Có nên đi chỉnh độ chụm tiếp? e sợ lắm :(

cuong8686

[Tịch thu bằng lái]
Chúc mừng cụ gặp được thợ giỏi

OKiaforte

Xe buýt
@ cụ Okiaforte : vợ hai cụ hoạt động ở trển có ngon nghẻ không ạ?
Em chào cụ! Vợ 2 em vẫn hoạt động bình thường ạ. Hôm trước em có xuống Thủ đô sửa xe, bảo dưỡng, nhưng em không kịp qua chỗ cụ để cân bằng động, chỉnh độ chụm được vì muộn quá mà em lại ở xa + phải đi một số nơi nữa cụ ạ. Khi nào làm xong sang tên đổi chủ em sẽ đưa vợ 2 đi Thủ đô chơi và qua nhờ cụ kiểm tra giúp ạ.

MONTERO

Xe tăng
Người OF
Em chào cụ! Vợ 2 em vẫn hoạt động bình thường ạ. Hôm trước em có xuống Thủ đô sửa xe, bảo dưỡng, nhưng em không kịp qua chỗ cụ để cân bằng động, chỉnh độ chụm được vì muộn quá mà em lại ở xa + phải đi một số nơi nữa cụ ạ. Khi nào làm xong sang tên đổi chủ em sẽ đưa vợ 2 đi Thủ đô chơi và qua nhờ cụ kiểm tra giúp ạ.
Vậy hum nào cụ rảnh thì qua em nhóe, xe ngon là tốt rùi cụ ợ:D

cocsku

Xe cút kít
Cho em hỏi một lần chỉnh độ chụm hết bao xiền ợ, nhà cháu dạo này hẻo quá!

montero2

Xe tải
26 Nguyễn Khánh Toàn, Q. Cầu Giấy, Hà Nội ( đối d
Website
huntervietnam.vn
Xe cụ Mon đi tốc độ 120 buông tay - vô lăng thẳng tắp đây
Báo cáo các cụ e ra gặp cụ Mon về rồi, giờ v2 e ngoan và dễ bảo hơn rất nhiều rồi :)) biết sớm thì e chả phải chịu cực khổ bấy lâu nay. mang máy ảnh theo mà lại quên làm vài pô show hàng cho các cụ phát (do e mừng quá :))
Một lần nữa thank các cụ, đặc biệt là cụ Mon đã rất nhiệt tình tư vấn, giúp đỡ e @};- khi nào cụ vào chỗ e thì alo e nhá :D à mà e vữn chưa biết thông số v2 lúc đầu thế lào mà tay lái nó nặng, sau khi cụ chỉnh nó lại nhẹ đi đâu nhá , với lại theo cụ thì e có cần nới rotin bạc thước lái ra cho nó nhẹ đi chút nữa k:))

montero2

Xe tải
26 Nguyễn Khánh Toàn, Q. Cầu Giấy, Hà Nội ( đối d
Website
huntervietnam.vn
xe cụ Mon chạy tốc độ 120 buông tay - vô lăng thẳng tắp
Báo cáo các cụ e ra gặp cụ Mon về rồi, giờ v2 e ngoan và dễ bảo hơn rất nhiều rồi :)) biết sớm thì e chả phải chịu cực khổ bấy lâu nay. mang máy ảnh theo mà lại quên làm vài pô show hàng cho các cụ phát (do e mừng quá :))
Một lần nữa thank các cụ, đặc biệt là cụ Mon đã rất nhiệt tình tư vấn, giúp đỡ e @};- khi nào cụ vào chỗ e thì alo e nhá :D à mà e vữn chưa biết thông số v2 lúc đầu thế lào mà tay lái nó nặng, sau khi cụ chỉnh nó lại nhẹ đi đâu nhá , với lại theo cụ thì e có cần nới rotin bạc thước lái ra cho nó nhẹ đi chút nữa k:))

AcidS

Xe điện

rav5

Xe tải
em vừa chỉnh độ chụm ở ngọc khánh hết 650k mà bực mình quá cụ ạ, đúng là lành thành què. xe em trước đó khi ôm cua bên phụ cảm giác hơi văng ***, bên lái thì không sao nhé, gara phán em chỉnh độ chụm, em bảo đem ra ngọc khánh vì nó có máy chỉnh. thế là sau 45p cân lốp và chỉnh đi thấy như ngồi trên thuyền văng bên nọ văng bên kia, sợ quá em quay lại, cụ chủ bảo lốp em nó kém. mà trước đó thì ko bị sao chỉ khi chạy tốc độ cao ôm cua mới bị. em cạch đến già không giám quay lại ngọc khánh. cụ hunter giúp em vụ này được không ạ, xe em rav4

cailin213

Xe buýt
em vừa chỉnh độ chụm ở ngọc khánh hết 650k mà bực mình quá cụ ạ, đúng là lành thành què. xe em trước đó khi ôm cua bên phụ cảm giác hơi văng ***, bên lái thì không sao nhé, gara phán em chỉnh độ chụm, em bảo đem ra ngọc khánh vì nó có máy chỉnh. thế là sau 45p cân lốp và chỉnh đi thấy như ngồi trên thuyền văng bên nọ văng bên kia, sợ quá em quay lại, cụ chủ bảo lốp em nó kém. mà trước đó thì ko bị sao chỉ khi chạy tốc độ cao ôm cua mới bị. em cạch đến già không giám quay lại ngọc khánh. cụ hunter giúp em vụ này được không ạ, xe em rav4
chỉnh xong cụ phải đi test thử luôn chứ. hôm chỉnh ở cụ Mon e bắt lính cụ ấy đi theo test hơn tiếng đồng hồ mới chiệu :))

rav5

Xe tải
chắc em vào hãng chỉnh thôi, mất thời gian mà em ghét cái thái độ cứ đổ cho tại lốp. giờ em còn không đi được 60km vì nó bồng bềnh quá. làm ăn như thế thì không mất khách mới lạ. chiều em đem qua 112 trường chinh xem sao

Luzonbay

Xe tải
Cụ Montero mới có máy láng đĩa phanh, hôm trước em ra làm ngon lắm

MONTERO

Xe tăng
Người OF
chỉnh xong cụ phải đi test thử luôn chứ. hôm chỉnh ở cụ Mon e bắt lính cụ ấy đi theo test hơn tiếng đồng hồ mới chiệu :))
Khiếp thật, nếu mờ xưởng iêm có 5 khách như cụ cùng đi thử xe một lúc thì iêm dự phải đóng cửa nghỉ giải lao hề:))

mrbin_bon

Xe tải
Website
www.facebook.com
Mai e qua cụ chỉnh cho e con bánh sau nhé xem nó thế nào? xe e KM e hỏi cụ lâu lâu rồi nhg chưa bố trí qua cụ đc

tuantu68

Xe buýt
chào cụ MONTERO, trước tiên em xin cám ơn cụ ,chắc cụ đông khách thế cụ chắng nhớ em đâu. hôm trước em có đem cái KM cỏ ra chỗ cụ nhờ chỉnh chụm ,gần trưa đói thế mà thợ của cụ vẫn rất nhiệt tình ,xe em bây giờ cũng đỡ nhao nhiều rồi cụ ạ, hôm sau em có mang xe lại chỗ cụ thì mới gặp được cụ. cụ thật nhiệt tình với khách,nhưng xe em hôm đó có một quả lốp sau bị phồng nên chưa làm được .em đã thay lốp nhưng từ hôm đó tới giờ công việc liên miên nên chưa ghé chỗ cụ được. hôm nào em xin qua chỗ cụ nhé.. em đi xe KM mầu xanh Mai linh cụ còn nhớ không ạ