[Thảo luận] Clip công dân Hà Tĩnh "chiến" CSGTHN ở ngã 3 Trần Nhân Tông - Lê Duẩn

Trạng thái
Thớt đang đóng

toanthangcs

Xe điện
Tội đập phá tài sản công dân làm cho công dân ức chế đây. XXX sẽ cãi: ai đập, xe ông lõm từ bao giờ, quan trọng phải có người làm chứng.

mr.ken_no1

Xe container
Tội đập phá tài sản công dân làm cho công dân ức chế đây. XXX sẽ cãi: ai đập, xe ông lõm từ bao giờ, quan trọng phải có người làm chứng.
Em thề là nếu như xxx đặp nắp cáp bô em mà cãi là ko đập thì cái nắp cáp pô nó móp thế nào thì cái mẹt xxx sẽ móp thế đó (lành làm gáo vỡ làm môi, sợ éo gì)

LeTai1979

Racing Boy
Xem clip xong thấy đúng là 2 ông bư ạ gặp nhau.
Nếu sai thì vui vẻ nộp xèng lên kho bạc, còn đúng thì phải cãi, mà cãi cho đàng hoàng chứ, hành động như vậy nó quy cho cái tội chống người thi hành công vụ thì nhục.

thanhngoclam

Xe hơi
Ông 38 lại gặp con ông cháu cha rùi chả biết tình hình ra răng đây.:-|:-|:-|

Truongsonnam_37

Xe tăng
Híc! Lạ nhỉ thế :-o Thượng sỹ XXX mà báo chí ^:)^ nói đâu rồi không ra để đối chứng mà nhà cháu chỉ thấy XXX Thiếu úy đứng cãi với ông 38 trong clip thôi ợ!@-)

vungoctu

Xe hơi
Xem clip xong thấy đúng là 2 ông bư ạ gặp nhau.
Nếu sai thì vui vẻ nộp xèng lên kho bạc, còn đúng thì phải cãi, mà cãi cho đàng hoàng chứ, hành động như vậy nó quy cho cái tội chống người thi hành công vụ thì nhục.
Lúc ấy là máu nó lên não nhiều quá rồi cụ, nếu mà là xe cụ em dự còn nhiều pha hay hơn nữaL-) ~~

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
nhìn cái thằng vàng vàng đáng ghét thật. chỉ tại cụ Lý nhà ta ức quá không chịu được. là em mà bị nó đập móp xe e táng vỡ a nhô của nó luôn. lúc đấy máu lên não rồi khó kìm chế lắm. đờ kờ mờ cái bọn vàng vàng ăn hại nhân dân!

ABCD

Xe tải
Các cụ phảii rơi vào tình huông này, mới thấy nó cay cỡ nào.Muốn nhịn mà ko nhịn được .....

soledad88

Xe buýt
xem cờ líp thấy có tiếng bảo xxx đánh dân, ông 38 còn kêu quay hộ cái còn gì nữa.
em cũng hóng tiếp xem sao, những vụ thế này toàn ngồi hóng mất cả dép mà chả biết kết quả ra sao nữa:-??

dungde

Xe đạp
Hiện có 50 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (23 lái chính và 27 lái phụ)
dungde harrynh G99 blackjack75 batdauhoclai chakuchak kikysuke salemX5 long way oto_do_choi thanh_hoi longkn tuanthaolove05 otoIT PhiCong thanhngoclam B.9.

Thớt này lại hot rùi đây. Cho em hỏi là hôm kia cũng có thớt về chuyện này nhưng không hiểu bị Mod del hay move đi đâu rồi nhỉ, trong thớt đấy thấy có nhiều kụ chém kinh lắm, em đọc mà lạnh hết cả người.

thule6

Xe điện
Em thấy hót quá ghé vào nghía từ đầu đến cuối, em dự thía nè:
1) Cụ Lý rẽ phải cắt làn (từ làn giữa đường Lê Duẩn -> Trần Nhân Tông) bị XXX chỉ cạp nong vào mẹt nhưng ko chịu dừng ngay hoặc có ý đồ bon típ,
2) XXX thấy có nguy cơ bị mất ăn nên đứng chặn đầu xe, sẵn thói côn đồ vô ý thức nên dùng cạp nong chọi vào nắp capo ai ngờ nắp Capo nó mỏng nên lõm 3 lõm.
3) Cụ Lý biết không chạy thoát + nóng mặt vụ gõ Capo nên éo đưa giấy tờ và lu loa rằng "tau éo sai" sẵn tính ông chủ quen đàn áp cấp dưới nên cho chú XXX cái bạt tai rơi cả mũ.
4) Chú XXX sợ vã mồ hôi hột gọi cho đồng chí điệu cụ Lý về đồn .... xử lý sau
cuối cùng em kết nuận sơ bộ:
- Cụ Lý vi phạm LGTĐB (XXX éo có ảnh)
- XXX gõ lõm tài sản CD (Cụ Lý phải có nhân chứng)
- Cụ Lý sai khi thóa mạ + đánh người thi hành công vụ (Cụ phải chứng minh được là do ko thể kiềm chế khi XXX cố tình gõ lõm xe... thì mới thoát tội)
- Về đồn nếu cụ Lý rắn thì may, non thì mềm là cái chắc :D
Em chỉ dám dự thía..... lót dép chờ xem hồi kết ạ
Nói mãi khô cổ ! có cụ nào thương cho em xin chén .... rịu em hứa sẽ ko uống cả chén (b)

Chỉnh sửa cuối:

long way

Xe hơi
3 nhát gậy nhựa thì bẹp capo thế đíu nào được, đcm cái dân chỉ giỏi ăn vạ, đã sai lại to mồm. Hoan hô đồng chí csgt đồng chí đã cương quyết không khoan nhượng mấy thằng mất dạy, đã đi sai, lại cậy quen người này biết người nọ.

soledad88

Xe buýt
3 nhát gậy nhựa thì bẹp capo thế đíu nào được, đcm cái dân chỉ giỏi ăn vạ, đã sai lại to mồm. Hoan hô đồng chí csgt đồng chí đã cương quyết không khoan nhượng mấy thằng mất dạy, đã đi sai, lại cậy quen người này biết người nọ.
cụ bậy quá^:)^

xulu

Xe tăng
Website
vn.360plus.yahoo.com
Em thấy hót quá ghé vào nghía từ đầu đến cuối, em dự thía nè:
1) Cụ Lý rẽ phải cắt làn (từ làn giữa đường Lê Duẩn -> Trần Nhân Tông) bị XXX chỉ cạp nong vào mẹt nhưng ko chịu dừng ngay hoặc có ý đồ bon típ,
2) XXX thấy có nguy cơ bị mất ăn nên đứng chặn đầu xe, sẵn thói côn đồ vô ý thức nên dùng cạp nong chọi vào nắp capo ai ngờ nắp Capo nó mỏng nên lõm 3 lõm.
3) Cụ Lý biết không chạy thoát + nóng mặt vụ gõ Capo nên éo đưa giấy tờ và lu loa rằng "tau éo sai" sẵn tính ông chủ quen đàn áp cấp dưới nên cho chú XXX cái bạt tai rơi cả mũ.
4) Chú XXX sợ vã mồ hôi hột gọi cho đồng chí điệu cụ Lý về đồn .... xử lý sau
cuối cùng em kết nuận sơ bộ:
- Cụ Lý vi phạm LGTĐB (XXX éo có ảnh)
- XXX gõ lõm tài sản CD (Cụ Lý phải có nhân chứng)
- Cụ Lý sai khi thóa mạ + đánh người thi hành công vụ (Cụ phải chứng minh được là do ko thể kiềm chế khi XXX cố tình gõ lõm xe... thì mới thoát tội)
- Về đồn nếu cụ Lý rắn thì may, non thì mềm là cái chắc :D
Em chỉ dám dự thía..... lót dép chờ xem hồi kết ạ
Nói mãi khô cổ ! có cụ nào thương cho em xin chén .... rịu em hứa sẽ ko uống cả chén (b)
Em dự cụ này nói đúng. Vote cụ phát

ototuche

Xe hơi
Hoan hô đồng chí "CSGT" long way....

Chỉnh sửa cuối:

mrbin1262006

Đi bộ
Hot quá, Em cũng ghet bọn xxx, đặc biệt là ở miền bắc (từ Quãng Bọ trở ra ) chạy xe mà đầu óc cứ căng như dây đàn vì bọn nó thấy xe biển khác tỉnh là tìm mọi cách ăn vạ. Chứ chạy từ Đà Nẵng vào thì thấy thật thoải mái con người.

long way

Xe hơi
Em không bậy đâu cụ ạ, cụ thử vào vai csgt 4h -> 6h đứng ở cái ngã tư này xem cụ có điên lên không, cụ ngồi trong xe có điều hòa mà tắc đường cụ còn điên nữa là đi phân luồng giải tỏa ách tắc cho các cụ đi, mà còn bị chửi thì không bị khùng mới là lạ. Thằng 38 này may mà nó không làm dơi mũ của em đấy, chứ nó mà làm như đồng chí kia đối với em thì đcm phát đầu chỉ thiên, phát hai đạn cao su của rulo vào giữa alo luôn, xem hồi kết thằng nào thắng.

Trạng thái
Thớt đang đóng