Có cụ nào đầu tư FLC Tropical Quảng Ninh không cho em xin ý kiến với

quan.ct

Xe máy
Vậy ạ, em cũng không để ý, vì thớt đang nói về dự á FLC tropical mà, nên em nghĩ cụ nói về dự án này.
Chứ trên Uông bí thì em chịu.
Hehe.. chủ nhật này Uông Bí mới ra hàng đợt đầu tiên nên chắc cụ chưa nắm đc hết thông tin. Nhiều nhà đầu tư cũng có cách đánh như cụ ấy, chỉ đánh vào đợt sóng đầu vì giá sẽ gần giá trị thực hơn là đánh vào các đợt sau vì nguy cơ có giá ảo.

Được gửi từ iPhone 8 Plus - Otofun

istvn

Xe máy
Em dân thổ trong khu hà khánh này, giờ về Hà Nội sống rồi, thấy có cụ mở thớt vào chém cho xôm vậy. Bên flc lấy quả đồi Hoá chất mỏ, phụ huynh em công tác ở đây, cả tuổi thơ em ở đây. Nhớ ngày nào chỗ này vẫn được coi là đất khỉ ho cò gáy, vì sản xuất thuốc nổ nên chẳng thằng nào dám lại gần, muốn vào phải đi qua nghĩa trang Đèo Sen, Bãi rác của thành phố, bệnh viện lao phổi, bụi bẩn ( mà giờ chắc vẫn bụi). Rồi cơn sốt bất động sản lên, doanh nghiệp thời ông Hà Văn Hiền múc đất lấp biển vừa bán được đất nền, vừa bán được cả than cày nát cả khu Cao xanh, Hà Khánh,.. thời bác Đam kế nhiệm thì 1 quả đồi có nấy chục cái lò thổ phỉ, xe than chạy ngày đêm, hậu quả giờ những nhà quanh đấy sụt móng, nứt toác hết, dần dần hố tử thần lộ ra càng nhiều. Chưa kể xung quanh khu này các mỏ như Hà Tu, Hạ Long, Cao Thắng ,... xới lên cứ gọi là nhoe nhoét, các cụ cứ nhìn bản đồ thì biết. Do là đơn vị sản xuất thuốc nổ TNT phục vụ khai thác than, nên nơi đây 10 bà công nhân sản xuất thì đến quả nửa ung thư, nước thải trong quá trình sản xuất cứ thải thẳng xuống biển. Ngày xưa đi câu cáy không bao giờ dám câu gần khu này vì sợ mang về ăn cả nhà mang bệnh hết. Cái quan trọng nữa là do nằm dưới thấp so với khai trường các mỏ cộng thêm hướng gió nên rất bụi, dân cư quanh khu này khổ vì bụi lắm, năm 2004 ông thành phố cho hẳn 1 nhà máy xử lý rác đóng đô ngay trên đầu người dân khu hoá chất này, đến nhục, ngày đêm thối uế, ruồi nhặng, được mấy năm dân chửi ban quản lý nhà máy rác chuyển sang đào than bán, giờ đắp chiếu nhà máy... giờ flc mua lại cả khu này thì nhà máy chuyển đi cẩm phả, giờ chỉ còn mấy ông bà già về hưu bán trụ...giờ nhớ lại cứ 2h chiều mìn nổ rung cả nhà, Nhật bản gọi là cụ. Đêm nằm áo tai xuống nền gạch hoa vẫn nghe thấy tiếng nổ dưới lòng đất.

Cụ EuroWindow Đạt cho em hỏi nhờ tí.
Ý thứ tư của cụ là những người mua đợt đầu thì giá trị miếng đất của mình đã tăng 5% + 7% (hoặc 10%)= 12%.
Ví dụ mua 1tỷ thì đã đc 120tr hả cụ.
Nếu so với đợt 1 thì cộng dồn, còn đợt 2 thì chỉ tăng 7-10% (tùy vị trí) thôi cụ. VD: Căn shophouse đường 56m đang được giao chênh lên tới 500 nhưng muốn thanh khoản nhanh thì 200-250 là bay ngay.
Tiện đây em hỏi có cụ nào có shophouse đường 56 cần bay không báo em, em đang có mấy khách cần đầu tư. Giờ tương tự dự án Uông Bí New City ở Vincom+ cũng thế, nhưng UB thì nhanh hơn vì đã có sổ đầy đủ từng ô đất và hạ tầng đã lên. Còn một số thông tin khiến giá ở đây sẽ tăng nhưng em không tiện nói.

ZALO-ALO EM: 0933788855

phuongbkhn

Xe hơi
shophouse đường trục chính còn bán k cụ?
ở trục 56m thì k còn r cụ ạ.

cụ bên trên nói chưa ra là k đúng, vì thực tế đã ra và đã bán rồi, còn có hàng bán nữa hay k thì e k chắc vì theo thông tin của e nhận đc là đợt vừa hôm chủ nhật là hết hàng BOTANIC rồi. Ở đấy 9 đơn vị bán, làm gì có ông quái nào là cầm bảng hàng chính :D

nguyenvu90utc

Xe đạp
Em không làm đầu tư cũng như môi giới, em làm thẩm định giá của ngân hàng. Hóng nhận định của các bác.

Gửi từ A37fw của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

axnzius

Xe máy
The New City Uông Bí nhé cụ. Em đang phân phối dự án đấy. Hơn 700 lô liền kề và shophouse. Ngay cạnh quốc lộ 18A và Vincom Uông Bí nhé cụ

Được gửi từ iPhone 8 Plus - Otofun
Cụ mật thư e xin ít thông tin nhé

Em đang phân phối cả FLC và Uông Bí New City nhưng giờ quan điểm cá nhân em thấy đầu tư UB tốt hơn. Nhất là những cụ nào muốn lướt sóng. Còn cụ nào quan tâm vì sao thì em vác giấy bút ra ghi chi tiết so sánh 2 dự án cho các cụ thấy, chứ mổ cò như em ghi trên này mất cả ngày. :))

Hôm vừa rồi mở ban .... khach hàng đông tưng bừng. Ra căn nào mât căn đo .... ace Sale chôt mỏi tay. Chuc mừng cac ace !
Hội Đầu Tư Đât Nền - Biệt Thự Biển - Shophouse - Codotel Phú Quốc
Chúc mừng cụ và ace trong đó. Ngoài này FLC và Uông Bí cũng tấp nập lắm cụ ạ.

CondotelSapphire

Đi bộ
E cũng dân sales đây , mà nghe cụ cửa sổ thấy lạnh quá :P