[Funland] Cô gái trẻ tố bị hành hung tại Aeon Mall Long Biên

matizvan2009

Xe ba gác
Vui đến mức ông chú em, ổng đưa cả vào văn ổng:
"Ở nhà quê cũng có khi vui. Khi có chèo hay tuồng thì vui ghê lắm… Có mấy tay thanh niên ở bên Duệ Đông đứng sau chúng tôi. Một tay dí chim vào đít cái Lược. Cái Lược bảo: “Làm gì thế?” Tay này cũng dơ, nói thản nhiên: “Làm chủ nhiệm hợp tác”. Cái Lược mắng: “Thôi đi chứ!”. Tay này lại bảo: “Nhân dân tín nhiệm thì tôi còn làm” Xung quanh cười ồ”.
:D
Em nghe còn có trò dã man hơn là bỏ thạch sùng vào quần chun của chị em

Xe Tháo Bánh

Xe container
37t rồi mà ngu thế nhỉ? Sờ mông thì phạt hoặc bị ăn chửi nhục tý thôi. Nhưng động tay chân là dính án rồi. Mà loại này chắc cũng thành phần cặn bã. Cho đi tù cho sạch XH.

tranhainam

Xe điện
Phụ nữ ăn mặc hiện nay là chỉ để ngắm thôi, 0 ngắm là có lỗi với chị em nên e cứ nhìn chằm chằm thôi. Còn sờ thì thôi, lỡ vào thang máy là e lại phải chơi đt chứ 0 lại lỡ tay chân siêu vẹo là lại lên fb ngay

Mr. Toàn

Xe điện
Đúng rồi, nhưng chưa nhã. Bác phải gọi là sờ mông :D mà nó cũng đúng khi nói bóp mông, ai nói bóp đít.

Có lúc tiếng ta lại nhã quá. Ví dụ phim Mỹ nó nói "did you f*ck her?" thì phụ đề lại dịch là anh có đã làm chuyện ấy với cô ta không? Thế thì không toát ra cái thần thái của người nói.
Dịch phụ đề thì phải lịch sự thôi, vì đối tượng xem rộng. Còn dân dã phải là "mày có đ... nó không?" Hay như các cụ ở đây hay hỏi " chịch chưa?"

dungnv10

Xe tăng
ây da, ngay gần nhà mà giờ mới biết

Văn Hoá đi xuống quá. chắc chú em là fan cuồng của HĐ và HHA rồi

lanhpham

Xe điện
E cũng là người Bắc, mà e nói thật dạo gần đây, dân mình đạo đức xuống cấp trầm trọng, từ việc tham giao giao thông , cho đến việc như trên rất nhiều, tỷ lệ trong Miền Nam cũng có nhưng rất ít, ngay như việc tham gia Giao Thông, e có dịp sống trong đó 1 thời gian, Dân họ rất ý thức tỷ lệ Vượt đèn đỏ có, nhưng rất ít, ko như ngoài Hà Nội , ko biết Bác Chủ Tịch mới của tp, có giải Quyết Được vấn đề này ko, với mong pháp luật sửa đổi phạt thật nặng những thằng biến thái như thế này đi, Bảo sao Dân Miền Nam họ ko muốn đi Du Lịch, và sinh sống ở Miền Bắc

datinh

Xe container
E cũng là người Bắc, mà e nói thật dạo gần đây, dân mình đạo đức xuống cấp trầm trọng, từ việc tham giao giao thông , cho đến việc như trên rất nhiều, tỷ lệ trong Miền Nam cũng có nhưng rất ít, ngay như việc tham gia Giao Thông, e có dịp sống trong đó 1 thời gian, Dân họ rất ý thức tỷ lệ Vượt đèn đỏ có, nhưng rất ít, ko như ngoài Hà Nội , ko biết Bác Chủ Tịch mới của tp, có giải Quyết Được vấn đề này ko, với mong pháp luật sửa đổi phạt thật nặng những thằng biến thái như thế này đi, Bảo sao Dân Miền Nam họ ko muốn đi Du Lịch, và sinh sống ở Miền Bắc
vầng. đang xử hai đứa hành hạ trẻ em tới chết. nó ở đâu nhỉ

DuongHL

Xe container
Vâng, nhưng ở trỏng hở ra phát là cướp giật ngay, bình an ghê.

Bobbo

Xe điện
Vui đến mức ông chú em, ổng đưa cả vào văn ổng:
"Ở nhà quê cũng có khi vui. Khi có chèo hay tuồng thì vui ghê lắm… Có mấy tay thanh niên ở bên Duệ Đông đứng sau chúng tôi. Một tay dí chim vào đít cái Lược. Cái Lược bảo: “Làm gì thế?” Tay này cũng dơ, nói thản nhiên: “Làm chủ nhiệm hợp tác”. Cái Lược mắng: “Thôi đi chứ!”. Tay này lại bảo: “Nhân dân tín nhiệm thì tôi còn làm” Xung quanh cười ồ”.
:D
Truyện gì hay thế cụ?

AcidS

Xe điện
Em gái này biết luật đó, chóng mặt buồn nôn, nhức đầu đánh giá tỉ lệ thương tật theo thông tư 22 Bảng 1 chương 1 là cao phết đó. Quả này ông H 37 tuổi quỳ xuống xin lỗi nó, chồng tiền cao bằng người may ra thoát hình sự

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]

salestumlum

Xe tăng
tệ. Dâm dục quá đà,
Qua em vừa đọc đoạn này:

Để không vướng vào Nghiệp, Tất cả chúng ta cần phải Quán được nó,

Gacon2012

Xe buýt
sao thấy bảo là tán ko được e kia nên đánh

Lee Saker

Xe điện
Chia sẻ về tình hình sức khoẻ, chị A. cho biết hiện tại tâm lý của chị không ổn định, vẫn sợ hãi, đầu đau nhức và hay chóng mặt buồn nôn.
Chị này có tổ tư vấn chất lượng đấy.

Ji Bro

Xe buýt
Chia sẻ về tình hình sức khoẻ, chị A. cho biết hiện tại tâm lý của chị không ổn định, vẫn sợ hãi, đầu đau nhức và hay chóng mặt buồn nôn.
Cô gái khai thế này chắc đã được qua tư vấn rồi, kiểu này chú kia rắc rối to chứ ko có chuyện 200k đâu, ah còn nếu chú ấy là 1 thể loại đầy tớ có công gì đó thì em ko chắc.

inovavgj

Xe container
sàm sỡ , đánh người , camera ghi lại hết rồi , làm sao chối được

Sammy2017

Xe tải
Hix. Em đi vào Aeon phải công nhận là các em các cháu giờ ăn mặc hiện đại thật.
Ngôn ngữ cũng đa dạng lắm ạ
Ăn mặc hiện đại nó là 1 câu chuyện khác không liên quan cụ nhé, ngôn ngữ lại càng không!
Ví như ở chùa chiền, nơi linh thiêng có quy định về ăn mặc thì cụ đánh giá ok, đây giữa TTTM quyền người ta mặc thế nào là kệ họ, miễn không truổng cời là được. Còn việc tinh trùng thượng não, xàm xỡ QRTD nó thuộc về phạm vi đạo đức rồi, đừng đổ lỗi cho nạn nhân. Bị tố còn quay ra hành hung phụ nữ thì đúng là loại cặn bã