[Funland] Có cụ nào hóng liền kề ST5 Gamuda không

langthanghanoi

Xe hơi
7 tỷ còn đang đắt lòi kèn so với giai đoạn trước kìa cụ, cao hơn thì ai mua, 7 tỷ có thuế và chưa chiết khấu là thông tin sales nói với em nếu cao hơn em phắn. :P
7 tỷ là thông tin ban đầu và lâu rồi cụ nhé! Cũng giống như Song Lập thôi, diện tích nhỏ không có nghĩa là tiền nhỏ.

hadu

Xe tăng
Giá trung bình nghe nói cũng phải tầm hơn 80 củ/m2.

Nathan81

Xe đạp
các cụ đánh giá khu Gamuda này tương lai có tiềm năng không, Em đang tìm hiểu nhưng không biết thế nào.
Em thấy giá các khu Sắp mở và hiện tại đắt hơn các khu lúc đầu tiên của dự án khá cao.

Tuanvh39

Xe buýt
các cụ đánh giá khu Gamuda này tương lai có tiềm năng không, Em đang tìm hiểu nhưng không biết thế nào.
Em thấy giá các khu Sắp mở và hiện tại đắt hơn các khu lúc đầu tiên của dự án khá cao.
Sẽ ngày càng cao Cụ ạ. Mua ST3,ST4 ổn hơn đấy, còn được trả chậm dài hơn, chứ ST5 tối đa có 24 tháng thôi.

Nathan81

Xe đạp
Sẽ ngày càng cao Cụ ạ. Mua ST3,ST4 ổn hơn đấy, còn được trả chậm dài hơn, chứ ST5 tối đa có 24 tháng thôi.
e thấy bạn sale gửi cho em chưa có chính sách thanh toán, giá chính thức, cụ đã biết rồi à. Mà các khu ST3, ST4 giá tổng cao, em cũng có ông anh bán bằng giá mà ko dủ xiền lấy. Nên khu này em ko chơi được.
St5 này ra giá khoảng 7 tỷ thì em cũng bóp bụng cố gắng, nhưng cao hơn thì bỏ vậy

Camry2205

Xe máy
khi nào cơ sở hạ tầng, tiện ích, đừng tam trinh xong thì chắc lên vù vù

NguyenNgoc.GM

Xe hơi
Cụ nào cần thông tin cả khu mới và khu cũ inbox em gửi cho cả list các căn để dễ so sánh. Có ST3,4,5, Botanic, Song Lập SD5.
Nathan81 , @A Quang Minh ,

Thông tin mới nhất ST5 các cụ ơi. Khách hàng không cần mở tài khoản ngân hàng để đủ điều kiện mua nữa, lịch mở bán sẽ lùi lại.
Các cụ đã mở tài khoản cũng không sao nhé, hôm đó vẫn đến mua bình thường không bị ảnh hưởng gì.

Tuanvh39

Xe buýt
Thông tin mới nhất ST5 các cụ ơi. Khách hàng không cần mở tài khoản ngân hàng để đủ điều kiện mua nữa, lịch mở bán sẽ lùi lại.
Các cụ đã mở tài khoản cũng không sao nhé, hôm đó vẫn đến mua bình thường không bị ảnh hưởng gì.
Lại lùi à, thế mà mấy Cụ sales mấy hôm nay hoạt động hết công suất:D

vâng cụ ạ, may mà em làm ở Ga cũng lâu, nắm được trước tình hình nên cứ bảo khách em từ từ :D:D:D

Camry2205

Xe máy
Ga làm việc như này thì mất khách quá

danaminhtuan

Xe tải
Mua Gamuda thì phải xác định là rất lâu mới hoàn thienj được hạ tầng xung quanh, đường Tam trinh thì dừng vô thời hạn rồi. Các tuyến khác như Vĩnh Tuy - Yên Duyên cunbgx bắt đầu dính phốt do chủ đầu tư là Công ty Vĩnh Hưng đang bị dân kiện ngược, tuyến Tân Hoàng Minh cũng không có thông tin gì rõ ràng hết. Gamuda đúng là người đẹp ngủ trong rừng vì chả có ai có thể vào để đánh thức được cả, đi phía nào cunbgx tắc hết, phắn thôi các cụ ơi

T.arc

Xe tải
Cụ bán nhà xong cái, phũ thế :)
Mua Gamuda thì phải xác định là rất lâu mới hoàn thienj được hạ tầng xung quanh, đường Tam trinh thì dừng vô thời hạn rồi. Các tuyến khác như Vĩnh Tuy - Yên Duyên cunbgx bắt đầu dính phốt do chủ đầu tư là Công ty Vĩnh Hưng đang bị dân kiện ngược, tuyến Tân Hoàng Minh cũng không có thông tin gì rõ ràng hết. Gamuda đúng là người đẹp ngủ trong rừng vì chả có ai có thể vào để đánh thức được cả, đi phía nào cunbgx tắc hết, phắn thôi các cụ ơi

tasx

Xe tăng
Cụ danaminhtuan nói đúng đấy. Hôm rồi thêm quả xui khách đặt cọc mở sổ, rồi lại phanh lại không cần lý do. Đúng là Ga coi khách hàng không ra gì. Giờ để xem Ga có dám tự xưng là Chủ đầu tư uy tín nữa không. Đừng nghe những gì tụi lãnh đạo Ga nói nhé, mà hãy xem nó có trưng được văn bản đính kèm không.
Con cá chê mồi là con Cá bệnh, hoặc con Cá khôn lỏi tham ăn. Hoặc bị phốt không ra được hàng, dừng vô thời hạn ... hoặc giá sẽ ở trên trời. Cụ nào nghiên cứu ST5 thì nghiên cứu thêm phương án khác đi là vừa.
Các bạn sales ở đây cũng chỉ là công cụ bị giật dây thôi.

hadu

Xe tăng
Cụ danaminhtuan nói đúng đấy. Hôm rồi thêm quả xui khách đặt cọc mở sổ, rồi lại phanh lại không cần lý do. Đúng là Ga coi khách hàng không ra gì. Giờ để xem Ga có dám tự xưng là Chủ đầu tư uy tín nữa không. Đừng nghe những gì tụi lãnh đạo Ga nói nhé, mà hãy xem nó có trưng được văn bản đính kèm không.
Con cá chê mồi là con Cá bệnh, hoặc con Cá khôn lỏi tham ăn. Hoặc bị phốt không ra được hàng, dừng vô thời hạn ... hoặc giá sẽ ở trên trời. Cụ nào nghiên cứu ST5 thì nghiên cứu thêm phương án khác đi là vừa.
Các bạn sales ở đây cũng chỉ là công cụ bị giật dây thôi.
Cụ này nói chuẩn. Cái kiểu ko coi khách hàng ra gì thì có dát vàng cũng giải tán. Tuyển sale thì toàn người non, thông tin ko kiểm soát. Sale cãi nhau cả với khách hàng, tự cãi nhau. Nói chung ko còn gì để nói với ông Gamuda :))

hadu

Xe tăng
Lý do dừng mở bán theo e rất đơn giản là do chưa được phê duyệt điều chỉnh quy hoạch. Bơm tiền chưa đủ nên bọn trên kia chưa duyệt thôi:D

tasx

Xe tăng
Lý do dừng mở bán theo e rất đơn giản là do chưa được phê duyệt điều chỉnh quy hoạch. Bơm tiền chưa đủ nên bọn trên kia chưa duyệt thôi:D
Vưỡn chưa vodka được mời Cụ mới cay :). Theo em thì khả năng này là rất cao.