[Funland] Chuyện vui trưa thứ 7

chẳng có tên

Xe tăng
Cụ cứ bảo em cụ đầu tư để xoạc thôi! Yêu đương éo gì ! Tối đi ăn uống , cf rồi sờ sẩm xem hàng họ thế nào! Nếu nhão toét thì té! Ưng thì đầu tư tí rồi xoạc

Chembao

Xe container
Thưa cccm. E có Cu e (88) cùng ty mới quen một bạn gái (91) làm cùng toà nhà. Htrc cơm trưa xong có rủ e đi cafe và có cả e gái đó (đấy là buổi gặp lần thứ 2 giữa 2 bạn "trẻ" 😁 ). Bạn gái kia chủ động chọn quán TLJ (bán bánh) rồi nhắn địa chỉ. Khi bọn e qua đó và cả 3 ra gọi đồ uống thì e gái bắt đầu đi chọn bánh. Cu e thấy thế nói với e gái là chỉ chọn bánh cho e ý, còn 2ae ăn cơm rồi nên chỉ dùng đồ uống thôi. Đợi mãi vẫn thấy e gái vẫn đang loanh quanh chọn bánh, cu e mới thanh toán hoá đơn 3 đồ uống trc rồi mang ra bàn ngồi đợi. Sau một lúc thấy e gái khệ nệ bê cả khay bánh to đùng ra quầy để thanh toán (mà theo đánh giá của e với chỗ bánh đó thì phải dành cho 3 người và ăn 2 bữa mới hết 😁 ). Tự nhiên thấy e gái gọi "anh ơi ra thanh toán" (khả năng chắc chưa nhớ ra tên). Sau khi cu e ra thanh toán thêm tiền bánh thì E gái yêu cầu cho tất cả bánh vào túi mang về chứ ko ăn ngay. E cũng ko để ý vì lúc đầu cũng nghĩ là mang bánh ra cả 3 ngồi nhâm nhi cho thêm chút hương vị cơ 😆, sau lúc về cu e nói e mới biết. Sau đó ra bàn ngồi nc, đc mấy câu hỏi han xã giao e gái quay ra đề cập vay tiền "nãy a thanh toán e thấy trong ví a có mấy tờ 500k. A cho e vay đi" (nguyên văn e nghe thấy là thế). Cu e tìm lý do từ chối thì nc thêm tầm 5p là e gái xin phép về trc vì đến giờ làm. Còn 2ae ngồi lại, lúc sau lại thấy e gái nhắn rủ đi ăn tối và ko quên nhắn nhủ nội dung vay tiền.
CCCM thấy sao với tình huống này nhỉ, e thì thấy e gái kia hồn nhiên và vô tư quá, nên cũng hơi ái ngại cho cu e nếu có ý định tiến xa hơn, 88 chưa vợ chắc cũng mót rồi 😁.
Tranh thủ tí, có người trả rồi lo gì, e gái ấy được đấy cụ, làm vk ngon phết chắc chắn sau này thu xếp g đình sẽ rất ổn

xelu1984

Xe buýt
Em tưởng 2001 chứ 1991 thì cụ bảo em cụ thôi cho nhanh .

banmotnucuoi

Xe lăn
Con bé đó 1 là thiểu năng,2 là tăng động,3 là cả 2 bệnh. Mà hỏi bác luôn,em nó quê ở đâu biết không?
Biết đâu là chủ tịch thừ lòng bạn trai mới quen hả cụ?=))
Nữ 91 mà hành xử ntn thì mình nghĩ là éo thể nào lấy được chồng. Không biết có xinh, đẹp không chứ vừa xấu lại vừa vô duyên thì chỉ có "bôi đen rồi delete". Cơ quan mình cũng có 1 em 87 (dạng cccc) vừa xấu vừa vô duyên vừa iq cực thấp (chắc khoảng 30) cũng chưa có và chắc cũng không thể có được chồng.
Nghiên cứu cho thấy con trai 30 con gái 27 mà chưa chốt đc đơn hàng cho cuộc đời là giao tiếp kém chiếm tới 95%. Tỷ lệ 5% còn lại mới là do ngoại cảnh

TRANGDC

Xe tăng
Nửa rau nửa hàng, hồi trẻ em gặp đầy :P

chánvcd

Xe buýt
E đoán con bé 91 này phải mất 3 note mới lên mâm được

ung_sung_tu_tai

Xe container
😁😁😁 Đáng ra có thể đc thêm nhiều túi bánh nữa mà mợ
Cứ làm túi bánh ăn chắc vì chắc gì đã .. gặp lần sau :D
Tranh thủ tí, có người trả rồi lo gì, e gái ấy được đấy cụ, làm vk ngon phết chắc chắn sau này thu xếp g đình sẽ rất ổn

Gớm,

Gặp một lần rồi, phía kia họ cũng đọc được phía này rồi.

Nên gặp lần này nữa làm túi bánh thôi; Có tương lai giề là trông chờ lần sau nữa.

Ngay cả chuyện "đáng ra được thêm nhiều hơn" đã thấy có mùi ảo tưởng rằng mình kinh lắm rồi !

Con gái họ cũng tinh lắm ạ.

ung_sung_tu_tai

Xe container
Nhiều người nghĩ theo một chiều là em này thích anh này nhỉ ?

Còn khả năng là sau khi gặp nhau lần 1, em kia thấy anh này cũng chả có vị gì; cũng chả muốn tiếp tục với anh ta nữa (nôm na, em này chê anh này); nhưng vì anh này cứ mong muốn gặp tiếp, anh này còn hy vọng nữa...

ờ thì em ấy gặp thêm lần nữa. Ẻm chủ động tính rằng mầy thích níu kéo thì tau làm ít bánh về cho bạn tau chén cùng. Xong rồi tau delete mầy luôn.

Cuộc sống mà; trai bị gái nó chê, nó delete là chuyện bình thường.
Đâu phải anh nào cũng được gái nó xán vào đâu.

Tình phí bao giờ chả tốn kém, cơ bản là đầu tư có đúng chỗ không hay gặp đúng thợ mỏ...
Con bé đó 1 là thiểu năng,2 là tăng động,3 là cả 2 bệnh. Mà hỏi bác luôn,em nó quê ở đâu biết không?
Tiền không tiếc nhưng mà tức :)).
Biết địch biết ta trăm trận trăm thắng, hai anh em nhà chủ thớt không nghiên cứu rõ, tưởng địch yếu (1), mình mạnh (2) nên bị bất ngờ :)).
Dưng mà công nhận bọn gái giờ mặt chúng dày thặc.
1 là chuyện của cụ chủ chứ chả có thằng e nào.
2 là chuyện cụ chế.
Chuyện của Cụ chán quá ạ, dù có thể nó thật.
Đi chơi với gái ( định tìm hiểu) mà lại lăn tăn về mấy đồng bạc trong ví. Thế nó mất cmn hứng.
Phải thể hiện có thể cho gái cả tấm thân trong trắng của mình ý, vấn đề gái nó có xứng đáng nhận ko.
Lần sau nhớ đừng mang theo tiền làm gì, đỡ phải lăn tăn Cụ ạ.
Chắc nó có ý nghiêm túc nên mới rủ e đi cùng. Chứ mục tiêu chịch, chén thì nó đã đi một mình 😆😆😆
Haha,kiểu này gặp 1 lần ko có lần thứ 2 cụ nhỉ
Chả hiểu não em này lắp ở đâu?

Tigerwood

Xe tăng
Website
donghai-tvtk.com
Định chăn rau nào ngờ bị chăn lại :D

Idemitsu

Xe tăng
Thưa cccm. E có Cu e (88) cùng ty mới quen một bạn gái (91) làm cùng toà nhà. Htrc cơm trưa xong có rủ e đi cafe và có cả e gái đó (đấy là buổi gặp lần thứ 2 giữa 2 bạn "trẻ" 😁 ). Bạn gái kia chủ động chọn quán TLJ (bán bánh) rồi nhắn địa chỉ. Khi bọn e qua đó và cả 3 ra gọi đồ uống thì e gái bắt đầu đi chọn bánh. Cu e thấy thế nói với e gái là chỉ chọn bánh cho e ý, còn 2ae ăn cơm rồi nên chỉ dùng đồ uống thôi. Đợi mãi vẫn thấy e gái vẫn đang loanh quanh chọn bánh, cu e mới thanh toán hoá đơn 3 đồ uống trc rồi mang ra bàn ngồi đợi. Sau một lúc thấy e gái khệ nệ bê cả khay bánh to đùng ra quầy để thanh toán (mà theo đánh giá của e với chỗ bánh đó thì phải dành cho 3 người và ăn 2 bữa mới hết 😁 ). Tự nhiên thấy e gái gọi "anh ơi ra thanh toán" (khả năng chắc chưa nhớ ra tên). Sau khi cu e ra thanh toán thêm tiền bánh thì E gái yêu cầu cho tất cả bánh vào túi mang về chứ ko ăn ngay. E cũng ko để ý vì lúc đầu cũng nghĩ là mang bánh ra cả 3 ngồi nhâm nhi cho thêm chút hương vị cơ 😆, sau lúc về cu e nói e mới biết. Sau đó ra bàn ngồi nc, đc mấy câu hỏi han xã giao e gái quay ra đề cập vay tiền "nãy a thanh toán e thấy trong ví a có mấy tờ 500k. A cho e vay đi" (nguyên văn e nghe thấy là thế). Cu e tìm lý do từ chối thì nc thêm tầm 5p là e gái xin phép về trc vì đến giờ làm. Còn 2ae ngồi lại, lúc sau lại thấy e gái nhắn rủ đi ăn tối và ko quên nhắn nhủ nội dung vay tiền.
CCCM thấy sao với tình huống này nhỉ, e thì thấy e gái kia hồn nhiên và vô tư quá, nên cũng hơi ái ngại cho cu e nếu có ý định tiến xa hơn, 88 chưa vợ chắc cũng mót rồi 😁.
E vote chịch note 2 nhé ;))

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
Nhiều người nghĩ theo một chiều là em này thích anh này nhỉ ?

Còn khả năng là sau khi gặp nhau lần 1, em kia thấy anh này cũng chả có vị gì; cũng chả muốn tiếp tục với anh ta nữa (nôm na, em này chê anh này); nhưng vì anh này cứ mong muốn gặp tiếp, anh này còn hy vọng nữa...

ờ thì em ấy gặp thêm lần nữa. Ẻm chủ động tính rằng mầy thích níu kéo thì tau làm ít bánh về cho bạn tau chén cùng. Xong rồi tau delete mầy luôn.

Cuộc sống mà; trai bị gái nó chê, nó delete là chuyện bình thường.
Đâu phải anh nào cũng được gái nó xán vào đâu.
Cái cụ nói chỉ có trong phim
Với em ko thích thì nex ko thèm tiếp cho xong chứ việc gì phải thế

xebetong

Xe container
Đàn ông rình vay tiền cũng đầy, chẳng qua không có cái (.) Nên ít bị dòm ngó bỉ bôi

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com