Có nên lái xe nữa không?

fghj

Xe máy
Xem coi videos hướng dẫn căn hoặc bổ túc tay lái thôi nha bác. Đằng trước tay lái là sinh mạng mà, mỗi lần mình mắc lỗi gì, xém va chạm là phải suy nghĩ cho ra vấn đề. Chứ các bác ko nên cổ súy là cứ lái nhiều r quen, rồi đã đi là phải có xây xát.

Quê bầm

Xe điện
Cụ nhờ thầy chuyên nghiệp bổ túc 3-4 buổi, đi đêm, đi trời mưa, đi phố cổ, đi quốc lộ 1 cũ giờ cao điểm,… sau đó sẽ tự tin và quan trọng nhất mới đi ko nên vội, ko ngại, đi chậm chút, nhảy lên con xe cũ cũ và máy bé bé tí thôi chứ mới lái thì ít nhiều có ai ko gặp trầy xước đâu nhưng sẽ khó kiểm soát nếu nhảy lên con xe to máy lơn cáu cạnh nữa thì căng đấy

duongkiss

Đi bộ
Em còn đếch biết quệt vào đâu mà bị xước cơ, về đỗ xe ở sân nhìn mới thấy, hay là lúc để ở bãi xe nào quệt vào ko để ý. @@ xước lần đầu xót, lần 2 hơi xót xót rồi xước tiếp thấy nó bt thôi :D quan trọng là ko đâm vào ai

anhtho

Xe ngựa
Chào các bác tài ạ, không biết các bác tài già có trải qua cảm xúc giống em không ạ? Hôm nay em vừa mới đi xe của bố, do mới lái và căn xe không chuẩn nên em đã bị va quẹt với cửa ô tô khác đang mở, và bị xước bên cánh cửa phía lái xe. Thực sự sau hôm nay em bị ám ảnh với buồn . Chắc từ nay không có dám lái xe nữa😭😭😭
Ko gây hại tới sức khỏe của ai là tốt rồi. Còn xước xát thì ai lái mới cũng bị thôi.
Nhưng cũng có người bị ám ảnh. Ông anh gấu nhà mình mua xe, học lái đầy đủ, mà sau vài tháng phải bán vì ông ấy bảo ra đường cứ thấy người ta chực đâm mình !

202

Xe container
Chào các bác tài ạ, không biết các bác tài già có trải qua cảm xúc giống em không ạ? Hôm nay em vừa mới đi xe của bố, do mới lái và căn xe không chuẩn nên em đã bị va quẹt với cửa ô tô khác đang mở, và bị xước bên cánh cửa phía lái xe. Thực sự sau hôm nay em bị ám ảnh với buồn . Chắc từ nay không có dám lái xe nữa😭😭😭
Kiếm chỗ nào vắng lượn cho tĩ tã để quen