có nên mua airblade2016 lô hàng đầu.

RaijinShop

Xe hơi
Cái này e k để ý lắm, để mai thử xem sao
Mà e thấy xe e máy kêu hơi to thì phải, các cụ có thế ko hay do e cảm giác nhỉ
Xe e đi thì máy cảm giác vẫn êm. Nhưng lúc dắt xe thì nghe tiếng ở lap đoạn bánh sau kêu hơn cái xe lead vs vision của mợ vs dì e đi lâu r. Chắc do xe mới roda nên có thể vậy. Đi cả ngày về sáng hôm sau dắt thì thấy đoạn bánh trước hơi kêu kít kít chút, còn bt thì không sao.

mrcantona

Xe hơi
em nhớ ko nhầm xe nào cũng khóa cổ xong là nó tự bít vào mà. :v Mà cái nắp đóng lại ko biết bọn trộm mất bao lâu để phá nhỉ.
Chắc mấy s cụ ợ :P
Xe e đi thì máy cảm giác vẫn êm. Nhưng lúc dắt xe thì nghe tiếng ở lap đoạn bánh sau kêu hơn cái xe lead vs vision của mợ vs dì e đi lâu r. Chắc do xe mới roda nên có thể vậy. Đi cả ngày về sáng hôm sau dắt thì thấy đoạn bánh trước hơi kêu kít kít chút, còn bt thì không sao.
E cũng ko rõ lắm vì trc h ko đi xe ga nhiều nên ko có kn, đi máy thấy cũng êm, vít ga nhẹ, chỉ là thấy cái tiếng nó hình như hơi to so vs bt thì phải, chỉ tiếng máy thôi chứ ko có âm thanh j lạ cả. Tại thấy 2 người cũng bảo thế nên hơi lăn tăn, lên đây hỏi các cụ xem ntn

RaijinShop

Xe hơi
em nhớ ko nhầm xe nào cũng khóa cổ xong là nó tự bít vào mà. :v Mà cái nắp đóng lại ko biết bọn trộm mất bao lâu để phá nhỉ.
Không ý e là nếu xe e mà k khóa vào cái nấc khóa cổ để cho nó tự bít vào, thì lúc dùng đuôi chìa khóa để xoay thì nó cứ trơn tuồn tuột giữa cái chế độ bít vs mở ra ý. E thấy xe bt là đóng vào thì lúc mở ra sẽ nặng tay hơn kiểu có lực đàn hồi ngược lại ý cụ.

RaijinShop

Xe hơi
Chắc mấy s cụ ợ :P

E cũng ko rõ lắm vì trc h ko đi xe ga nhiều nên ko có kn, đi máy thấy cũng êm, vít ga nhẹ, chỉ là thấy cái tiếng nó hình như hơi to so vs bt thì phải, chỉ tiếng máy thôi chứ ko có âm thanh j lạ cả. Tại thấy 2 người cũng bảo thế nên hơi lăn tăn, lên đây hỏi các cụ xem ntn
Nói chung là e đi thấy tiếng máy cũng có vẻ êm êm, không to lắm, xe đi khá bốc.
Mà h e mới đổi sáng chạy xăng 95 vs thay nhớt lần đầu r chạy có vẻ bốc hơn 1 tí.

mrcantona

Xe hơi
Nói chung là e đi thấy tiếng máy cũng có vẻ êm êm, không to lắm, xe đi khá bốc.
Mà h e mới đổi sáng chạy xăng 95 vs thay nhớt lần đầu r chạy có vẻ bốc hơn 1 tí.
E cũng ko biết ntn, có nên mang ra Head kiểm tra ko cụ nhỉ

RaijinShop

Xe hơi
E cũng ko biết ntn, có nên mang ra Head kiểm tra ko cụ nhỉ
Nói chung là e đi nghe tiếng máy cũng bé như mấy xe lead vs vision mợ vs dì e đi thôi mà bốc hơn nhiều cụ ạ. Nếu thấy lăn tăn quá cứ ra kêu head kiểm tra cho vậy. Hoặc đợi 500km cụ ra thay dầu r kiểm tra định kì đợt 1 luôn cũng được.

nobitatn7

Xe tải
Xe e cúng giống xe cụ. Lúc dắt cứ bị dít dít. Mang ra head họ bảo k sao, xe mới nên má phanh n bám chặt

mrcantona

Xe hơi
Sáng e mới ra Head họ cũng bảo bt các cụ ah :D chạy qa Cao Bá Qát xem có cái sàn để chân ko mà xe mới qá nên chưa có phụ kiện

nobitatn7

Xe tải
Sáng e mới ra Head họ cũng bảo bt các cụ ah :D chạy qa Cao Bá Qát xem có cái sàn để chân ko mà xe mới qá nên chưa có phụ kiện
cụ kiếm dc cái gì lắp cho n thì ới cháu với ạ. cháu đi suốt nên k có tgian đi tìm. bảo head lúc nào có nháy phát mà mãi k thấy

mrcantona

Xe hơi
cụ kiếm dc cái gì lắp cho n thì ới cháu với ạ. cháu đi suốt nên k có tgian đi tìm. bảo head lúc nào có nháy phát mà mãi k thấy
Ok cụ, có j e sẽ báo ngay
Nay e hỏi head nam a cũng bảo xe mới nên chưa có đồ :D

Herolo

Xe đạp
Đúng rồi bác, e cũng làm thế
Mà nó lúc đc lúc ko (tùy độ đong đưa) nên chạm vào cho nhanh
Thấy bảo 8-10cm mà e thấy từ vị trí dán anten ra chỉ khoảng 6-7cm thôi, nói chung thấy ko đc như quảng cáo nên hơi buồn, lúc đầu băn khoăn bộ này vs cái PLS02 thì mỗi lần mở khóa phải bấm tìm xe, cứ tưởng FSK125 tiện dụng ko phải chạm cơ
Như h thấy ko khác j Litech thì phải
Chắc do tấm nhựa dày quá nó chắn sóng chăng? ??? Thôi kệ, sang tháng lấy con AB mới rồi nghiên cứu lắp loại khác xem sao, em thấy có loại 1tr k biết khá khẩm j hơn ko nhỉ?.

Herolo

Xe đạp
Không ý e là nếu xe e mà k khóa vào cái nấc khóa cổ để cho nó tự bít vào, thì lúc dùng đuôi chìa khóa để xoay thì nó cứ trơn tuồn tuột giữa cái chế độ bít vs mở ra ý. E thấy xe bt là đóng vào thì lúc mở ra sẽ nặng tay hơn kiểu có lực đàn hồi ngược lại ý cụ.
Cái này Honda nên học tập Yamaha, chỉ cần nhấn nút đỏ cái là khóa từ tự đóng lại! BỌn honda thì phải xoay tay! có hôm em xoay thế nào gãy mẹ nó cái cần gạt luôn vãi lồi, phải đi thay khóa khác!

100k.vnd

Xe máy
Cái sàn để chân em lấy cái sàn cao su màu đen của ab cũ. Rồi lấy vít bắt luôn vào sàn nhựa ở dưới. hehe

Herolo

Xe đạp
Cái sàn để chân em lấy cái sàn cao su màu đen của ab cũ. Rồi lấy vít bắt luôn vào sàn nhựa ở dưới. hehe
Xe máy từ lúc mua tới giờ chưa con nào em lắp thêm phụ kiện j cả! he he he he

mrcantona

Xe hơi
Cái đấy có vắt qa bình xăng ko cụ?
Chả hiểu sao e ko muốn lắp cái j vướng vào bình xăng, nên định tìm xem có cái sàn kiểu inox gắn vào chỗ để chân thì tốt

mrcantona

Xe hơi
Xe máy từ lúc mua tới giờ chưa con nào em lắp thêm phụ kiện j cả! he he he he
Lắp cái móc thỉnh thoảng treo mấy thứ linh tinh cho tiện cụ ah :D
Cái để chân để sàn zin e thấy nó cứ bám bẩn

mrcantona

Xe hơi
Chắc do tấm nhựa dày quá nó chắn sóng chăng? ??? Thôi kệ, sang tháng lấy con AB mới rồi nghiên cứu lắp loại khác xem sao, em thấy có loại 1tr k biết khá khẩm j hơn ko nhỉ?.
Do khoảng cách thôi cụ ah, loại này thấy QC nhận chip xa nhất rồi nên e mới lắp, mà ko đc như ý lắm, mà cụ cần tư vấn ko e nghiên cứu các loại mấy hôm nên cũng có tí kn :))
Cụ lấy đi, mà nếu ko ngại vđề chi phí thì cụ lắp xừ smart motor của viettel í

Chỉnh sửa cuối:

100k.vnd

Xe máy
Cái đấy có vắt qa bình xăng ko cụ?
Chả hiểu sao e ko muốn lắp cái j vướng vào bình xăng, nên định tìm xem có cái sàn kiểu inox gắn vào chỗ để chân thì tốt

Cái này nè bác ơDDerre chỉnh 1 tý rồi khoan thẳng con ốc xuống sàn nhựa luôn ấy. Em lắp mỗi cái móc trên xe thôi ko có lắp gì cả.

mrcantona

Xe hơi

Cái này nè bác ơDDerre chỉnh 1 tý rồi khoan thẳng con ốc xuống sàn nhựa luôn ấy. Em lắp mỗi cái móc trên xe thôi ko có lắp gì cả.
cụ cho e địa chỉ mua cái móc đi, e đi tìm mấy chỗ rồi mà ko có bán :( mà 50k hở cụ?