Có bác nào biết chỗ chế gương tự điều chỉnh cụp xuống khi vào số lùi

mazda6.

Xe buýt
cụ ơi không ai làm được đâu ,,vì hệ thống xe rồi,,bác cần em tư vấn về gương thi gọi em nhe
Quan điểm của em thì kể cả độ được thì cũng không nên làm!!! Vì khi chỉnh được góc cụp cho gương phù hợp với người này thì khi người khác ngồi lên sẽ rất khó khăn!!!! Chưa kể đến việc cụp lên cụp xuống liên tục khi điều kiện phải tiến lên lùi xuống liên tục sẽ mau chóng làm hư moter và sẽ rất vất vả để sửa chữa!!!
Có một cách, đơn giản và đỡ tốn kém hơn rất nhiều mà các cụ nên nghiên cứu đó là gắn thêm gương cầu nhỏ!!! Em đã gắn và hoàn toàn hài lòng và an tâm khi lùi xe được quan sát rõ cả gần ( đường và vệt bánh xe qua gương cầu nhỏ) và quan sát xa qua gương phẳng!! Chi phí thì chả đáng bao nhiêu !!!

fire114

Xe đạp
Bác trung già cho hỏi lắp gương tự điều chỉ xuống khi lùi tại cơ sở bác rổ giá thế nào bác gửi cho biết với?. Và lắp cái này có phải cắt dây không? có ảnh hưởng đến hệ thống điện không vậy?

fire114

Xe đạp
Bác trung già cho hỏi lắp gương tự điều chỉ xuống khi lùi tại cơ sở bác rổ giá thế nào bác gửi cho biết với?. Và lắp cái này có phải cắt dây không? có ảnh hưởng đến hệ thống điện không vậy?
Đợi mãi bác Trung cho cái giá vào tủ để biết còn cân đối ngân sách