[Funland] Có nên cho Bùi Tiến Dũng Bắt ở Trận Chung Kết Với U2 Indo

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]
1 thằng đang trên đà tâm lý tốt và 1 thằng éo biết đường nào mà lần

Trận chung kết tranh cái huy chương mấy chục năm kỳ vòng ? áp lực của lãnh đạo, áp lực của dư luận

Chọn thằng nào thì em nghĩ chắc chắn ko nhiều người hỏi "ngờ-u" như cụ chứ đừng nói HLV.

Đề nghị mod xoá mịa cái thớt này đi cho sạch dân trí
Tâm lý tốt mà quả bắt trận thái chả vỡ cả mồm ah.

Hoàng Anh 235

Xe máy
Như CCCM thấy là Văn Toản đã bắt tốt ở trận Cam, có thể nói sự nghiệp của e nó đã dc cứu vãn.
Vậy cũng nên cho Thủ Môn Tiến Dũng 1 cơ hội chứ nhỉ. Dù gì em nó cũng có công lớn ở giải Thường Châu.
Thêm nữa bọn Indo ko mạnh ở các pha không chiến, mình nên cho em nó cơ hội bắt ở Chung kết với U22 Indo
Nếu em nó thể hiện ngon thì tương lại ĐTVN lại có 1 thủ môn tốt
Theo e thì Ai cũng có sai lầm. Nhưng xét về kinh nghiệm cả tâm lý những trận bóng lớn thì TD có vẻ yên tâm hơn

Được gửi từ iPhone 6 Plus - Otofun

Ice_scream

Đi bộ
Hỏi rồi, trả lời rồi. Rồi tiếp theo là gì?

EV_Auto

Xe máy
Các cụ cứ nhìn ánh mắt, vẻ mặt của Toản và Dũng là thấy khác biệt.
Ánh mắt của Dũng đầy vẻ u ám.
Toản rất nhiệt huyết và quyết tâm.

Hoàng Anh 235

Xe máy
Các cụ cứ nhìn ánh mắt, vẻ mặt của Toản và Dũng là thấy khác biệt.
Ánh mắt của Dũng đầy vẻ u ám.
Toản rất nhiệt huyết và quyết tâm.
Cụ nhìn kĩ quá :)) e thấy thì dũng đăm chiêu kiểu kĩ quá lại hỏng. Còn toản thì có vẻ hơi yếu tâm lý

Được gửi từ iPhone 6 Plus - Otofun

LePower

Xe buýt
Như CCCM thấy là Văn Toản đã bắt tốt ở trận Cam, có thể nói sự nghiệp của e nó đã dc cứu vãn.
Vậy cũng nên cho Thủ Môn Tiến Dũng 1 cơ hội chứ nhỉ. Dù gì em nó cũng có công lớn ở giải Thường Châu.
Thêm nữa bọn Indo ko mạnh ở các pha không chiến, mình nên cho em nó cơ hội bắt ở Chung kết với U22 Indo

Thớt rảnh quá, Hay là người Indo nói tiếng Việt đấy.

Chỉ đào tạo,huấn luyện, cơ hội,.... ở trận vòng bảng.
Chứ Ô. Pak có điên đâu mà thử thách, tạo cơ hội ở trận chung kết này.

À, Dũng vẫn được ra sân nhưng ................................ ngồi dự bị thế thôi.

vitngoc

Xe điện
Văn Quyết đội 5 củ vận động mãi chả dc đá kia kìa!

Ngoan nhé

Xe máy
E chỉ quan tâm đến người iu bạn gái của các cháo thôi nhá

BDS68

Xe cút kít
Người OF

Cụ nghĩ chung kết là tập luyện và thử đội hình ah. Đã nói Văn Toản bắt tốt ở trận Cam, em nó đang có tâm lý tốt thì sao không để em nó bắt mà lại có tư tưởng cho cháu Dũng cơ hội ? Cháu không ghét bỏ gì em nó cả, nhưng cụ nên nhớ đây là trận chung kết và niềm hy vọng 60 năm đấy. Mệ, mâu thuẫn từ cách đặt vấn đề rồi mà cụ còn lập thớt, cháu thật ^:)^^:)^^:)^

Doxauxa

Xe hơi
Cụ chủ thớt đúng là độc hành, em chẳng bao giờ đủ dũng cảm mở một thớt hài nhảm như cụ. Trận Ck trong hoàn cảnh Vn chưa từng giành HCV mà cụ còn "cho một cơ hội" với chả "từng có công" với "biết đâu"...Ai tốt hơn thì được bắt, chơi xấu tý cũng được, trận này mọi cách phải đoạt HVC:bz

thienlydochanh

Xe đạp
Website
www.youtube.com
Các Cụ cứ nguyên tắc quá, Người ta nói "Thất bại là mẹ thành công" Bùi Tiến Dũng trong năm nay thất bại nhiều như thế chính là đợi đến trận CK này để thành công đấy.
Nếu thành công thì chắc chắn tương lại Bùi Tiến Dũng sẽ thay Văn Lâm dẫn dắt ĐTVN vào VCK World Cup, biết đâu sẽ lại tiến vào trận CK World Cup thì sao

sudichat2002

Xe container
Các Cụ cứ nguyên tắc quá, Người ta nói "Thất bại là mẹ thành công" Bùi Tiến Dũng trong năm nay thất bại nhiều như thế chính là đợi đến trận CK này để thành công đấy.
Nếu thành công thì chắc chắn tương lại Bùi Tiến Dũng sẽ thay Văn Lâm dẫn dắt ĐTVN vào VCK World Cup, biết đâu sẽ lại tiến vào trận CK World Cup thì sao
Thế lại thất bại thì sao?

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]
Mời cụ vào mà bắt thay các cháu nó :D mấy thành phần xem bóng phong trào như cụ đúng là tốn nc bọt :D
Em chả chê ai, nhưng bóng đá chả ai nói trước được điều gì cả.
Cụ có thấy cả bọn nhao nhao vào chửi dũng shoppe xong đến trận Thái thì như nào không ạ?

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]

thienlydochanh

Xe đạp
Website
www.youtube.com
Thế lại thất bại thì sao?
Cụ nói thế thì nói làm gì, cụ nhìn thằng Indo đấy, nó đá rất mạo hiểm, so với vòng bảng, đặc biệt kể từ sau trận thua VN nó đá càng mạo hiểm hơn. Nói ko ngoa là lấy công bù thù. K phải vì thua 1 trận mà nó sợ, trái lại sau trần thua VN thì nó đá càng mạo hiểm hơn. Liều mới ăn nhiều chứ nó mà trở nên sợ hãi đá an toàn hơn thì chắc gì nó vào dc CK.
Phải liều lĩnh mới ăn dc