Chi hội CLB Ford EcoSport

fordfiesta2013

Xe tăng
Có cụ nào có thông số kỹ thuật của nó chưa nhỉ, để e so với e FFi thế nào, chứ bằng nó mà hơn mỗi cái gầm cao thì chán quá.
Cụ thích thông số nào thì để em nói cho cụ. Còn nếu cụ cần bản đầy đủ thì lên trang chủ của Ford Vietnam. Còn hoành tráng thì cụ gọi cho một sâu Ford lấy một cái catalo là OK

sonvg

Xe điện
Em thấy con này dáng có ngắn lắm đâu nhỉ, nhiều cụ cứ dựa vào đấy để nhận xét. Chúc mừng cụ chủ.

musiclove&life

Xe hơi

musiclove&life

Xe hơi
Chúc mừng cụ, cụ chạy Ếch rồi ngồi lên EcoSport có thấy nhỏ hơn nhiều không cụ?
Có nhỏ hơn nhiều, đặc biệt là cốp xe. Tuy nhiên, em đi làm 1 mình 90% chỉ có 10 % vào thứ 7 và CN đưa gấu và 2 F1 đi chơi quanh HN nên cũng không cần quá rộng.
Escape vẫn là một chiếc xe SUV chuẩn Mỹ. Em vẫn yêu mến em nó.
Eco Sport chỉ là sự trải nghiệm mới thôi. Không dùng từ thay thế được.
Tuy nhiên, theo cảm nhận cá nhân và xét một cách toàn diện thì với tầm giá dưới 800 tr cho một sự trải nghiệm hoàn toàn mới trong thương hiệu Mỹ - Ford thì Eco Sport là một chiếc xe có thể chấp nhận được.
Note : Nên chọn số MT vì kiểu dáng xe, công suất máy, tính ổn định của những dòng xe < 1.8 và sự trải nghiệm so phong cách thể thao như tên gọi của nó.

txqna

Xe đạp
Note : Nên chọn số MT vì kiểu dáng xe, công suất máy, tính ổn định của những dòng xe < 1.8 và sự trải nghiệm so phong cách thể thao như tên gọi của nó.[/QUOTE]
E ko hiểu vụ này lắm, phải chăng những xe dứoi 1.8 nên chọn số MT sẽ phát huy hết tính năng? e thấy giờ nhiều xe thể thao số AT mà?

musiclove&life

Xe hơi
Note : Nên chọn số MT vì kiểu dáng xe, công suất máy, tính ổn định của những dòng xe < 1.8 và sự trải nghiệm so phong cách thể thao như tên gọi của nó.
E ko hiểu vụ này lắm, phải chăng những xe dứoi 1.8 nên chọn số MT sẽ phát huy hết tính năng? e thấy giờ nhiều xe thể thao số AT mà?[/QUOTE]

Đấy chỉ là cảm nhận cá nhân của riêng em thôi cụ ạ

txqna

Xe đạp
E xin gia nhập CLB với ạ! Xe e bản titanim màu trắng (DW), e thì vẫn thích màu xanh nhưng nhìn hơi lòe, nếu sẫm hơn cái là e múc (mà e vẫn chưa thấy màu xanh ngoài đời nó ntn), bác nào có hình thực post e nghiên cứu với. thanks

Giấc mơ trưa

Xe đạp
Bác chủ cũng quyết đoán nhỉ. Nhưng mà bác may đấy, ký hợp đồng tháng 5 mà tháng 7 đã có xe. Thấy nhiều chỗ phải chờ tháng 9 rồi thì phải.

Từ tháng 12/ 2013 em đã thấy trang chủ Ford thông báo xe sắp ra mắt. Chờ mãi chẳng thấy gì, đến tháng 3 em đi xem xe FFi, thấy bảo tháng 7 có xe ecosport Chẳng nghĩ ngợi nhiều đặt cọc tiền ngay, sâu nói xe đầu tiên sẽ là của em. Em nghĩ đơn giản là:
1. Em thích xe gầm cao
2. Em chỉ có từng đó tiền
3. Kiểu gì người ta sản xuất ra xe chắc chắn sẽ chạy được và phải có người mua, hơn nữa ở Ấn Độ vừa ra mắt đã có 17.000 đơn hàng ( em xem qua trên mạng rồi) thì chắc không tệ đâu

==> khỏi cần nghĩ thêm nữa, xuống tiền ngay

Em cũng đảo qua vài diễn đàn, thấy lạ là có mấy chú nhìn thấy tiêu đề rồi - chẳng thích xe thì thôi lượn chỗ khác tại sao cứ phải vào chê vài câu làm gì cho mất thời gian nhỉ? Bác hô lập Clup em ủng hộ ( Đây là xe đầu tiên của em ạ)

Em cảm ơn!

scorpiwolf

Xe hơi
Bác chủ cũng quyết đoán nhỉ. Nhưng mà bác may đấy, ký hợp đồng tháng 5 mà tháng 7 đã có xe. Thấy nhiều chỗ phải chờ tháng 9 rồi thì phải.

Từ tháng 12/ 2013 em đã thấy trang chủ Ford thông báo xe sắp ra mắt. Chờ mãi chẳng thấy gì, đến tháng 3 em đi xem xe FFi, thấy bảo tháng 7 có xe ecosport Chẳng nghĩ ngợi nhiều đặt cọc tiền ngay, sâu nói xe đầu tiên sẽ là của em. Em nghĩ đơn giản là:
1. Em thích xe gầm cao
3. Kiểu gì người ta sản xuất ra xe chắc chắn sẽ chạy được và phải có người mua, hơn nữa ở Ấn Độ vừa ra mắt đã có 17.000 đơn hàng ( em xem qua trên mạng rồi) thì chắc không tệ đâu

Em cũng đảo qua vài diễn đàn, thấy lạ là có mấy chú nhìn thấy tiêu đề rồi - chẳng thích xe thì thôi lượn chỗ khác tại sao cứ phải vào chê vài câu làm gì cho mất thời gian nhỉ? Bác hô lập Clup em ủng hộ ( Đây là xe đầu tiên của em ạ)

Em cảm ơn!
Bác cũng quyết đoán quá, ý bác rất chuẩn, em mới biết về Ecosport được độ 3 tuần nay, mà chủ yếu do vợ em bơm nên mới biết. Em cũng chuẩn bị mua con xe đầu tiên nên vẫn còn hơi xoắn tí. Vẫn mong đi thử rồi mới chốt được, lần đầu, lần đầu... Thôi em chấp nhận đi thử xong mới đặt, có muộn thêm một đôi tháng cũng đành chịu.

moto_sái_cổ

Xe tải
Bác cũng quyết đoán quá, ý bác rất chuẩn, em mới biết về Ecosport được độ 3 tuần nay, mà chủ yếu do vợ em bơm nên mới biết. Em cũng chuẩn bị mua con xe đầu tiên nên vẫn còn hơi xoắn tí. Vẫn mong đi thử rồi mới chốt được, lần đầu, lần đầu... Thôi em chấp nhận đi thử xong mới đặt, có muộn thêm một đôi tháng cũng đành chịu.
Phục cụ thật.em đợi xe tới tháng 7 là chán lăm rôi
Hồi đi xem em duyệt luôn K3.Đúng màu 4 ngày lấy xe vi vu.Sau qua ford rồi đổi ý lại.

moto_sái_cổ

Xe tải

1. Em thích xe gầm cao

Em cảm ơn!
Lấy xe cụ làm ngay bài review nhé

explore

Xe buýt
Các bác có nhu cầu mua ecosport thì cho em xin được cộng tác nhé. E sẽ cố gắng để các bác được hưởng giá ưu đãi nhất.
Có thể giảm 20 triệu và lấy xe trong đầu tháng 7 được kô để đặt xe luôn mợ? Vì e đã lỡ đặt cọc 10 triệu ở đại lý khác rồi nhưng đến cuối tháng 8 mới có xe

Fast01

Xe đạp
Em cũng xin một xuất member của CLB Ecosport.
Cunrua : Hanoiford Ngô Thì Nhậm, thanglongford Láng Hạ... đều có xe trưng bày

Oldfarmer

Xe tải
Em cũng xin 1 chân vào CLB Eco trước mặc dù em chưa cọc kèo j hết, nhưng em đã chết khi em nó liếc mắt đưa tình với em. Ngày nào em cũng vào ngắm em nó ít nhất 4-5 lần. Sâu đầu tiên em đến ngắm Ford 88 Nguyễn Xiển, nhưng đang có vẻ kết bên Ngô Thì Nhậm :)