[Funland] Chuyển nhầm tiền ở Vietcomback. Cụ nào trong giúp em

IxxI

Xe tăng
Website
sieusim.com

chicken_keke

Xe tải
Không được đâu cụ phải trả nếu không chứng minh được nguồn gốc số tiền vào tk.
PS: có lần em nhận được 200Tr, ít phút sau ngân hàng gọi xác nhận nhầm nhọt và hỏi em đồng ý cho thu hồi.
Rút xong tiêu hết thì cũng vẫn phải hoàn lại toàn bộ cụ ạ, không ăn được đâu cụ ạ. 8-}
Giá trị lớn thì nó còn làm chặt. Chứ nếu mà ít ít thì em nghĩ là nó cũng không hỗ trợ nhiệt tình đâu. Giống cụ chủ thớt đấy ạ. Họ đang bảo khó lấy lại đó ạ :-ss

bboymonkey

Xe hơi
Giá trị lớn thì nó còn làm chặt. Chứ nếu mà ít ít thì em nghĩ là nó cũng không hỗ trợ nhiệt tình đâu. Giống cụ chủ thớt đấy ạ. Họ đang bảo khó lấy lại đó ạ :-ss
cụ nói chuẩn rồi, cũng giống như công an ấy :)
VỤ nào phải lớn thì nó mới làm, mà muốn làm lại phải mất chi phí nữa. Đời ko là mơ

vstc

Xe hơi
Website
www.ilock.vn
Mặc dù tiết lộ thông tin khách hàng là không được phép. Nhưng mong là có cụ nào làm banker VCB vượt qua nguyên tắc inbox kín số điện thoại cho cụ ấy. Em hứa là em sẽ ko nói đâu.

kenwood

Xe hơi
Nhìn số tk và tên thì em nghĩ mợ này ở Ninh Bình và người dân tộc.
Biết đâu người này ko dùng Sms banking + lâu ko dùng đến NH và tk vẫn đang nguyên tiền của cụ, thì cụ có thể ra NH yêu cầu họ rollback lại tài khoản cho cụ.

CunKu

Xe hơi
Không được đâu cụ phải trả nếu không chứng minh được nguồn gốc số tiền vào tk.
PS: có lần em nhận được 200Tr, ít phút sau ngân hàng gọi xác nhận nhầm nhọt và hỏi em đồng ý cho thu hồi.
Lần sau cụ rút ngay, ngân hàng có đòi bảo tiêu hết rồi nhé, tôi vẫn nhận trả nhưng không phải bây giờ :D