[Funland] Có nên mua đất thạch bàn

Mít đen

Xe buýt
Cháu chuẩn bị tìm mảnh đất cắm dùi nên lên đây hỏi ý kiến các cụ ạ. Tài chính cháu 3-3,5tỷ, hiện đnag ở cùng bố mẹ khu vĩnh tuy gần timescity ( công việc cháu cũng loanh quanh ở đó luôn)
Nhu cầu của cháu định như sau
- Mua đất tầm 60m, mặt tiền 5m. Ngõ oto vào nhà, oto tránh càng tốt. Kiểu khu phân lô mà lượng phương tiênn qua lại ít thôi để oto trước cửa nhà cũng không ách tắc và sống cho yên tĩnh
Theo nhu cầu và tài chính trên của cháu thì các cụ có gợi ý nên mua ở đâu được không ạ ?
- thạch bàn, sài đồng
- lĩnh nam, vĩnh hưng
Cháu thấy bên thạch bàn nó chia nhiều tổ quá chả biết tổ 1-2-3-4 nằm ở đâu trên bản đồ. Cụ nào có vị trí phân các tổ phường thạch bàn gửi cháu với ạ. Cháu định mua thạch bàn thì mua bên phố trạm vì thấy nếu đi càu vtuy xuống rẽ trái k bị tắc mấy. Rẽ phải về sài đồng có vẻ tắc và hay ngập.
cháu xin ý kiến các cụ xem nếu mua thì nên mua mạn nào, và mạn đó thì nên mua ở đâu khu dân trí tốt để sinh sống ạ
Đất Thạch bàn mà thỏa mãn đk của cụ giờ 60‐70tr/mét. Ngân sách của cụ mua 60 m là hơi khó

Songa124

Xe đạp
Có cụ nào có mảnh tầm 1ty2 mà bán kính aoen dưới 1km k ạ

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
khu thạch bàn sạch sẽ thoát mát đấy cụ xem giá cả hợp lý với tiện cho công việc gia đình thì cụ cứ chiễn thôi ạ

David99

Xe đạp
Em cũng đang tìm mua đất bên này đầu tư, quỹ đất Ngoc Thuy, Thạch Bàn, Việt Hưng, Giang Biên, Sài Đồng bắt đầu hiếm rồi.
Ngõ oto vào được giá tầm 55 tr/m2 (ngõ 3m)
Mua Cự Khối hoặc Đông Dư có tiềm năng không các bác nhỉ?
Đông Dư cách Long Biên không xa lắm (đi hết Cự Khối Bát Khối là đến) mà giá mềm hơn nhiều (vì thuộc Gia Lâm)

duchoabn

Xe máy
Đông dư cụ đi làm về trên đê sẽ hơi xa cụ nhé,
Thạch bàn cũng còn nhiều đất những mảnh ngõ 2m cũng tầm 4x rồi
những mảnh ngõ ô tô thì toàn 5x đến 7x tùy vị trí.
Gần nhà em có 1 bác có 1 mảnh hơn 100m2 có ngõ đi riêng nếu mua để ở thì khá là ok

namkhanh800

Xe hơi
Đông dư cụ đi làm về trên đê sẽ hơi xa cụ nhé,
Thạch bàn cũng còn nhiều đất những mảnh ngõ 2m cũng tầm 4x rồi
những mảnh ngõ ô tô thì toàn 5x đến 7x tùy vị trí.
Gần nhà em có 1 bác có 1 mảnh hơn 100m2 có ngõ đi riêng nếu mua để ở thì khá là ok
giá khoảng bn cụ

longlv

Xe tải
Có mảnh nào mặt đường khoảng 30 đến 50m kinh doanh được không ạ

noomrm

Xe tải
E đang ở làng trạm đây, e thấy hơi ngột ngạt muốn lên chung cư. Theo e cụ nên mua ở cự khối cho đường rộng, xa hơn có tí mà rẻ và thoáng hơn

thangnghevib

Xe hơi
E đang ở làng trạm đây, e thấy hơi ngột ngạt muốn lên chung cư. Theo e cụ nên mua ở cự khối cho đường rộng, xa hơn có tí mà rẻ và thoáng hơn
Ngột ngạt do ở dưới cầu Vĩnh tuy hả cụ? em thấy Làng Trạm với Tư Đình ổn mà cụ nhỉ? đất chỗ cụ với bên Tư Đình giờ đang bao nhiêu vậy ah?

noomrm

Xe tải
Ngột ngạt do ở dưới cầu Vĩnh tuy hả cụ? em thấy Làng Trạm với Tư Đình ổn mà cụ nhỉ? đất chỗ cụ với bên Tư Đình giờ đang bao nhiêu vậy ah?
Trước e ở SĐ, đường to đùng nên vào làng đường bé và khấp khểnh nên thấy vậy. Bên phải cầu VT (phía gần cầu Chương đương) thì đường to, thoáng ko nói, e ở phía kia đường hơi bé và cong. Vậy nên nếu ở phía đó thì đi thêm mấy trăm m xuống Cự khối giá tốt hơn. Giá thì e ko rõ lắm, nhưng đường oto vào chắc cũng phải 6, 7 chục

Chembao

Xe container
Cháu chuẩn bị tìm mảnh đất cắm dùi nên lên đây hỏi ý kiến các cụ ạ. Tài chính cháu 3-3,5tỷ, hiện đnag ở cùng bố mẹ khu vĩnh tuy gần timescity ( công việc cháu cũng loanh quanh ở đó luôn)
Nhu cầu của cháu định như sau
- Mua đất tầm 60m, mặt tiền 5m. Ngõ oto vào nhà, oto tránh càng tốt. Kiểu khu phân lô mà lượng phương tiênn qua lại ít thôi để oto trước cửa nhà cũng không ách tắc và sống cho yên tĩnh
Theo nhu cầu và tài chính trên của cháu thì các cụ có gợi ý nên mua ở đâu được không ạ ?
- thạch bàn, sài đồng
- lĩnh nam, vĩnh hưng
Cháu thấy bên thạch bàn nó chia nhiều tổ quá chả biết tổ 1-2-3-4 nằm ở đâu trên bản đồ. Cụ nào có vị trí phân các tổ phường thạch bàn gửi cháu với ạ. Cháu định mua thạch bàn thì mua bên phố trạm vì thấy nếu đi càu vtuy xuống rẽ trái k bị tắc mấy. Rẽ phải về sài đồng có vẻ tắc và hay ngập.
cháu xin ý kiến các cụ xem nếu mua thì nên mua mạn nào, và mạn đó thì nên mua ở đâu khu dân trí tốt để sinh sống ạ
Tầm tiền của cụ thì sang bên bờ bắc thì hợp lý, chứ ở bờ nam thi hơi eo hẹp. Cụ nên tìm khu Làng Trạm thôi chứ Sài Đồng Thạch Bàn hơi xa.

kingsman1102

[Tịch thu bằng lái]
Trước e ở SĐ, đường to đùng nên vào làng đường bé và khấp khểnh nên thấy vậy. Bên phải cầu VT (phía gần cầu Chương đương) thì đường to, thoáng ko nói, e ở phía kia đường hơi bé và cong. Vậy nên nếu ở phía đó thì đi thêm mấy trăm m xuống Cự khối giá tốt hơn. Giá thì e ko rõ lắm, nhưng đường oto vào chắc cũng phải 6, 7 chục
cự khối đường to 15m thì bao nhiêu cụ

thangnghevib

Xe hơi
Okie cụ, em cũng thích SĐ hơn cụ ah. Dưng xiền nào của đó...

bamboo111

Xe hơi
thạch bàn còn chỗ nào giá 30 không cụ

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
E thích sài đồng cụ ạ :D, giải thích chả biết dư nào, mà trc e có 5 năm ở đó thấy thoáng mát, dễ chịu, giờ Vin về nữa càng đẹp. Cụ mua sâu sâu thì vào Phúc đồng chắc rẻ hơn
Tầm này SĐ nó khác hoàn toàn, thằng đó quy hoạch khá tốt và dịch vụ xung quanh ngập tràn. Sao mợ lại chuyển đi thế?

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Tầm này SĐ nó khác hoàn toàn, thằng đó quy hoạch khá tốt và dịch vụ xung quanh ngập tràn. Sao mợ lại chuyển đi thế?
E ddi từ hồi còn hoang sơ, Không có trường học cho bọn trẻ, xưa chỉ có trường công cu a