Thảo luận Có nên xài film cách nhiệt hãng tặng

Bảo vệ

Xe hơi
Dán film của cụ Hiệp hay cụ Ayngard các cụ cứ chọn gói đắt tiền nhất nhé. Mấy gói phổ thông chỉ dành cho xe dịch vụ và taxi thôi

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh
Cụ có thể trải nghiệm để sau này có nâng cấp lên phim xịn hơn cảm nhận được. Vì cụ k dán phim hãng tặng thì quy đổi cũng k dc mấy tiền

nguyenhungLB

Xe tăng
Các Cụ kỹ tính quá , em dán đồ hãng cho đây fujimax . Mang máy đo uv , tia hồng ngoại, cắt sáng đều ra chỉ số ổn. ( máy hịn mỹ và nhật) túm lại thì tuỳ từng ngừoi thôi. Xe có cảm biến thì nên cân nhắc loại film sử dụng không lại chửi tính năng đểu!
Film này cụ dùng thấy ổn ko? e mới đặt xe trong hãng nó KM dán film này mà tra cứu trên mạng ko thấy nhiều thông tin vì thế lăn tăn có nên dán film này trong hãng hay ra ngoài dán. tks cụ.

bigman95

Xe điện
Film này cụ dùng thấy ổn ko? e mới đặt xe trong hãng nó KM dán film này mà tra cứu trên mạng ko thấy nhiều thông tin vì thế lăn tăn có nên dán film này trong hãng hay ra ngoài dán. tks cụ.
Cụ cứ dán đi! Không tệ như nghe nói đâu cụ. Liên quan đến cảm biến không phải film nào cũng dán được. ( fuji do hãng cấp cho đại lý) còn tốt hẳn thì em không phân biệt được .( xe trước em dán hịn mỹ mã đắt nhất cũng không thấy khác biệt) tuy nhiên đại lý dán cho Cụ mã nào của fuji kính lái Cụ xác nhận nhé. Em dán thì mầu đẹp như xe sang ( tông xanh)

Chỉnh sửa cuối:

nguyenhungLB

Xe tăng
Cụ cứ dán đi! Không tệ như nghe nói đâu cụ. Liên quan đến cảm biến không phải film nào cũng dán được. ( fuji do hãng cấp cho đại lý) còn tốt hẳn thì em không phân biệt được .( xe trước em dán hịn mỹ mã đắt nhất cũng không thấy khác biệt) tuy nhiên đại lý dán cho Cụ mã nào của fuji kính lái Cụ xác nhận nhé. Em dán thì mầu đẹp như xe sang ( tông xanh)
Trong hãng ngoài film KM thì họ có dán cả film khác như 3M, LLumar nhưng có tính phí nhu bên ngoài, e đang tính quanh xe thì dán Fujimax, còn riêng kính lái e ra ngoài dán 3M or LLumar...

bigman95

Xe điện
Trong hãng ngoài film KM thì họ có dán cả film khác như 3M, LLumar nhưng có tính phí nhu bên ngoài, e đang tính quanh xe thì dán Fujimax, còn riêng kính lái e ra ngoài dán 3M or LLumar...
Kinh lái dán 3M thì tốt nhất . Chọn mã hợp với cảm biến .