[Funland] Có nên Mua BlackBerry Passport

explore

Xe buýt
Các cụ ơi, black berry passport màu đen, chính hãng Dâu Đen đã hạ giá từ 15/10 chỉ còn 6,9 triệu, trong khi đó bản passport silver chính hãng tại Nhật Cường và Hoàng Hà chỉ còn 9,9 triệu. Hàng chính hãng rẻ thế tội gì mua hàng xách tay nữa. E đang đợi thêm ít ngày xem hàng chính hãng có hạ nữa kô làm em silve

explore

Xe buýt
Các cụ ơi, black berry passport màu đen, chính hãng Dâu Đen đã hạ giá từ 15/10 chỉ còn 6,9 triệu, trong khi đó bản passport silver chính hãng tại Nhật Cường và Hoàng Hà chỉ còn 9,9 triệu. Hàng chính hãng rẻ thế tội gì mua hàng xách tay nữa. E đang đợi thêm ít ngày xem hàng chính hãng có hạ nữa kô làm em silve

ngvu

Xe buýt
Bảo hành 12 tháng, chạy full app với bis, máy móc sạch sẽ đủ hộp đủ phụ kiện, tem 7 màu nữa thì lăn tăn gì hả cụ?
Quan trọng lfa trải nghiệm người dùng, thế thôi.

Tenno

Xe tải
cháu chân tình với cụ là ko nên vì dung PP tuy có thích nhưng rất bất tiện ạh.

quyenphuong216

Xe buýt
em bán passport pháp quốc tế , silver các cụ nào đã mua và đang đặt hàng, trong suốt quá trình sử dụng phát hiện hàng dựng em đền 100tr các cụ chụp ảnh màn hình lại để làm chứng.

còn vì sao các cụ mua được rẻ , các cụ đừng so sánh giá bên pháp , bên mỹ vì đó là giá bán lẻ 1 chiếc, còn đây là hàng các ông chủ lớn bên HK mua cả công từ hãng

thuhuong2

Xe tăng
Play book dạo nào nó hạ còn có 2.5 củ nhỉ, ko bie có pai hàng dựng ko..

vietran

Xe ba gác
Ở Việt Nam thì hàng Tàu từ cái tăm trở đi,khỏi lăn tăn ...
Em đang dung sờ mát phone made in mexico chém với cụ đấy
Tivi quạt made in thailand, korea, điều hoà sx thailand, máy giặt tủ lạnh nhật sx, đồ bếp sx châu âu, sàn gỗ malay, gạo nước thực phẩm vn....
Em ở vn cụ nhé
Hỏi khí k phải cụ đi uây tàu ạ!!!! Ô tô ngoài đường chsắc sx tại tàu cả?
Khổ thân

vietran

Xe ba gác
sx ở canada mexico, nhưng các con linh kiện trên main cụ biết nó từ đâu ko
Cụ hiểu thế nào là sx k? K hiểu cụ oánh hàng qua đồi được bao lâu, em chả lạ gì kiểu buôn đồ tàu vác đồi hay bè mảng cụ ạ
Hàng pp dăm củ ấy, giá trị thật 1 củ, là hàng tàu nhái chứ k kiếm đâu ra hàng dựng nhá, bán 2 củ thì rẻ quá khách sợ k dám mua, 6,7 củ thì k đủ đánh vào lòng tham rẻ, nên để mức 4,5 củ là vừa đẹp, gà giờ nhiều phải k cụ

gld

Xe điện
Cụ gửi mua ở Mỹ thì ok, em mua từ hồi đầu 900 đồng và nay dùng thêm Priv thấy ok

laze_a1

Xe tăng
Em đang dùng BB P'9983 (nghe gọi only) và 1 em 6s Backup + Zalo + Facebook. Mặc dù BB cài được nhưng không ngon bằng ios hay Ăn roi. Được cái loa rất ấm (hơn 6s nhiều), em để 1/3 dung lượng đã oang oang cả tai, ngoại hình đẹp (trong mắt em). Nhiều bạn em dùng Passport toàn bỏ cặp vì to quá, đúi túi quần không vừa. Nếu cụ không dùng Zalo + Facebook thì em này quá ngon.
P9983 cụ mua bao xèng thế?
E cũng thích con này

quyenphuong216

Xe buýt
Cụ hiểu thế nào là sx k? K hiểu cụ oánh hàng qua đồi được bao lâu, em chả lạ gì kiểu buôn đồ tàu vác đồi hay bè mảng cụ ạ
Hàng pp dăm củ ấy, giá trị thật 1 củ, là hàng tàu nhái chứ k kiếm đâu ra hàng dựng nhá, bán 2 củ thì rẻ quá khách sợ k dám mua, 6,7 củ thì k đủ đánh vào lòng tham rẻ, nên để mức 4,5 củ là vừa đẹp, gà giờ nhiều phải k cụ
Xin phép cho e lạy cụ 1 lạy.

casauking

Xe tăng
em bán passport pháp quốc tế , silver các cụ nào đã mua và đang đặt hàng, trong suốt quá trình sử dụng phát hiện hàng dựng em đền 100tr các cụ chụp ảnh màn hình lại để làm chứng.

còn vì sao các cụ mua được rẻ , các cụ đừng so sánh giá bên pháp , bên mỹ vì đó là giá bán lẻ 1 chiếc, còn đây là hàng các ông chủ lớn bên HK mua cả công từ hãng
Lúc bán cho khách thì nói "xách tay pháp", Khách hỏi rát thì lòi ra "xách tay hong kong", giờ còn kiểu "phát hiện ra hàng dựng". TQ nó dựng thì vd hỏng chip wifi thì nó thay con chip wifi khác vào, vỏ xấu thì nó thay vỏ đẹp vào, đấy là gọi là dựng đó. Vậy những chuyện này khách hàng có thể phát hiện ko? Xin thưa là khách hangf ko phát hiện đc đâu nhé.

Cụ đừng có nói kiểu đầu nậu nhập cả container thì rẻ hơn đc nhé. Nếu đúng mua ở pháp, đánh cả container thì chỉ cần rẻ đến mức cụ bán ở VN với giá 6.5tr đã là đủ để dân tình đi mua ầm ầm rồi. Chả có chuyện rẻ hẳn đc xuống giá bán có hơn 5tr đâu nhé.
Cụ bảo hàng nhà mạng bán tháo, vậy cụ có dám đưa tên nhà mạng ra để em email hỏi nhà mạng không? Nói về chuyện minh bạch thông tin thì bọn tây nó minh bạch lắm. Nếu đúng có vụ bán tháo số lượng lớn bb nhaf mạng thì e email hỏi nó ko dám giấu e đâu.

Cụ càng thanh minh càng lòi ra yếu điểm thôi cụ ạ. Trên này rất nhiều ae lõi đời chơi bb rồi, ko phải ai cũng dễ chăn như người mới chơi đâu.

Vịtcỏ73

Xe buýt
Cái này chuẩn à nha, nhà cháu mua 1 con PP rồi nhờ cụ đi cùng qua QuyenPhuong lấy 100tr, cháu biếu cụ 90%, cụ đừng nói là không cần tiền nhé...

TueNhiScent

Xe hơi
e ko quan trọng hàng gì, cứ máu là múc

casauking

Xe tăng
Cụ hiểu nhầm rồi, cái cụ nói là hàng nhái, cái này TQ ko đủ trình làm đâu cụ ạ, nó chỉ mông má, sửa chữa các bộ phận để ghép thành máy hoàn chỉnh gọi là máy dựng đc thôi

Vuxuankien

Xe buýt
Cháu thấy pp dùng ngon lành mà sao cccm chê nhiều thế nhỉ.

Kurumasuki

Xe container
Các cụ tha rác điện tử về làm gì

TueNhiScent

Xe hơi
Lúc bán cho khách thì nói "xách tay pháp", Khách hỏi rát thì lòi ra "xách tay hong kong", giờ còn kiểu "phát hiện ra hàng dựng". TQ nó dựng thì vd hỏng chip wifi thì nó thay con chip wifi khác vào, vỏ xấu thì nó thay vỏ đẹp vào, đấy là gọi là dựng đó. Vậy những chuyện này khách hàng có thể phát hiện ko? Xin thưa là khách hangf ko phát hiện đc đâu nhé.

Cụ đừng có nói kiểu đầu nậu nhập cả container thì rẻ hơn đc nhé. Nếu đúng mua ở pháp, đánh cả container thì chỉ cần rẻ đến mức cụ bán ở VN với giá 6.5tr đã là đủ để dân tình đi mua ầm ầm rồi. Chả có chuyện rẻ hẳn đc xuống giá bán có hơn 5tr đâu nhé.
Cụ bảo hàng nhà mạng bán tháo, vậy cụ có dám đưa tên nhà mạng ra để em email hỏi nhà mạng không? Nói về chuyện minh bạch thông tin thì bọn tây nó minh bạch lắm. Nếu đúng có vụ bán tháo số lượng lớn bb nhaf mạng thì e email hỏi nó ko dám giấu e đâu.

Cụ càng thanh minh càng lòi ra yếu điểm thôi cụ ạ. Trên này rất nhiều ae lõi đời chơi bb rồi, ko phải ai cũng dễ chăn như người mới chơi đâu.
cụ nói vậy, e lại đánh đồng vơ đũa cả nắm phát, thế hoá ra cả lão Hn03 cũng oánh hàng như cụ quyenphuong ạh

Patriots

Xe lăn
Cháu khẳng định giá 5 củ là hàng TQ cho nó vuông, hàng Pháp hôm trước 261 Euro thằng Amazon.fr bán phát hết hàng ngay. Ở Đức giá đó bán hết 2000 chiếc qua Ebay luôn, khỏi phải thương gia vất vả xách về VN. 261 Euro= 6,5 củ đấy ạ, hàng 5 củ ở VN từ Pháp chắc giá nhập chỉ 2 củ. Cụ nào mua ở Pháp được 2 củ cháu chỉ cách bán 6,5 củ đỡ phải đánh về VN cho thuế má lằng nhằng.