..CIVIC or LAC nhap..

VINAOTO

Xe hơi
Công nhận nội thất của CDX nhìn phê lòi, em đang tính Civic mà không độ được như thế thì có khi em bán mợ nó đi, làm em CDX đi cho hợp thời!
Làm con CDX thì hợp thời rồi, nhưng vấn đề là nếu độ nó lên thì chắc phải thu quỹ 5 củ cũng nên ấy nhỉ

scb360

Xe tăng
dành dụm được ít tiền, vay thêm mua con xe lifan 520, xong nhìn Lac CDX nhập thèm rỏ rãi ra ấy chứ :21:
Ơ hơ, cụ typing nhầm roài, phải là :.....NHÌN CÌ VỊT thèm rỏ rãi chứ, cụ đang ở thớt CV mà thèm Lac là tè:))o đới:21::21::21:

Em hỏi thật lòng là cụ mua xe để đi hay là mua xe để sau này bán đỡ mất giá ạ? Nếu mua xe để đi thì cụ chọn ngay Lac cho em, còn mua xe để sau này bán đỡ mất giá thì chọn CV ạ. Nói nhanh cho nó vuông, cùng giá tiền đó CV MT gọi Lac CDX nhập bằng cụ (xét về mọi mặt nhé, kể cả thân vỏ và nội thất). Cụ cứ đi so sánh nếu ko phải cho cụ chửi vào mặt em (b). Em bỏ phiếu 100% cho xe nhập, tẩy chay hàng LD (mặc dù em đang là nhà vận tải cho Honda nhưng tính em coi trọng sự thật)

BSK

Xe tăng
Em hỏi thật lòng là cụ mua xe để đi hay là mua xe để sau này bán đỡ mất giá ạ? Nếu mua xe để đi thì cụ chọn ngay Lac cho em, còn mua xe để sau này bán đỡ mất giá thì chọn CV ạ. Nói nhanh cho nó vuông, cùng giá tiền đó CV MT gọi Lac CDX nhập bằng cụ (xét về mọi mặt nhé, kể cả thân vỏ và nội thất). Cụ cứ đi so sánh nếu ko phải cho cụ chửi vào mặt em (b). Em bỏ phiếu 100% cho xe nhập, tẩy chay hàng LD (mặc dù em đang là nhà vận tải cho Honda nhưng tính em coi trọng sự thật)
nếu đi cho đỡ mất giá thì chọn Altis !!! hehe. Nếu mua để độ thi Civic Madaz 3 2009 vẫn là số 1 !!! Lac mua nói thật kiểu chủ tịch xã :21: or nông dân khởi nghĩa mấy a 2 lúa miền Tây mới được đền bù đất nông nghiệp í. E ném đá :69: e té luôn ạ :P

Lungcu

Xe điện
CIVIC nhập đây các bác đi xem Autotech 2009 tại Hà Nội có khác gì không

Nam_6600

Xe tải
Civic hơn hẳn xe Hàn chứ bác:69:

Trungmytu

Xe điện
Hơn thương hiệu thôi bác. còn lại thì thua hết :D.
Cái này mới là quan trọng này, thương hiệu đâu phải tự nhiên mà có!Honda thì chắc chắn hơn Hyundai rồi!Nhưng Civic thì làm sao mà so được với siêu xe Forte với Lac.Em đang định bán CIvic để lên đời Lac đây, sợ chính phủ lại tăng thuế xe nhập nữa thì lại còn đắt hơn Civic thì chết!

vitgia78

Xe tăng
Website
banle24.com
Hề hề, mấy bác có Civic giờ nhìn Lac nhập cứ như cái gai trong mắt ấy, mà cái gai này đếch nhổ được thế nên mới đem so sánh sự hơn kém là: cái chữ H (LD) xịn hơn chữ GM, cái động cơ 1.8 đi bốc hơn động cơ 1.6 (rõ là thế rồi), nào là hàng Nhật càng nhìn càng yêu, hàng Hàn càng nhìn càng ghét. Cứ cái nào hơn thì phải lôi nó ra, cái nào kém thì giấu mẹ nó đi. Em thì cho rằng với tầm tiền quanh 30k thì Civic hay Lac hay Forte chỉ là hạng xe phổ thông thôi, đếch phải hạng sang hay hàng khủng mà so sánh đẳng cấp ở đây cả. Loại xe nào mà ra đường thấy nhiều như lợn con thì nó cũng chả còn thú vị nữa. Cái quan trọng là khi ngồi lái nó có cho mình cái cảm giác thỏa mãn hay là hài lòng hay không. Và e rằng một chiếc xe nhập khẩu với đầy đủ option sẽ mang lại sự thỏa mãn cho người chủ của nó hơn là một chiếc xe liên doanh bị cắt xén nhiều thứ.

Trungmytu

Xe điện
thế bác biết tại sao lại có các cuôc tranh luận như vậy k?
các bác đi xe CIVIC hay Altis thì hơi đâu đi tranh luận cái hơn cái kém với xe hàn làm gì.
nhưng chính mấy bác trên này nhẩy vào box honda nói những cái điều mang hàm ý không hay cho xe Honda thì các bác đang sủ dụng xe Honda phải lên tiếng phản đối lại để bảo vệ xe của mình.

Bác cứ sang các box xe hàn xem có ai đi civic vào đó lập topic nói xấu xe hàn hay k, hay là toàn xẩy ra ở box Honda, hay Toy

vậy nguyên nhân là đâu?
- NHằm mục đích cạnh tranh: mấy hãng xe hàn thuê làm
- Mua được cái xe nên quá khích: sợ mọi người đánh giá đi xe hàn nên phải nói ra cho mọi người biết là nó tốt

>> nói thực là em đọc các comment chê bai tâng bôc vậy em cũng thấy ngứa mắt nen nhẩy vào nói lên các tính năng cái xe em đang dùng để mọi người hiểu. vì đối với em xe ai tốt thế nào thì người ấy hưởng. xe em em hưởng. chả hơi đâu đi khen hộ.
>> nhưng mà em chưa thấy bác nào đi xe hàn nói lên được cái tính năng và cảm giá lái của mình nó cụ thể như nào. chỉ nêu chung chung là đi sướng với đầy đủ option ... nghe nó trừu tượng quá, không thuyết phục người đọc được.
:^)
Chuẩn đấy!Box Honda giờ toàn rác rưởi của mấy ông ở đâu mang vào!Nói năng thiếu căn cứ, so sánh một cách thiếu khoa học, toàn dựa vào cái khiếu thẩm mỹ và cảm nhận của bản thân!(phần lớn là không ra gì).

Xe ai người đấy hưởng nhưng mua được cái xe phát cuồng lên nhẩy vào chê bai xe khác thì cũng thối thật!

Trungmytu

Xe điện
Hề hề, mấy bác có Civic giờ nhìn Lac nhập cứ như cái gai trong mắt ấy, mà cái gai này đếch nhổ được thế nên mới đem so sánh sự hơn kém là: cái chữ H (LD) xịn hơn chữ GM, cái động cơ 1.8 đi bốc hơn động cơ 1.6 (rõ là thế rồi), nào là hàng Nhật càng nhìn càng yêu, hàng Hàn càng nhìn càng ghét. Cứ cái nào hơn thì phải lôi nó ra, cái nào kém thì giấu mẹ nó đi. Em thì cho rằng với tầm tiền quanh 30k thì Civic hay Lac hay Forte chỉ là hạng xe phổ thông thôi, đếch phải hạng sang hay hàng khủng mà so sánh đẳng cấp ở đây cả. Loại xe nào mà ra đường thấy nhiều như lợn con thì nó cũng chả còn thú vị nữa. Cái quan trọng là khi ngồi lái nó có cho mình cái cảm giác thỏa mãn hay là hài lòng hay không. Và e rằng một chiếc xe nhập khẩu với đầy đủ option sẽ mang lại sự thỏa mãn cho người chủ của nó hơn là một chiếc xe liên doanh bị cắt xén nhiều thứ.

Gai dek gì!Bác tự tin quá đấy!Phải công nhận là Lac CDX của bác đang đi bắt mắt, nhưng em gặp ngoài đường thì nhìn đến lần thứ 3 là chán, lần sau không thèm nhìn nữa!Đấy là cảm nhận của em thôi, còn người khác chắc cũng phải đến 4 lần!

1QủaChuối9

Xe tải
Gai dek gì!Bác tự tin quá đấy!Phải công nhận là Lac CDX của bác đang đi bắt mắt, nhưng em gặp ngoài đường thì nhìn đến lần thứ 3 là chán, lần sau không thèm nhìn nữa!Đấy là cảm nhận của em thôi, còn người khác chắc cũng phải đến 4 lần!
:)):)):)) ko biết không thèm nhìn hay không dám nhìn.Cay cú nói liều rồi :)).

lacetti max

Xe tải
Oạch, em ko định tham gia chỉ kê dép ở ngoài hóng hớt, nhưng nóng ruột quá phải nhảy vào bon chen tý:
Mua xe ai chả phải có vét đến cô pếch cuối cùng trong cạp quần của mẹ đĩ, mấy bác cưới Lac nhập đã hơn 500 củ rùi, bi h lại còn cố lên CV hơn 700 củ thì chắc là quá cố luôn cho nó nhanh.
nếu nói chuẩn thì phải đổi tên thớt này là "Lac nhập hay CV cũ "thì mới phải. chứ so sánh như bác chủ thớt e nghe hơi phập khiễng