[Funland] Cô gái bị khởi tố vì khoe thân phản cảm trên cầu Tràng Tiền

search

Xe điện
Cởi truồng ko nói, nhưng ở trần mà bị tội thì oan ức cho các em thật, ra đường mùa hè hàng đống ông cởi trần chạy lông nhông. Hay trong luật VN quy định zai thì đc còn gái thì ko đc cởi trần :)

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
luật hình sự nước CHXHCN VN ta có điều luật nào để xử tội khoe thân nơi công cộng kg nhỉ ? điều bao nhiêu và khung hình phạt bao nhiêu năm tù ngồi hay phạt hành chính ?
khi xử thì tội danh là gì nhỉ ??
khoe thân thì chắc.chỉ phạt tiền.
còn chụp ảnh, quay phim rồi tung lên mạng hay gửi cho ai đó thì tội truyền bá văn hóa phẩm đồi trụy. Đi tù.

TamMao2612

Xe buýt
Trời, VN đúng là kì lạ có thế này mà cũng khởi tố? Em này chỉ cần bảo bị có vấn đề tâm lí thì khởi tố vào mắt.
Ở bên em mua hè, nhiều bà mặc bikini cả bộ đi siêu thị luôn. Việc mặc gì là của người ta, ai chê xấu cũng là của người ta, chứ gì mà ảnh hưởng đến nét đẹp thơ mộng của Huế. Vớ va vớ vẩn về cái lí do để khởi tố một người bình thường. Nếu khỏi tố vì dừng xe gây cản trở giao thông còn được, chứ mặc gì hoàn toàn là quyền cơ bản của người ta.

traixubac1199

[Tịch thu bằng lái]
luật hình sự nước CHXHCN VN ta có điều luật nào để xử tội khoe thân nơi công cộng kg nhỉ ? điều bao nhiêu và khung hình phạt bao nhiêu năm tù ngồi hay phạt hành chính ?
khi xử thì tội danh là gì nhỉ ??
Thớt giật tít ng.u thôi. Nó bị bắt vì tội khác.

traixubac1199

[Tịch thu bằng lái]
Trời, VN đúng là kì lạ có thế này mà cũng khởi tố? Em này chỉ cần bảo bị có vấn đề tâm lí thì khởi tố vào mắt.
Ở bên em mua hè, nhiều bà mặc bikini cả bộ đi siêu thị luôn. Việc mặc gì là của người ta, ai chê xấu cũng là của người ta, chứ gì mà ảnh hưởng đến nét đẹp thơ mộng của Huế. Vớ va vớ vẩn về cái lí do để khởi tố một người bình thường. Nếu khỏi tố vì dừng xe gây cản trở giao thông còn được, chứ mặc gì hoàn toàn là quyền cơ bản của người ta.

Dan du an

Xe cút kít
Em chẳng hiểu phản cảm cái gì ? Hay clip này em xem không đủ đô ? Có thế này cũng bị khởi tố ?https://travelmag.vn/clip-co-gai-tu-coi-noi-y-khoe-than-giua-cau-trang-tien-d55545.html
Cái này thì quá vớ vẩn vì có thể ảnh hưởng giao thông và là hành vi phải bị phạt. Bạn ấy có thể mặc váy thả rông chứ ai lại kéo lên kéo xuống cái quần lót thế ở nơi biểu tượng của Huế

ống pô xe

[Tịch thu bằng lái]
em cũng đoán vậy nhưng chưa rõ con này phạm tội gì để đến mức phải cần có cớ này để bắt nó ngay và luôn hả cụ . chứ kể cả nó chỉ mặc xi líp và cóoc xê đi lang thang cũng chả bắt được nó

Dan du an

Xe cút kít
em cũng đoán vậy nhưng chưa rõ con này phạm tội gì để đến mức phải cần có cớ này để bắt nó ngay và luôn hả cụ . chứ kể cả nó chỉ mặc xi líp và cóoc xê đi lang thang cũng chả bắt được nó
Hoặc nó mặc xuyên thấu và thả rông cũng có luật bắt đâu. Có một mợ có chồng con cũng suốt ngày chụp ảnh thả rông vòng 1 đăng khắp nơi kể cả đi du lịch cũng có ai làm gì đâu

a_cheng

Xe điện
Tuyền twitter à. Con này xấu thúi. Bỏ tù là đúng cc à :x
chắc mấy anh công an check ảnh thấy xấu quá nên bức xúc bỏ tù luôn :)), kể ra mà đẹp thì có khi không đến nông nỗi này =))

Kiabuoisang

Xe container
Hơi tí là xxx vào cuộc, thừa cơm :D. Cái việc nhỏ này chỉ cần bảo cháu ý lên OF để các cụ dục giáo là được rồi:-L

thớt này sao không thấy cãi nhau chửi nhau nhỉ

ống pô xe

[Tịch thu bằng lái]
này các cụ các mợ..lỡ mai nhà con kia họ trình ra văn tự đóng dấu đỏ đoàng hoàng kết luận của bệnh viện tâm thần : là bệnh nhân có triệu chứng mắc bệnh ảo thanh ..thì sao ạ?? lúc này chắc anh em mạng quay ngoắt lại chửi xxx là sao bắt người bị bệnh điên . thì các cụ các mợ tính sao ợ.. khả năng này em dự rất có thể đó :D:D:D:D

Dan du an

Xe cút kít
Nếu nói về nhiều khía cạnh thì ỉa bậy, đái bậy ở chỗ công cộng còn kinh hơn các cháu nó đẹp nó phô ra. Mà giờ muốn đẹp thì dễ quá mà. Mặt thì đi căng chỉ hay phẫu thuật gọt xương, ngực thì bơm, mông bơm, bụng thì căng chỉ hoặc hút mỡ. Toàn thân thì tắm trắng và uống viên trắng da hàng ngày. Đẹp được hết.

Kiabuoisang

Xe container
Nếu nói về nhiều khía cạnh thì ỉa bậy, đái bậy ở chỗ công cộng còn kinh hơn các cháu nó đẹp nó phô ra. Mà giờ muốn đẹp thì dễ quá mà. Mặt thì đi căng chỉ hay phẫu thuật gọt xương, ngực thì bơm, mông bơm, bụng thì căng chỉ hoặc hút mỡ. Toàn thân thì tắm trắng và uống viên trắng da hàng ngày. Đẹp được hết.
Ơ thế cứ da trắng là đẹp ạ? Em thấy hê hậu Hờ Hen gì đó da đen nhẻm vẫn đẹp mà :D