Chi hội CLB Ford EcoSport

moto_sái_cổ

Xe tải

ford4banh

Xe đạp
Lô B1, Đường C2, KCN Cát Lái 2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q
Giá ở đây thơm nhất này các cụ, còn thơm hơn cả giá hôm nọ cụ Roberkieu lấy :))

http://www.xeford.com.vn/b7843ng-baacuteo-giaacute.html
các bác bị sậu ford này lừa tình òi nhé, bản Titanium có 2 loai6 Pack và Nonpack nhé, giá Pack là 681 giảm còn 671 nhé, còn Nonpack giá 673 giảm còn 658 nhé, cứ thừ gọi điện đi òi bik miss sâu ford này nói chuyện nhé, thây mức KM là ko thể tin được nên gọi ngay cho miss sâu ford này và dc trả lời như vậy đó nhé

fordfiesta2013

Xe tăng
các bác bị sậu ford này lừa tình òi nhé, bản Titanium có 2 loai6 Pack và Nonpack nhé, giá Pack là 681 giảm còn 671 nhé, còn Nonpack giá 673 giảm còn 658 nhé, cứ thừ gọi điện đi òi bik miss sâu ford này nói chuyện nhé, thây mức KM là ko thể tin được nên gọi ngay cho miss sâu ford này và dc trả lời như vậy đó nhé

Theo em biết thì không có chuyện bán xe Titanium 2 túi khí đâu. Sâu nào mà bán 2 túi khí và hứa 2 túi khí Titanium với các cụ là họ hứa lèo thôi. Em hỏi Ford VN rồi -> họ không có kế hoạch với bản 2 túi khí titanium đâu. Bản thân trên catalog của họ vẫn để là Titanium 7 túi duy nhất. Các bác cứ check lại xem. Các cụ là sâu Ford mà vẫn đưa thông tin kiểu mập mợ để chặt chém nhau là không được đâu

http://www.xeford.com.vn/b7843ng-baacuteo-giaacute.html

Giá trang Web là khá chuẩn ngoại trừ giá của Ford Ecosport bị ăn sâu quá. Cụ sâu này bán lấy doanh số rồi -> cụ lấy hết thưởng của mình để giảm giá cho khách hàng. Chắc sâu mới đang cần khách

Các cụ mua Ecosport và các xe Ford khác cứ lấy giá trên Web làm chuẩn để đàm phán với sâu nhé. Em kiểm tra rồi -> rất chuẩn đấy. Có gì thì bring lên đây anh em tư vấn thêm

Chỉnh sửa cuối:

3077

Xe container
Lội nước 550mm, yêu nhỉ, chạy HN thế là ngon rồi.

mrbin_bon

Xe tải
Website
www.facebook.com
Bây h là One Ford nên bán ở đâu cũng giống nhau k có chuyện ở Châu Âu 1 kiểu VN 1 kiểu nữa rồi

moto_sái_cổ

Xe tải
Là như thế nào hả cụ ơi :)
thì 2 xe thuôc 2 phân khúc khác nhau mà cụ.Đơn giản cụ cứ nhìn hình dáng 2 xe có nhiều sụ khác biệt
ecosport là uruban SUV con yaris thì bản hackback của vios thôi

Chỉnh sửa cuối:

HQ.Civic

Xe hơi
thì 2 xe thuôc 2 phân khúc khác nhau mà cụ.Đơn giản cụ cứ nhìn hình dáng 2 xe có nhiều sụ khác biệt
ecosport là uruban SUV con yaris thì bản hackback của visos thôi
Sorry cụ vì bắt cụ phọt lại. Vừa nãy căng thẳng quá và do già rùi e nhầm cụ kia đang lăn tăn e yaris với ffi , chết thật :D

moto_sái_cổ

Xe tải
Sorry cụ vì bắt cụ phọt lại. Vừa nãy căng thẳng quá và do già rùi e nhầm cụ kia đang lăn tăn e yaris với ffi , chết thật :D
yaris mới đẹp thất đấy.FFI với yaris đúng là khó chọn thật
(b)(b)(b)(b)(b)

Chỉnh sửa cuối:

HQ.Civic

Xe hơi
yaris mới đẹp thất đấy.FFI với yaris đúng là khó chọn thật
(b)(b)(b)(b)(b)
Rảnh rỗi e có dạo quanh phố phường thì tầm này các cụ nào mà chuẩn bị cưới vợ 2 phân khúc này đang phân vân dữ lắm :D
Hôm nào rảnh rỗi e sẽ làm bài so sánh cụ thể giữa e Già xít G với e Ffi sport (với e ecoboost thì ko có cửa để so :)) ) để các cụ đỡ phân vân :D

fordfiesta2013

Xe tăng
Rảnh rỗi e có dạo quanh phố phường thì tầm này các cụ nào mà chuẩn bị cưới vợ 2 phân khúc này đang phân vân dữ lắm :D
Hôm nào rảnh rỗi e sẽ làm bài so sánh cụ thể giữa e Già xít G với e Ffi sport (với e ecoboost thì ko có cửa để so :)) ) để các cụ đỡ phân vân :D
Cụ tưởng dễ ah`. Bon toy nó đánh vào đúng sở thích người tiêu dùng cũng ngang ngửa đấy cụ ợ. Cái vấn đề là bọn toy nó để cái giá canh tranh đấy -> nên cung chưa biết thế nào đâu. Dù thế nào em thấy chúng ta có lợi nhất

Đầu tiên Honda City 580 triệu -> Ford với FFI giá cũng rất hợp lý -> Toy với VIOS hợp lý không kém -> Ford với Ecosport càng hợp lý hơn -> Toy với Yaris hợp lý giá

Có lên anh em các hãng

Giảm giá -> giảm giá -> Đại giảm giá
Thành công -> Thành công -> Đại thành công

Dù thế nào -> nếu cụ viết -> em sẽ ủng hộ cụ một tay

Chỉnh sửa cuối:

HQ.Civic

Xe hơi
Khi chưa có giá của Yaris mới e cứ nghĩ bản G nó tầm 612 củ, E nó tầm 590 củ :D ai ngờ G nó 669 củ . Nói vậy thôi chứ Toy càng ngày càng biết ra giá rồi . Bản mới giá thế cũng hợp lý nhưng bản thân e thấy nó vẫn chát :))
Cái e Già xít 2014 nhìn chẳng còn nhận ra hình ảnh dòng Già xít hix
Cụ tưởng dễ ah`. Bon toy nó đánh vào đúng sở thích người tiêu dùng cũng ngang ngửa đấy cụ ợ. Cái vấn đề là bọn toy nó để cái giá canh tranh đấy -> nên cung chưa biết thế nào đâu. Dù thế nào em thấy chúng ta có lợi nhất

Đầu tiên Honda City 580 triệu -> Ford với FFI giá cũng rất hợp lý -> Toy với VIOS hợp lý không kém -> Ford với Ecosport càng hợp lý hơn -> Toy với Yaris hợp lý giá

Có lên anh em các hãng

Leo_vp

Xe buýt
Website
muaxe247.com

Có lên anh em các hãng

Em thấy con Vios cũng đẹp. Nhưng thế nào đi về nhà toàn thấy anh em hỏi VIOS chạy taxi. Nghĩ đến cái chuyện mình chạy con xe ra đường mà cứ bị coi là dòng xe taxi em cùng thấy...

moto_sái_cổ

Xe tải
yaris bản G cao hơn cả ecosport.Hay làm 1 con rồi gia nhập hội cụ nhỉ