[Funland] Có 4 Kiểu Phụ Nữ Càng Ngắm Càng Thấy Xinh

hieudie

Xe hơi
Phụ nữ là Gấu mẹ vĩ đại nhà em. Em xin hết ạ.

hungpq

Xe tải
Phụ nữ nên để đàn ông bày tỏ cảm cái đẹp, duyên dáng, thùy mị nết na,,,, Chứ mợ định hướng thế thì không chính xác lắm.

Em nghĩ để cảm nhận cái này nó phu thuộc vào gout của mỗi người

1cucon.1cụ

Xe tải
Nhìn đi nhìn lại e thấy girl nào có "hai mấy tỷ" là e thấy xinh, nhớ nhìn đi rồi nhìn lại các cụ nhé ;))

ceconam

Xe điện
E thích phụ nữ kiểu "DAM DANG" (nhớ là e viết ko dấu đấy nhé) :))

Natalie.P

Xe buýt
-Mợ vào đây nhiều, mà trong này thì phần lớn là các cụ nên các còm của mợ dạo này nhiều khi e lại tưởng là của cánh đàn ô đấy? :))
Các còm của chủ thớt em nghe như gặp đâu đó rồi, như là cô gái tay ôm cuốn sách ở hình avatar ý. Các còm vừa kiêu kiêu nữ tính vừa bướng bỉnh đúng kiểu văn hay chữ tốt. Là cụ ông hay cụ bà thì em chịu:)

barca6996

Xe container
K biết e có nhận xét đúng k,nhưng chỉ cần đọc cách mở thớt và bảo vệ thớt là e đoán được chủ nhân là mợ hay cụ. Các mợ sẽ bảo vệ chủ đề thớt như kiểu gà mẹ bảo vệ đàn con khi thấy có dấu hiệu của đàn quạ. Còn các cụ sẽ thoải mái hơn nhiều nếu có các còm trái chiều, miễn là đông vui và k xúc phạm nhau quá

ngobk57

Xe hơi
E vào hóng các cụ chém

HuyArt

Xe lăn
Chủ thớt chê người khác không phân biệt đâu là sách, đâu là truyện, nhưng ngay cái tít bài đã có vấn đề
Chủ thớt không phân biệt được thế nào là xinh, thế nào là đẹp, thế nào là hấp dẫn...đại đa số sẽ không hiểu tại sao 3 đức tính và 1 thói quen trên lại càng ngắm càng thấy xinh???
Dùng từ "kiểu phụ nữ" cũng không đúng nốt, vì từ "kiểu" hay tuýp/style/tạng/dạng...hạp với 3 phong thái điềm đạm, tự tin, thú vị...không liên quan gì tới thói quen đam mê đọc sách
Chủ thớt chỉ thích đọc sách luật, may là không hành nghề luật, kekeke

Chỉnh sửa cuối:

MS903

[Tịch thu bằng lái]
Phụ nữ nên để đàn ông bày tỏ cảm cái đẹp, duyên dáng, thùy mị nết na,,,, Chứ mợ định hướng thế thì không chính xác lắm.

Em nghĩ để cảm nhận cái này nó phu thuộc vào gout của mỗi người
Vui thôi mà cụ :D em chọn 1 bài báo viết về phái đẹp mà ai đọc cũng có thể thấy bóng dáng của mình trong đó, và bài báo chỉ nói "càng ngắm càng thấy xinh hơn" thôi mà, chứ không lẽ chọn viết xinh như hoa như ngọc - có phải ai cũng xinh như hoa như ngọc được đâu.
Nhiều cụ ofer không hiểu được ý tưởng :D

Chủ thớt chê người khác không phân biệt đâu là sách, đâu là truyện, nhưng ngay cái tít bài đã có vấn đề
Chủ thớt không phân biệt được thế nào là xinh, thế nào là đẹp, thế nào là hấp dẫn...đại đa số sẽ không hiểu tại sao 3 đức tính và 1 thói quen trên lại càng ngắm càng thấy xinh???
Dùng từ "kiểu phụ nữ" cũng không đúng nốt, vì từ "kiểu" hay tuýp/style/tạng/dạng...hạp với 3 phong thái điềm đạm, tự tin, thú vị...không liên quan gì tới thói quen đam mê đọc sách
Chủ thớt chỉ thích đọc sách luật, may là không hành nghề luật, kekeke
Em thích một phụ nữ trẻ đẹp không mặc gì điềm đạm và tự tin nằm đọc sách trên giường
Cụ cũng ở trong cái nhóm dở người em nói ở mấy còm trước đấy :D bình thường em thấy cụ viết bài cũng dở người lắm nhưng tặc lưỡi "thôi kệ, người cũng có người này người kia", nhưng nay cụ còm trong thớt em thì em nói thẳng vậy :D

MS903

[Tịch thu bằng lái]

DaDieuchienxu

Xe container
Hehe. Nhìn nick cụ em chỉ nghĩ đến ăn, nên trước giờ em cứ tưởng cụ là mợ :D
Mợ ko phải là người PN đẩu tiên trong cõi OF này muốn điều đó. :))
Ơn giời, nhà cháu ở tận SG, cách các mợ > nghìn cây lô mếch nên chỉ đang nằm trong chảo, chưa phải nằm trên đĩa trước mặt các mợ.:D

MS903

[Tịch thu bằng lái]
Mợ ko phải là người PN đầu tiên trong cõi OF này muốn điều đó. :))
Ơn giời, nhà cháu ở tận SG, cách các mợ > nghìn cây lô mếch nên chỉ đang nằm trong chảo, chưa phải nằm trên đĩa trước mặt các mợ.:D
Vậy làm sao bây giờ nếu em muốn ăn? Cụ sẽ tự ra HN hay em sẽ phải vào SG?

MS903

[Tịch thu bằng lái]