..CIVIC or LAC nhap..

8Saturday8

Xe máy
Chẹp , e mới vào otofun thấy các box hay chê xe của nhau thế , nhất là tranh cãi xe Nhật với xe Hàn . Cách đây lâu lâu rồi e xem một cái video về cái bọn huynhdai ( chẳng biết viết đúng ko)
thấy bọn nó mới thực sự là kinh các cụ ah . Từ một cái cảng biển sau nó tự sản xuất cẩn cẩu , xe nâng , xe tải cho riêng mình rồi bây h nó sản xuất xe oto , hic nhìn cái cảng của nó hoàng tá tràng e thấy khâm phục nó các bác ah ko biết bao h việt nam mới được thế.
Còn các bác chê xe nó e thấy các bác thiên về tâm lý quá . Ông chú e trước đi civic 1.8 , mới đây chạy thử con forte chốt ngay một câu "bọn HQ bây h chỉnh độ phải ngang xe Mĩ rồi" , thế là bán civic mua forte rồi . Ko phải e ném đá đâu các cụ ah :^), mà công nhận e ngồi cái xe ông ý mới mua ăn đứt cái civic trước của ông ý :) cái này e thề bằng cảm nhận của riêng e , xin các bác bên này đừng ném đá e ah

Chỉnh sửa cuối:

Lungcu

Xe điện
Đang lái xe trên đoạn đường này: 9 (7 lái chính và 2 lái phụ)
Lungcu, 8Saturday8, BlueF, ducleminh, kennys, Photon
vẫn nóng ròn:69::69::69:

đinh tặc

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.need.com.vn
Chẹp , e mới vào otofun thấy các box hay chê xe của nhau thế , nhất là tranh cãi xe Nhật với xe Hàn . Cách đây lâu lâu rồi e xem một cái video về cái bọn huynhdai ( chẳng biết viết đúng ko)
thấy bọn nó mới thực sự là kinh các cụ ah . Từ một cái cảng biển sau nó tự sản xuất cẩn cẩu , xe nâng , xe tải cho riêng mình rồi bây h nó sản xuất xe oto , hic nhìn cái cảng của nó hoàng tá tràng e thấy khâm phục nó các bác ah ko biết bao h việt nam mới được thế.
Còn các bác chê xe nó e thấy các bác thiên về tâm lý quá . Ông chú e trước đi civic 1.8 , mới đây chạy thử con forte chốt ngay một câu "bọn HQ bây h chỉnh độ phải ngang xe Mĩ rồi" , thế là bán civic mua forte rồi . Ko phải e ném đá đâu các cụ ah :^), mà công nhận e ngồi cái xe ông ý mới mua ăn đứt cái civic trước của ông ý :) cái này e thề bằng cảm nhận của riêng e , xin các bác bên này đừng ném đá e ah
cụ mà ngồi tàu biển của bọn huyndai thì còn ngon nữa cơ ợ:P

Honda accord

Xe đạp
Kêu chú nhà bác ra em cho mượn con Honda accord đời Tống (1996)của E chạy thử chác Chú ấy bán ngay Forte để mua xe em.:21:

Honda accord

Xe đạp
E công nhận, E thề không bjo E đi xe LD (Khi nào có nhiều $ thì mua hẳn xe nhập xịn đi thôi),chứ E chạy con CV 2.0 của ông bạn ồn lắm ko bằng con accord đời nhà Tống của E mặc dù em nó mười mấy tuổi rồi.

8Saturday8

Xe máy
Kêu chú nhà bác ra em cho mượn con Honda accord đời Tống (1996)của E chạy thử chác Chú ấy bán ngay Forte để mua xe em.:21:
Ông ý ko chơi xe cũ đâu bác ạ , kể cả xe Đức cũ như BMW hay mec miếc gì kể cả còn ngon ông ý cũng ko mua chứ đừng nói gì accord nhà bác hehe.Nhà ông ý ko phải là hạng bình dân đâu , nói chung điều kiện kinh tế thì ko phải nghĩ xe nào ông ý cũng có thể mua được trừ cái triệu đô thì ko dám chơi sang thôi , đi làm ông ý có xe cơ quan rồi . Nói chung mua xe gọi là có , thỉnh thoảng đi lăng quăng cả quăng quật cho dễ. E định lấy con civic cũ của ông ý nhưng ông ý lại bảo lấy làm gì , tao cho mày thêm tiền lấy forte như của tao đây này :)) , xe cũ với cả xe phải cố để mua thì ko nên chơi, mất sướng. :^)

Honda accord

Xe đạp
Thế sao Chú ấy ko làm luôn con Mec mới chạy cho đã. Chứ e chạy con forte rồi ngồi hẹp và nội thất ko thích lắm. Chư E thấy mấy em Hàn Xẻng mới nhìn thì thấy đẹp càng nhìn càng thấy chán.:^)

Bigcom

Xe tăng
Thôi e :77: :77: :77: các cụ xe nào cũng ok :41: :41: :41: các cụ còn cãi nhau nữa e đi bộ ..... à mà chân thì sao nhỉ :)) :)) :))

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
civic là hàng rẻ rách nhất của hon thế mà vô vn được thành công chúa chắc sang châu phi được tôn thành nữ hoàng.chạy được 9000km hỏng mẹ nó rơ le điều hòa ra nó *** bh bắt trả xiền tức nổ lỗ đít tảy chay luôn

8Saturday8

Xe máy
civic là hàng rẻ rách nhất của hon thế mà vô vn được thành công chúa chắc sang châu phi được tôn thành nữ hoàng.chạy được 9000km hỏng mẹ nó rơ le điều hòa ra nó *** bh bắt trả xiền tức nổ lỗ đít tảy chay luôn
ôi bác ơi , hỏng mỗi rơle điều hòa chứ có gì to tát đâu mà , xe quan trọng nhất là cái máy bác ah , giữa đường nó lăn quay ra thì bỏ *** :) bọn Mĩ nó kết hàng nhật là vì thế bác ah,xe nhật ít khi lăn quay giữa đường . Chứ nói về đẹp cả tiện nghi của xe nhật cũng như công nghệ thì chắc cũng chỉ same same hàn thôi,mà hàn mấy đồ option đi kèm nhiều cái hay phết bác ah , nhưng thực ra lắp thêm vào cũng chẳng đáng bao nhiêu :))

Silent Hunter

Xe tải
Ngẫm cho cùng chỗ nào có so sánh Hàn - Nhật là lại có đầu rơi máu chảy. Sợ các cụ thật. Thực sự thì xe nào cũng có ưu nhược điểm. Đến RR còn có người chê nữa là Civic với Lac. Xe HQ ở thời điểm hiện tại thì kiểu dáng khá đẹp, nhiều công nghệ mới (đôi khi chỉ có tên mà cóc có lắp trong xe đâu, một số ốp sần lắp hay không lắp đố các bác biết đấy). Xe Nhật (đặc biệt là liên doanh với VN) cũng có một số giới hạn về giá cũng như thân vỏ, ốp sần thiếu... Tuy nhiên có 1 vấn đề về kiểu dáng xe e thấy rất lạ. xe HQ mới nhìn thấy đẹp, càng nhìn càng xấu (cảm nhận của riêng em), xe Nhật càng nhìn càng đẹp. Có lẽ đấy là dấu ấn của kinh nghiệm và tuổi tác. :21::21::21:.
Xe HQ (trước đây) chỉ ổn lúc mới, có tuổi 1 chút sinh lắm bệnh lặt vặt, rất khó chịu cùng với sự xuống cấp của thân vỏ ==> giá trị xe giảm nhanh. Xe HQ bây giờ thì PR nhiều quá nên cũng chẳng hiểu thật hư ra sao. Đành rằng xe nào già cũng hỏng vặt nhưng xe HQ hỏng vặt nhiều hơn xe Nhật. Với 1 số người thích cái mới (đồng nghĩa với việc hay thay xe) thì xe HQ là một lựa chọn tốt.

Có vậy thôi mà các bác tranh luận suốt ngày đêm, ai thích xe nào thì mua xe ấy thôi mà. Các bác đồng ý kô? :6::6::6:

1QủaChuối9

Xe tải
XE Hàn,Xe Nhật,XE Đức,Xe Pháp,Xe Mỹ,Xe ý,Xe Tàu,Xe Ấn,Xe. . . !Tất cả không bằng xe Ngựa.Tiết kiệm nhiên liệu,Giữ giá là cái chắc.Nôij thất thì không thiếu vấn đề là chủ xe cần cái gì thôi.thích thì mua củ ẮcQy khủng vào.vác cả bộ 5.1 lên còn được,màn hình 32".Điều hòa nhiệt độ Na Ti O Nan + Quạt gió con cóc.đồ độ xe không thiếu.thích gì ra chợ múc .Mà đây mới là xe Việt thật sự nhá,chẳng nhẽ bác nào nhập khẩu Ngựa từ Hàn,Nhật. . . về à (b)

alo_club

Xe buýt
Xe của mình thì xe nào cũng ngon hết các cụ nhờ :))

ducan

Xe tăng
Xe của mình thì xe nào cũng ngon hết các cụ nhờ :))

ai bảo cụ thế , mình ít xiền nên chỉ mua được xe ít xiền , nhìn thằng khác chạy seri 5 với seri 7 chả thèm rỏ dãi vì biết nó ngon hơn mình:)):)):))

congacha

Xe điện
bên trong rồi lại bên ngoài... thò thụt đến khổ
Website
www.facebook.com
XE Hàn,Xe Nhật,XE Đức,Xe Pháp,Xe Mỹ,Xe ý,Xe Tàu,Xe Ấn,Xe. . . !Tất cả không bằng xe Ngựa.Tiết kiệm nhiên liệu,Giữ giá là cái chắc.Nôij thất thì không thiếu vấn đề là chủ xe cần cái gì thôi.thích thì mua củ ẮcQy khủng vào.vác cả bộ 5.1 lên còn được,màn hình 32".Điều hòa nhiệt độ Na Ti O Nan + Quạt gió con cóc.đồ độ xe không thiếu.thích gì ra chợ múc .Mà đây mới là xe Việt thật sự nhá,chẳng nhẽ bác nào nhập khẩu Ngựa từ Hàn,Nhật. . . về à (b)
Ắc quy mà chạy được mấy cái option xe ngựa cũng toàn đồ Nhật như kiểu điều hòa National thì :)):)):))
Thích thuần Việt thì sắm cái kiệu 8 thằng khiêng dạo phố mới là đỉnh :)) Mựa

đinh tặc

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.need.com.vn
Ắc quy mà chạy được mấy cái option xe ngựa cũng toàn đồ Nhật như kiểu điều hòa National thì :)):)):))
Thích thuần Việt thì sắm cái kiệu 8 thằng khiêng dạo phố mới là đỉnh :)) Mựa
8 thằng hàng Viêt thì chuẫn roài, mỗi tội cái kiệu lại là hàng tàu khựa, hố hố:))

ducan

Xe tăng
Miềng bây giờ đâm nghiện mây cái chủ đề oánh chóa này, sáng ra đến VP, mở PC lên là việc đầu tiên vào đây xem tình hình chiến sự đang đến đâu rồi
:21::21::21::)):)):)):))

lếu mựa hội gà rán dạo này ỉu quá nên lão cô pi ê tuyền la liếm chốn này:)):)):))

Trungmytu

Xe điện
1 phiếu cho LAC nhập, riêng khoản cách âm ăn đứt civic.
Bản CDX full nhiều cái hay lắm bác ạ
:6:
Công nhận nội thất của CDX nhìn phê lòi, em đang tính Civic mà không độ được như thế thì có khi em bán mợ nó đi, làm em CDX đi cho hợp thời!

ducan

Xe tăng
Công nhận nội thất của CDX nhìn phê lòi, em đang tính Civic mà không độ được như thế thì có khi em bán mợ nó đi, làm em CDX đi cho hợp thời!

mựa thu quỹ mem bờ dững 2 củ , đem độ xe hết roài giờ tính bài chuồn:6::6::6: