, chồng van xin vì con mà hãy nghĩ lại, còn níu kéo: em cứ đi, nếu một ngày đó nghĩ lại, anh và con vẫn đợi. Vợ vẫn kiên quyết ra đi. Thỉnh thoảng về lại thăm con và lấy nốt đồ đạc.

Kỳ lạ là, mỗi lần về, hai người vẫn "xxxx" với nhau. Có lần sau khi hai người "xxxx" với nhau xong, vợ nằm vật ra khóc tu tu và gọi điện cho một ai đó. Mọi người cứ nghĩ đó chắc là anh tầng trên. Nhưng, 2 tháng sau khi li dị, chị vợ đã kết hôn với một người khác trong sự ngỡ ngàng của chồng, nhân tình và láng giềng.

Bây giờ, người ta đồn rằng có lẽ nhu cầu của vợ cao quá, chồng và nhân tình đêu không đáp ứng được nên chị đã tìm đến với người đàn ông thứ ba. Chẳng hiểu thực hư!
Mợ phải chào ngay cái món amakong của mợ cho cả ông chồng lẫn ông hàng xóm ngay chứ lị :))

chandai.toinack

Xe điện
Mợ phải chào ngay cái món amakong của mợ cho cả ông chồng lẫn ông hàng xóm ngay chứ lị :))
em chào rồi đới, nhưng rõ khộ, các cụ nhà ta tinh tướng con gà nướng lắm, chọc ngoáy tim đen, nên có chết cũng ko thèm nhận là mình yếu thế, lại giả vờ mua cho ông già, bà già, nhưng thế quái nào thằng bạn bên cạnh bẩu, làm giề còn ông bà già mà mua, thế là tắc tịt, quê quá ko thèm.

trungnc

Xe điện

nguyenph

Xe tăng
Mợ amakong cho hỏi cái là cái hình như cái amakong đó có mùi xá xị đúng không nhỉ? Nhà cháu nhờ bạn nhà ở Daklak mua 1 gói mang về ngâm với rượu, uống toàn mùi xá xị thôi :))

nowandforever

Xe tải
Ui, cái này có thật đấy ạ, hàng xóm nhà em cũng y chang nè! Giờ hai bà vợ rất thân thiết nhau như hai chị em ạ.

Em phục ông hàng xóm nhà em quá!

Đọc " truyện" của mợ không biết thật hay không nhưng em nghĩ có đầy ngoài xã hội. Tiện đây em xin hầu một chuyện của thằng bạn em. Chuyện của nó thật mà khi em biết thì em cũng biêng biêng mất mấy ngày vì chả bao giờ nghĩ có chuyện đó xảy ra với người mình quen.
Nó vốn làm trong ngày xây dựng, nay đây, mai đó suốt. Em chơi với nó nhưng chơi cả với vợ nó. Một ngày nọ vợ nó đến nhà em than thở chồng có bồ. Ừ thì chuyện cũng thường, đàn ông bây giờ 99% có bồ hay lăng nhăng ăn bánh trả tiền, 1% còn lại là ăn bánh .... :D. Cũng lằng nhằng mất độ gần 1 năm. Cô vợ bạn em nó suy nghĩ nhiều đâm ra sinh bệnh tật nom càng chán. Con cái bỏ bê :((. Cách đây nửa năm vợ nó đến nhà em, em hỏi vài câu thì nó kể : thằng bạn em nó đưa con bé kia về nhà ở cùng với cả hai đứa con, cả vợ . Mà kỳ lạ, nó làm thế nào con bé vợ rất nhẹ nhàng với cô bé kia, thậm chí còn chăm sóc này nọ. Hix hix. Hai đứa con thì rất quí cô , rất quí ý ạ. Em thật phải gọi thằng bạn em là "cụ". Quá giỏi :D. Bây giờ thì chúng nó vẫn ở như thế, cô bé kia sắp đẻ. Chuyện này có thật hẳn hoi và ở HN đấy ạ. Khéo các cụ đọc xong lại pm cho em xin địa chỉ thằng bạn em để học tập.

chandai.toinack

Xe điện
Mợ amakong cho hỏi cái là cái hình như cái amakong đó có mùi xá xị đúng không nhỉ? Nhà cháu nhờ bạn nhà ở Daklak mua 1 gói mang về ngâm với rượu, uống toàn mùi xá xị thôi :))
ko mùi xá xị cụ nhá, cụ bẻ thử tất cả cái miếng gỗ ra thấy nó y như bẻ củ sen ý (như có nhựa dính lại), sắc thuốc và ngâm rượu, đỏ au, màu rất đẹp, thơm, cái này ko mua được gốc mà mua dạng du lịch thì sợ lắm, vì trên đó ai cũng bán cả, nhưng liều lượng, tphan ko đúng thì bị ngứa và ko tác dụng. Chẳng qua thằng con rể nhà chú, no làm CA ở bản làng đó thì nó đến tận nơi lấy cho thôi.

khottabit

Xe container
em nghĩ các cụ nghe amakong là phải biết tỏng rùi chứ, cụ cứ hỏi cụ Gúc đi, cái này em chỉ bán cho ai có nhu cầu thực về sức khỏe cho Nam và ngủ ngon ko đâu người cho ông bà mình thôi. Em ko bán tràn lan, nên cụ nào có nhu cầu mua thì pm em lên danh sách lấy 1 lượt.
Giờ này mợ nack còn chưa khò đc thì ko hiểu thuốc amakong nhà mợ có tác dụng đến đâu nhể?
Mợ cứcho em vào ranh xách thử thuốc đi nhá, em mua cho ông kụ ở quê ;))

ninhtrandk

Xe tải
khu của cụ nhiều chuyện zui quá ha

nguyenph

Xe tăng
ko mùi xá xị cụ nhá, cụ bẻ thử tất cả cái miếng gỗ ra thấy nó y như bẻ củ sen ý (như có nhựa dính lại), sắc thuốc và ngâm rượu, đỏ au, màu rất đẹp, thơm, cái này ko mua được gốc mà mua dạng du lịch thì sợ lắm, vì trên đó ai cũng bán cả, nhưng liều lượng, tphan ko đúng thì bị ngứa và ko tác dụng. Chẳng qua thằng con rể nhà chú, no làm CA ở bản làng đó thì nó đến tận nơi lấy cho thôi.
Bạn e nhà ở Daklak mà, nhờ ông chú làm CA môi trường ở trỏng mua rồi bạn e vác ra mà. Sao sai đc nhỉ, bạn e còn mang biếu loạn cả lên :)). Của mợ là đồ rỏm òy :P

ZIL.135

Xe buýt
Chuyện của mợ hay quá, e kê thêm cái dép nữa

taint

Xe hơi
ngày nào em cũng lượn qua thớt này mấy lần để hóng, mợ tiếp đê

chandai.toinack

Xe điện
Bạn e nhà ở Daklak mà, nhờ ông chú làm CA môi trường ở trỏng mua rồi bạn e vác ra mà. Sao sai đc nhỉ, bạn e còn mang biếu loạn cả lên :)). Của mợ là đồ rỏm òy :P
em có bẩu thuốc của cụ sai đâu, amakong thì ở bản đó nhà nào nó cũng bán, nhưng nó ko đúng tp, và liều lượng, với lại phải đúng vợ và con ông ý bốc cho cơ, về mùi, em thấy bố sắc thấy thơm, nước đỏ au như rau dền luộc ý, chính vì vậy mà thuốc này ngâm rượu bình HÀN QUỐC trông rất đẹp mắt, em ko thấy mùi xá xị, or có lẽ trong nam quen mùi xá xị nên ko thấy gì, ngoài mình ko quen thì thấy khó chịu, uống đến ngày thứ 3 sẽ thấy hơi mỏi, nhưng ngày thứ 4 thì lại bình thường, ăn ngủ tốt và thấy khỏe lên là ok, nhất là ko bị ngứa như thuốc rởm.

ông bác em là nhà văn trước ở Kontum, giờ chuyển xuống bên báo TTCP ở SG, thỉnh thoảng có bài về TÂY NGUYÊN, bác lại lên thăm amakong và lấy thuốc luôn, bố mẹ em giờ có nhu cầu, nhân tiện ông chú ở trên Đắklak kêu con rể đến lấy trực tiếp luôn, cũng nhân rộng cho các bác cựu chiến binh, thấy các bác feedback tốt thì em mới hú các cụ, chứ vớ vỉn các cụ trảm đầu, bem nick em hử? :D

mà nếu thuốc rởm, chả có nhẽ, amakong có anh em sinh đôi ở cùng 1 nhà, hjxhjx, để em thu xếp làm chuyến lên Tây Nguyên phục kích mới được :-s

thế nên em bẩu các cụ có nhu cầu, thì lấy trước 1, 2 thang dùng thử xem ntn đã.

nhân tiện, cụ nào wen vụ gửi hàng nhà xe từ SG - HN or trực tiếp ĐLak - HN chỉ em với, mí ngày nay em toàn gửi cpn viettel , nó tính 75k/ 2 ký đầu, còn lại gần 19k/ký.