Có 800tr -1 tỷ nên đầu tư khu nào?

bsquangtoan

Xe hơi
tầm này cụ mua đất biển Phú Yên, bắc vân phong được, vì còn khá rẻ so với măt bằng chung, còn cả nước rất khó để đầu tư, kể cả nông thôn, bán kính cách hà nội 100km cũng khó
Cụ có infor j về khu này k ah?!

trangitnoi

Xe tải
Gom góp đc gần 1 củ tỏi mà để ngân hàng lãi suất thấp và khả năng mất giá cao. E lập thớt các cụ cùng có tài chính và nhu cầu giống e, cùng tìm hiểu kênh đầu tư sinh lời và an toàn. Mời các cụ.....
E đang nghía khu Sóc Sơn ạ
Thấy nhiều cụ, mợ quan tâm đến phân khúc này. E xin phép lập nhóm zalo mình cùng bàn nhé! Cụ,mợ ib e
Sóc sơn giá đã lên rất cao
Cụ đỉnh ôm đỉnh bán đáy?

Cuongdbhb

Xe hơi
Cụ lên hoà bình quê em đi

tuanvuespn

Xe tải
Hiện tại thì e ko biết có ai bán không. Tuy nhiên e tham khảo thì thấy ko có. Hoặc có chăng rất ít dân họ bán. Em mua lúc chưa hoàn thiện đường trục. Đường đất và đang kiện cáo GPMB. Nay thì đường nhựa xong rồi. Các nhà dân đã ra mặt đường nên ít ng bán ra. Hoặc có chăng thì ng ta vỡ nợ mới bán. Mà hầu hết đất cây lâu năm( cả mảnh 500-2000m2 có 100m2 thổ cư ONT).
Trục đường tỉnh 651 dài 30km. Nhưng chỉ có mặt đường là đất thổ cư dân hiện hữu. Mặt tiền vew Vịnh vân phong tuyệt đẹp. Sau lưng 1km. Là bãi biển quy hoạch khu du lịch
theo e đánh giá thì đẹp như bãi dài ( Nha trang)_ cát trắng, mịn. Trong xanh hơn Trần phú( Nha trang). tuy nhiên, Sóng to nước cả chưa tắm được. Các dự án đã chia nhau đất mặt biển mà chưa có ai làm. Do 20 năm nay nhùng nhằng việc lên Đặc khu nên chưa ngã ngũ chủ trương
Năm nay Đc Nguyễn Hải Ninh về làm bí thư Khánh Hòa nên có vẻ mạnh tay. Quyết dừng đặc khu, Và phát triển BVP thành khu Du lịch. Tương lai BVP rất sáng
.
Em thấy có video của 1 bạn nào đó flycam bãi biển Hòn ngang( mặt sau biển đường 651- BVP) cho các cụ tham khảo
Cụ có quy hoạch khu này k. Sao e xem kế hoạch SDD thì ven đường 651 toàn dính quy hoạch nhỉ. Nào là KDT Tuần Lễ hoặc toàn đất TMD