[Funland] Có 4 Kiểu Phụ Nữ Càng Ngắm Càng Thấy Xinh

Simson 2 xẻng

Xe tăng
Em thì thấy thích đứa nào mà mãi chưa xoạc được, thì chuẩn càng ngắm càng đẹp

MS903

[Tịch thu bằng lái]
Hihi, không phải là hiền hay ko hiền. Mà là ko để lòng mình vướng bận những lời đùa cợt ko đáng chứ mợ.
Còm vớ vỉn em vẫn đáp thẳng tay dư thường, hehe :))
Mợ không hiểu ý em rồi. Em có bị đùa cợt bao giờ đâu, đố mà dám cợt em. Em đang đặt em ở phe đối đầu các cụ, kiểu như quân ta quân địch ý, game này hay mà :D Nên chúng ta không cần giải thích cho nhau, để em chiến đấu với các cụ :D

Em ghét cụ đấy em có rép còm đâu, viết cả một bài thơ dài cũng hay đấy nhưng toàn chê, làm em cứ vận vào mình :((
Thơ là thực hiện lời hứa còn ghét là không giữ lời. Để em tặng thêm vài câu cho ghét hẳn :D

Đam mê đọc sách mắt mờ
Thức khuya dậy sớm lờ đờ kém xinh
Cần cù nhưng phải thông minh
Mộng mơ lý thuyết ngôn tình thì toi

Điềm tĩnh vừa đủ mặn mòi
Quá thành vô cảm thiệt thòi tự mang
Bình hòa so với làng nhàng
Mỏng manh ranh giới biết đàng nào phân

Tự tin thoải mái tinh thần
Khoảng cách cố chấp rất gần chẳng xa
Viễn vông ế ẩm đến già
Biết thân biết phận nhận quà trời ban

Thú vị quả thật đáng bàn
Đã xinh ắt hẳn sẽ càng thêm xinh
Các môn trên điểm trung bình
Còn hơn học lệch một mình tự ... phê

Nói ra không phải khen chê
Nói ra để thấy chưa hề nghĩ sâu
Mà thôi, nghĩ lắm nhức đầu
Vui lên, đừng mãi u sầu khổ thân :D

MS903

[Tịch thu bằng lái]
Chỉnh sửa cuối:

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Hoa đẹp quá nhưng nằm trên đất bụi nhìn hơi không thuận mắt. Hay tác giả bức ảnh có ẩn ý gì.
Dạ không có ẩn ý gì cụ Thắng ới. Chỉ là "Hoa của đất" nên đặt hoa dư vậy cho gần gũi thôi ạ, :D.

Em đi vod rịu bon tay quá, nên em nợ cụ nhé! Em tặng cụ nhành lan Càng cua để Xuân thật là xuân nha,:D

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Mợ không hiểu ý em rồi. Em có bị đùa cợt bao giờ đâu, đố mà dám cợt em. Em đang đặt em ở phe đối đầu các cụ, kiểu như quân ta quân địch ý, game này hay mà :D Nên chúng ta không cần giải thích cho nhau, để em chiến đấu với các cụ :D
Oài, mợ nói dư này thì đúng là em nên rút lui rồi ạ. Chơi với dao, mợ cẩn thận kẻo đứt tay nghe, :P

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít

Phỗng new

Xe điện
Phụ nữ đầu tiên là nom phải cao ráo khỏe mạnh, mông to eo nhỏ, vếu căng tròn, chân dài đùi ếch, da dẻ mịn màng...tất cả toát lên vẻ sẹc xy đã.
Đọc sách mấy nội tâm gì gì mà ko có mấy op sần ở trên thì vứt :)

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Cái này là đương nhiên rồi mợ, vì đọc chữ thì nói ra chữ :D Em chỉ buồn cười cái đơn giản đâu là sách đâu là truyện mà nhiều cụ ofer còn nhầm lẫn, thế nên cũng hiểu vì sao các cụ ofer lại chỉ thích nói chuyện chịch xoạc:-j Em xin lỗi mợ Vuthuychi vì mượn còm của mợ để nói các cụ. Em không bao giờ có ý nói các mợ đâu ạ.
Tối qua ngủ ngon không Mợ ? :)
Bàn về cái sự đọc, quan điểm cũng khác nhau
Đến cuối cùng, nó là thứ còn lắng lại trong mình, sau khi gấp quyển truyện/ sách lại
Chịch xoạc hay xoạc chịch, đôi khi chỉ là cách diễn đạt dân dã để truyền tải nội dung
Chứ trà đá, vỉa hè hay lên mạng mà phải trích cú, tầm chương thì nó làm hỏng cái sự nghiệp chém gió dạo của bọn em mất ạ :))

Vuthuychi

Xe tải
Cái này là đương nhiên rồi mợ, vì đọc chữ thì nói ra chữ :D Em chỉ buồn cười cái đơn giản đâu là sách đâu là truyện mà nhiều cụ ofer còn nhầm lẫn, thế nên cũng hiểu vì sao các cụ ofer lại chỉ thích nói chuyện chịch xoạc:-j Em xin lỗi mợ Vuthuychi vì mượn còm của mợ để nói các cụ. Em không bao giờ có ý nói các mợ đâu ạ.
Không có gì đâu ạ hihi Vì khi đó có gì đọc nấy nên việc đó cũng hình thành thói quen đọc giải trí của em, đọc những gì hack não là chịu. Nên bây giờ em mua sách, truyện cho con cũng đa dạng, để con có khả năng đọc được cả các lãnh vực khó nhằn.

nghecon050509

Xe buýt
Cũng thi thoảng mở ra ngắm mãi không chán các Cụ nhỉ. Xong lại đóng lại !

barca6996

Xe container
Em nói về cái tư duy của cô ta chứ ko nói về gia cảnh. Hơn nữa việc cá nhân nhà họ e ko soi mói, chỉ liếc qua phần họ mang ra ngoài.
Mà thôi kệ đi cụ, ọp để chém, chứ phân tích một vde lại cần tính hàn lâm tổng quát, tốn dấy mực nhắm ;))
Vâng cụ, đồng ý Of là để chém, để fun nhưng e thấy nhận xét một người là đáng thương e cứ thấy làm sao ý. Có câu chuyện về tổng thống mỹ mới đắc cử khi còn đi học mắc tật nói lắp, ông bố tổng thống mới nói với con là con hãy nhớ trên đời này k có ai bằng con và con cũng k hơn ai.

printer05

Xe điện
Giải pháp dễ thế mà em không nghĩ ra. Nhưng e là khó thực hiện được bởi em sợ đối diện với phụ nữ lắm. Vả lại nhìn vào bìa sách thì sợ bị cho là không tôn trọng mà nhìn vào người đọc sách thì cũng bị cho là thiếu tôn trọng:))
Em lại không tò mò là sách gì em chỉ tò mò là với tốc độ đọc và độ dày của cuốn sách thi việc phải ngâm nước trong suốt thời gian đó (giả sử là đọc hết sách) thì có bị thâm không :D

Thích Đu Đủ

Xe điện
Vâng cụ, đồng ý Of là để chém, để fun nhưng e thấy nhận xét một người là đáng thương e cứ thấy làm sao ý. Có câu chuyện về tổng thống mỹ mới đắc cử khi còn đi học mắc tật nói lắp, ông bố tổng thống mới nói với con là con hãy nhớ trên đời này k có ai bằng con và con cũng k hơn ai.
Em không phản đối ý kiến của cụ ^^ hơn kém ko phải cái co thể bình luận. Nhưng sống để hằn học lo lắng là đáng thương cụ đồng ý với em không? Dư em sống chỉ đệ iêu thương, nhứt nà các dì, cho dù các dì ko iêu thương iem :P
Thay vì tìm cách đối phó thì cứ để mặc nó theo ý ng ta. Duyên đến đâu ta nhận đến đó, buông bỏ đc mới là thanh thản. Quan trọng hểu đc tâm ng ta muốn dì nà đụ ạ ^^

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Em lại không tò mò là sách gì em chỉ tò mò là với tốc độ đọc và độ dày của cuốn sách thi việc phải ngâm nước trong suốt thời gian đó (giả sử là đọc hết sách) thì có bị thâm không :D
Rõ thâm 8-x

DungLego

Xe máy
Em thik phụ nữ, mình nói biết nghe vâng dạ, ngoan ngoãn nghe lời 🤣