[VHGT] CLIP và ẢNH tại phiên tòa phúc thẩm kiện Thanh Tra GTHN của cụ Thanh_hoi !!!

Hoathanhtao

Xe điện
He he, em có này, PM email em gui cho. Nhung nói thật, em ghét nick cụ lắm.
Đâu cũng có người này,người kia! Em dám chắc là nick X còn bị nhiều người ghét hơn! Ổng quê đâu vậy hả Cụ?
p/s nếu có nhã ý,Cụ quẳng vào mật thư cho em,thank Cụ!

BonBonTT

Xe điện
Đời chúng nó ăn mặn thì đời con cháu chúng nó khát nước thôi các cụ ạ.
Một ngày nào đó cụ chủ hãy đứng trên bia mộ của chúng nó mà cười khẩy nhé!
Ngày đó, ngày đó...sẽ không xa và chúng ta là người chiến thắng. Đường đến mùa xuân, mùa xuân không còn xa và chúng ta là người chiến thắng

tutit

Xe hơi
Kết thúc nhanh thế các cụ nhỉ, kết quả cũng đã đc đoán trước

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Đời chúng nó ăn mặn thì đời con cháu chúng nó khát nước thôi các cụ ạ.
Một ngày nào đó cụ chủ hãy đứng trên bia mộ của chúng nó mà cười khẩy nhé!
chúng nó mà còn có được cái bia thời đã quá tử tế.
Em e chúng sẽ bị lịch sử xóa tê. Tất cả xuơng xẩu bia bọt sẽ được đào lên đổ bỏ xuống sông xuống bể tất.
Có kẻ thâm và lo xa thật. Trước khi chết cứ nằng nặc xin được đốt xác, tro mang rắc vung vãi khắp nơi. Tránh được họa QUẬT MỒ khi đất trời thay đổi

HaJolie

Xe buýt

mr.ken_no1

Xe container
Chúng vẫn luôn thắng các cụ ạ
Đây ko phải là thủ dâm tinh thần đâu
Nó là sự thật
Trước tiên chúng ta đã chiến thắng chính bản thân chúng ta
Chúng ta làm được những điều mà từ xưa đến nay rất ít người làm được.
Chúng ta đã Thành Công và Thành Nhân
Vậy còn đòi hỏi thêm điều gì nữa chứ
Dù gì thì em khẳng định chúng nó sẽ tự cảm thấy xấu hổ với chính con người chúng nó, mỗi khi nhận đồng lương từ tiền thuế của chúng ta đóng góp chúng nó sẽ thấy nhục dần đều.

GB1

Xe tăng
Ngày ở gần hồ con Rùa, tối về gần hồ con Ốc.
Em là một trong số các cụ tham dự phiên tòa hôm nay và vừa về đến nhà. Theo em mấy vị trong hội đồng thẩm phán, VKS và cả sở GTCC nếu còn có chút ít lương tâm (nghề nghiệp) thì dù họ đã tuyên thắng nhưng sẽ mất vài ngày để ăn năn hối lỗi vì những gì đã tuyên trong phiên tòa hôm nay. Hy vọng họ còn lương tâm và việc tuyên thắng hôm nay chỉ là "không có cách nào KHẠC".

Why_Me

Xe buýt
Vẫn chưa thay đổi được gì nhiều nhưng mọi thứ đều cần sự bắt đầu.

BonBonTT

Xe điện
Em là một trong số các cụ tham dự phiên tòa hôm nay và vừa về đến nhà. Theo em mấy vị trong hội đồng thẩm phán, VKS và cả sở GTCC nếu còn có chút ít lương tâm (nghề nghiệp) thì dù họ đã tuyên thắng nhưng sẽ mất vài ngày để ăn năn hối lỗi vì những gì đã tuyên trong phiên tòa hôm nay. Hy vọng họ còn lương tâm và việc tuyên thắng hôm nay chỉ là "không có cách nào KHẠC".
Hê hê...cụ đúng là nằm mơ giữa ban ngày. Lương tâm của bọn này ch.ó nó tha mệ nó hết cả rồi

Lungcu

Xe điện
Mấy vị đấy chỉ cần LƯƠNG thôi con TÂM thì để cho chó nó nhá

blackpaint

Xe container
Nếu nhìn vào những gương mặt ra khỏi tòa án, thì chắc chắn người bình thường nghĩ rằng quân OF ta thắng.
Mình thắng mà cụ. Cái lúc mà bên TTGT bảo là không có nghĩa vụ giải thích của từ Để xe thì mình nên hỏi lại là nếu không biết như nào là Để thì tại sao lại qui lỗi Để xe??? Sao các ông giỏi quá.

thanh_hoi

Xe điện
Đại diện VKS cả buổi hỏi TTGT mỗi 1 câu: "Ngày hôm đó, tại thời điểm đó có xử phạt lỗi tương tự không?"
TTGT: "Có".
Cuối phiên đọc nguyên 1 trang A4 in sẵn quan điểm của VKS, bác đơn Kháng cáo.
Còn Chủ tọa phiên tòa, sau 5 phút đã đánh máy, chế bản, bản án dài mấy trang A4 để đọc trước Tòa.

Tranh tụng ở phiên tòa chỉ cho vui thôi các cụ à. ÁN bỏ túi ở nhà rồi.

thanh_hoi

Xe điện
Em có phải diễn giả đâu cụ ơi. Nhiều khi bức xúc quá nên nó thế.
Mà nói thật với cụ, cụ Luật sư Minh nói như thế, nói đến mức Hội đồng xét xử phải cúi đầu mà cuối cùng có thắng đâu.
Nghe thằng em trai dự phiên tòa nói cụ Thanh_hoi chán lắm nói năng không lưu loát và mạnh mẽ...

haiduong

Xe tải
Căn cứ xử phạt là "Để phương tiện giao thông trái quy định"
Có hai vấn đề cần chứng minh ở đây:
1. Thế nào là Để ??? Chỉ có dừng, đỗ xe chứ làm gì có để xe.
2. Cứ cho là cụ chủ để xe ở đó đi thì hành vi để xe đó trái với quy định nào??? (Chắc là sắp ra quy định)
Ngày xưa mấy ông tri huyện xử án thì cứ bên nào đi cửa sau nhiều hơn thì xử thắng. Ngày nay phải chăng là do bên địch họ vòng cửa sau???/

answer

Xe hơi
Quan trọng là đường chúng ta đi đều nằm trong tay quản lý của chúng nó - vậy mới khổ !

minck

Xe container
Kính thưa các cụ các mợ!
Chúng ta ko cần cái chiến thắng mà kẻ nhân danh PL ban cho. Nhưng công cuộc đấu tranh bảo vệ công bằng và lẽ phải thì chúng ta ko vô ích mà còn thu đc thắng lợi to lớn.
- Ở tầng vĩ mô: Cụ thể là NĐ71 đã phải bãi bỏ cái dc gọi là "Để xe dưới lòng đường" nhờ có cuộc đấu tranh này...(Tác động đến Chính phủ)
- Qua 4 phiên toà của 2 vụ ( Cụ Đông+Cụ thanh_hoi ) thì toàn thể những kẻ XXX muốn bắt láo làm càn sẽ chùn tay, ko thể coi thường người tham gia GT chân chính.
- Uy tín của OF sẽ dc nâng lên rất nhiều...Vì nơi là nơi sinh hoạt của những người Tôn trọng và hiểu biết pháp luật. ( Cũng còn số ít chưa xứng đáng là OFer ).
- Qua đây thể hiện dc tinh thần đoàn kết của tất cả chúng ta Trong việc chống lại cái gọi là "Mặt Trái" của XH và chính quyền.
Thật bại của "Kẻ thù" Dù có dc bao che theo kiểu lấp liếm có định hướng:
- Tự bôi nhọ bản thân và đồng đội...Làm xấu đi hình ảnh của những kẻ dc gọi là công bộc...
- Không đơn giản để có dc bản án "Định hướng" như thế này...( Phải tổn thất khá nhiều về tài chính ).
- Về tinh thần thì chúng chẳng thể ăn ngon, ngủ yên vì chúng ta kiện.
Trước khi phiên toà hôn nay thì chúng ta cũng đoán đc tới 80% Kết luận của toà rồi...Nên cũng ko đến nỗi phải thất vọng...Nhưng việc làm của chúng ta là hoàn toàn đúng, "Cả về mặt đạo lý lẫn pháp luật"...
Và nhà cháu tin rằng sau đây NẾU NHÀ CHÁU HAY CÁC CỤ MÀ VẪN BỊ PHẠT NHƯ THẾ NÀY THÌ NHÀ CHÁU HAY CÁC CỤ VẪN KHỞI KIỆN NHƯ THƯỜNG...Vì XH này nó vậy...Ko phải vì thế thất vọng buông xuôi. Đấy là âm mưu của những kẻ làm bẩn xã hội và làm nghèo đất nước đấy các cụ nhé...
THẮNG LỢI CỦA cụ thanh_hoi nói riêng và OF nói chung là ĐÃ LÀM TỔN THẤT TINH THẦN VÀ VẬT CHẤT CỦA ĐỐI PHƯƠNG...

quocviet

Xe container
Em luôn ủng hộ cụ Thanh Hoi :)

thanh_hoi

Xe điện
EM hoàn toàn nhất trí với cụ. Quan điểm của em 100% là như của cụ.
Kính thưa các cụ các mợ!
Chúng ta ko cần cái chiến thắng mà kẻ nhân danh PL ban cho. Nhưng công cuộc đấu tranh bảo vệ công bằng và lẽ phải thì chúng ta ko vô ích mà còn thu đc thắng lợi to lớn.
- Ở tầng vĩ mô: Cụ thể là NĐ71 đã phải bãi bỏ cái dc gọi là "Để xe dưới lòng đường" nhờ có cuộc đấu tranh này...(Tác động đến Chính phủ)
- Qua 4 phiên toà của 2 vụ ( Cụ Đông+Cụ thanh_hoi ) thì toàn thể những kẻ XXX muốn bắt láo làm càn sẽ chùn tay, ko thể coi thường người tham gia GT chân chính.
- Uy tín của OF sẽ dc nâng lên rất nhiều...Vì nơi là nơi sinh hoạt của những người Tôn trọng và hiểu biết pháp luật. ( Cũng còn số ít chưa xứng đáng là OFer ).
- Qua đây thể hiện dc tinh thần đoàn kết của tất cả chúng ta Trong việc chống lại cái gọi là "Mặt Trái" của XH và chính quyền.
Thật bại của "Kẻ thù" Dù có dc bao che theo kiểu lấp liếm có định hướng:
- Tự bôi nhọ bản thân và đồng đội...Làm xấu đi hình ảnh của những kẻ dc gọi là công bộc...
- Không đơn giản để có dc bản án "Định hướng" như thế này...( Phải tổn thất khá nhiều về tài chính ).
- Về tinh thần thì chúng chẳng thể ăn ngon, ngủ yên vì chúng ta kiện.
Trước khi phiên toà hôn nay thì chúng ta cũng đoán đc tới 80% Kết luận của toà rồi...Nên cũng ko đến nỗi phải thất vọng...Nhưng việc làm của chúng ta là hoàn toàn đúng, "Cả về mặt đạo lý lẫn pháp luật"...
Và nhà cháu tin rằng sau đây NẾU NHÀ CHÁU HAY CÁC CỤ MÀ VẪN BỊ PHẠT NHƯ THẾ NÀY THÌ NHÀ CHÁU HAY CÁC CỤ VẪN KHỞI KIỆN NHƯ THƯỜNG...Vì XH này nó vậy...Ko phải vì thế thất vọng buông xuôi. Đấy là âm mưu của những kẻ làm bẩn xã hội và làm nghèo đất nước đấy các cụ nhé...
THẮNG LỢI CỦA cụ thanh_hoi nói riêng và OF nói chung là ĐÃ LÀM TỔN THẤT TINH THẦN VÀ VẬT CHẤT CỦA ĐỐI PHƯƠNG...

mxm

Xe hơi
Em rất ngưỡng mộ các cụ tham gia mấy vụ này các cụ đều là những người tiến bộ.