[Funland] Có nên yêu người đang hợp tác làm ăn cùng không ạ?

unloved14

Xe hơi
Cụ cứ ịch đi rồi tính tiếp. Nhỡ đâu cụ bị chê thì sao?

Được gửi từ . - Otofun

flowers1508

Xe tăng
Các cụ chắc chỉ quan tâm việc đã chịch chưa ? :D
Còn e thì thấy nếu xác định yêu thì công việc bị ảnh hưởng. Nhg cụ 30t rùi thì cưới sớm đc sẽ tốt cho cả tình lẫn tiền, à nhg e đó cá tính thì ko biết đg nào mà lần. 9x giờ khác thế hệ cũ nên thích là next @@
Cụ phiến diện quá 9x chỗ cơ quan em nó cũng chẳng khác gì thế hệ ngày xưa của em mấy đâu. Mỗi người 1 tính mà.

lemlim

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ cứ chê cụ thớt là thế nào nhở :>
E là e thấy cụ í đàng hoàng. Đàn ông ở tuổi đang xoan mà trên bảo dưới nghe thế là quá nền nếp. Chả mấy cụ làm đc thế :D

chim to

Xe tăng
thế éo nào ý nhỉ. Ofer gì mỡ dâng tận miệng lại ko ăn. tôn chỉ cứ ăn rồi tính tiếp

dpl

Xe lăn
Cụ phiến diện quá 9x chỗ cơ quan em nó cũng chẳng khác gì thế hệ ngày xưa của em mấy đâu. Mỗi người 1 tính mà.
À cũng tùy 9x thật
Vd 90 khác 98 chẳng hạn ạ. Bạn gái trong câu chuyện này 95 nên khác biệt cũng lớn
Với cả bạn 9x cơ quan cụ có cá tính ko ý ạ. Như cụ chủ nói chỉ vì ghen mà e ý đá ng iu luôn thì cũng ...

khanhnguyen09

Xe container
Hoặc là em đang đọc tiểu thuyết hay là chủ thớt có yếu yếu không chứ cả một thời gian dài ăn nằm ở nhà người ta thế mà chưa chịch thì đành vái cụ thớt thôi b-) .
Ko phải, chủ thớt sợ chịch xong thì cổ phần chuyển hết cho e kia nắm giữ.

TECHVANMINH

Xe đạp
Website
vanminhtech.vn
phải chén xong mới biết - hợp trên thì phải hợp dưới nữa mới đc

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ chắc chỉ quan tâm việc đã chịch chưa ? :D
Còn e thì thấy nếu xác định yêu thì công việc bị ảnh hưởng. Nhg cụ 30t rùi thì cưới sớm đc sẽ tốt cho cả tình lẫn tiền, à nhg e đó cá tính thì ko biết đg nào mà lần. 9x giờ khác thế hệ cũ nên thích là next @@
Bác đặt nặng vấn đề quá.
Câu hỏi của tay chủ thread là: Có nên quan hệ cá nhân (bao gồm cả giao hợp thổi kèn + nhiều thứ khác) với đối tác không?

Tức là, với hắn, Đối tác là No.1, là Priority rồi, giờ chỉ hỏi, có nên làm gì để phục vụ cho cái priority ấy thôi - hoặc không làm gì.

dpl

Xe lăn
Bác đặt nặng vấn đề quá.
Câu hỏi của tay chủ thread là: Có nên quan hệ cá nhân (bao gồm cả giao hợp thổi kèn + nhiều thứ khác) với đối tác không?

Tức là, với hắn, Đối tác là No.1, là Priority rồi, giờ chỉ hỏi, có nên làm gì để phục vụ cho cái priority ấy thôi - hoặc không làm gì.
À cmt của e với chủ thớt là Nên ạ :D

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Cụ k làm gì chỉ bị chia tay là còn may. Có câu chuyện thực tế chỉ vì cái tội không làm gì (thực ra là sợ k dám làm,phải vào nhà tắm đứng dưới nước lạnh cho hạ hỏa 😂😂😂)thế mà sau đó bị tố cáo hấp diêm, và rồi bị kỷ luật cách chức khai trừ. Cho nên thực sự đàn ông rất chi là thiệt thòi, làm cũng chết k làm cũng toi>:)
Cụ kể chuyện hoang đường thế. Sinh mệnh chính trị mà chấp nhận bị vùi dập thì có lẽ hơi sai sai. Trừ khi cụ có link chính thống:))

thangsu

Xe buýt
Cụ mà viết thêm tí động từ mạnh vào nữa là nghe như truyện: chú kim, cô giáo thảo luôn...😆😆

Aliabu

Xe container
Website
www.schlagevietnam.com
Các cụ cứ chê cụ thớt là thế nào nhở :>
E là e thấy cụ í đàng hoàng. Đàn ông ở tuổi đang xoan mà trên bảo dưới nghe thế là quá nền nếp. Chả mấy cụ làm đc thế :D
Vâng, phải tay em là xong con ong rồi ;))

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Chuyện hợp tác thì in fact là em không sợ mất, như là làm ăn thất bát, dẹp tiệm thì cũng bình thường vì đây cũng không phải nguồn thu nhập chính của em. Ngay từ ban đầu nó không phải góp vốn đâu mà em định cho cô ấy vay cơ. Nhưng cô ấy không có gì thế chấp và muốn có người cùng chịu trách nhiệm cùng với việc làm ăn nên mới thành góp vốn.
Có thời điểm làm ăn ổn định rồi em muốn rút ra mà vừa bàn cô ấy đã giãy nảy bảo đang làm ăn suôn sẻ tự dưng tách ra làm gì.
Cái chuyện hợp tác này nó liên quan đến mối quan hệ giữa 2 bên nhiều hơn và cả chị gái cô ấy nữa. Nên nó là như vậy, yêu đương vào không ra gì nhiều khi lại quay ra không bao giờ nhìn mặt nhau nữa.
Em thấy cụ chín chắn đấy, vote cách giải quyết

Các cụ ofer ở đây hoặc là tếu táo cho vui hoặc là loại tinh trùng thượng não, quay tay không kịp nên hay ộc ra khỏi mồm, cụ xem còm cho vui thôi, đừng bận tâm quá

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Thế, giao hợp chưa bác?
Ọp pơ hay hỏi vậy.
Nếu CHƯA thì rất nên yêu.
Mk, biết nó dâng cua cho 4-5 thằng rồi mà vẫn bê lên đây hỏi á? Âm thầm rút vốn rồi lượn đê cụ trẻ ah. Goodluck.

Amien

Xe tải
Em thấy cụ chủ không hợp em ấy đâu, vì giữa nam nữ phải có sức hút, ở cạnh nhau mãi mà không bùng phát cái gì chắc chỉ là bạn bè thôi, không có tình cảm được đâu. Như em thấy trai đẹp cũng tim đập, chân run, hô hấp biến động nữa là .. hehe.

colangxxi

Xe buýt
Chuyện như phim, em hóng. Cụ Hùng loa làm gì húng thế

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
cụ đúng là dânlàm ăn chuyên nghiệp
E cũng dự lý do y như cụ
Bản chất là cậu ấy ngại vướng giữa hai việc, gây ra phiền toái về sau, tiêu đề thể hiện rõ như vậy rồi Cụ ạ.