Có phải các cụ đang bị lửa bởi cái gọi là Máy cân bằng động của Phương Đông?

Xe cỏ cũ

Xe điện
Em cũng vá lốp ở Phương Đông 1 lần do gần nhà. Sau khi vá, đi ồn hẳn lên, chả biết tại sao (xe chạy mới 5k km), em nghĩ chắc mình xe cỏ nên thế. Bao giờ đảo lốp sẽ qua cụ Hunter thử cái.
Các chứng chỉ nói lên 1 điều là Phương Đông từng có uy tín, có giữ được hay không chả liên quan lắm. Kiểu chứng chỉ tương tự thế này ở ngành khác bọn em gặp nhiều rồi, muốn tin lắm nhưng vẫn buộc phải làm khách hàng thông thái thôi.

Dẫu sao cũng mong Phương Đông tiếp tục giữ được uy tín.

hanoi2868

Xe buýt
Xe em 2007 d.éch thèm can băng động. Bơm nito làm gì cho mêt . vưỡn chạy 100 em ru .

kochino

Xe tăng
Oài....Mẹc của Cụ mà nó còn coi thường như vậy thì con xe Tàu của em có bò đc tới nơi cũng sẽ bị đuổi về ^:)^
Mec hay cỏ mà cùng làm 1 nội dung thì giá tiền như nhau, thậm chí xe cỏ hay phát sinh sửa vặt luôn, ông nào mà khinh xe cỏ thì chắc cũng sơ, sập tiệm.

jeep_iraq

Xe buýt
Em ủng hộ bác chủ, PhuongDong này em cũng gặp 1 lần rồi và ko bao giờ quay lại, hồi năm 2009 em có con Spectra gẻ bị nhao lái, đọc OF thấy có Phương Dông Đào Tấn em cũng đến, ban đầu bác quản lý khám xong nói kẹp chì và cân bằng động là ok, làm xong em thấy vẫn thế, bác ý đi thử bảo ko hết hẳn được, nhưng vẫn tính 100% tiền, còn nói anh cứ đi mấy hôm nữa quay lại em kiểm tra tiếp ^:)^

Chỉnh sửa cuối:

MICHELIN

Xe buýt
Website
www.lopxe.net
Em cũng vá lốp ở Phương Đông 1 lần do gần nhà. Sau khi vá, đi ồn hẳn lên, chả biết tại sao (xe chạy mới 5k km), em nghĩ chắc mình xe cỏ nên thế. Bao giờ đảo lốp sẽ qua cụ Hunter thử cái.
Các chứng chỉ nói lên 1 điều là Phương Đông từng có uy tín, có giữ được hay không chả liên quan lắm. Kiểu chứng chỉ tương tự thế này ở ngành khác bọn em gặp nhiều rồi, muốn tin lắm nhưng vẫn buộc phải làm khách hàng thông thái thôi.

Dẫu sao cũng mong Phương Đông tiếp tục giữ được uy tín.
Nhân tiện nhắc các bác chú ý lốp đã vá là không được bảo hành nhé :) còn vá xong đi ồn hơn các bác nên xem lại tâm lý là chính thôi, không thì các bác tải phần mềm đo độ ồn về để trong xe mà test xem như thế nào ạ.

Em thấy nhiều nơi thay lốp mới còn tính tiền cân nữa là vá không tính tiền cân kể cũng lạ.

Vâng bên em cũng làm được 20 năm rồi mà, từ khi có cái chứng chỉ của hãng thì năm nào cũng được xuất sắc nhất từ 2010 đến giờ, không biết hãng có ưu ái mình không nữa. Thực ra chúng em cũng hiểu cái chứng chỉ này cũng quá bình thường, mình làm kinh doanh minh biết rõ mình là ai không thể ngủ quên trên mấy cái chứng chỉ này đâu bác.

Từ 2010-2014 đây ạ:

Dù sao cũng cám ơn sự góp ý chân tình của các bác.

MICHELIN

Xe buýt
Website
www.lopxe.net
Em ủng hộ bác chủ, PhuongDong này em cũng gặp 1 lần rồi và ko bao giờ quay lại, hồi năm 2009 em có con Spectra gẻ bị nhao lái, đọc OF thấy có Phương Dông Đào Tấn em cũng đến, ban đầu bác quản lý khám xong nói kẹp chì và cân bằng động là ok, làm xong em thấy vẫn thế, bác ý đi thử bảo ko hết hẳn được, nhưng vẫn tính 100% tiền, còn nói anh cứ đi mấy hôm nữa quay lại em kiểm tra tiếp ^:)^
2009 làm gì đã có Đào Tấn bác có nhầm không? Còn em nghĩ đã có bệnh bác sỹ dặn theo dõi thì nên nghe và qua khám lại. Và vấn đề là xe bác đã chỉnh hết được chưa vì nhiều con bệnh nặng sai setback do tại nạn thì cũng chịu mà.

lukytran

Xe tải
Em nói các cụ đừng mếch lòng. Chứ mồng Một mà ra cửa hàng em thế thì có khi oánh nhau mất. Mình là thượng đế chứ có phải ông giời đâu. Diễn đàn là của chung, em biết cụ chủ Phương Đông cũng là ofer, thế nên nếu có gì cảm thấy chưa vừa lòng thù cứ lên đây góp ý. Cùng nhau khắc phục chứ không phải tranh thủ diễn đàn để nói xấu nhau. Nghe câu lừa đảo nó nặng nề quá. Thành ra câu chuyện không còn fun nữa mà lại tạo cơ hội cho âm binh của mấy cụ bán lốp xe khác hùa vào ném đá. Em nói hơi khó nghe, cụ nào nghe được thì nghe ạ.
Dạ cụ phọt cái địa chỉ của cụ lên đây để anh em còn biết đường mà tránh ạ. Mà em nghĩ mồng 1 cụ đóng cửa thì hơn. Làm thì vớ vẩn lại bẩu khách hàng không được kêu, em thấy cụ số 1.

Báo cáo các cụ em đã qua cụ Vương Hà, xem lại êm ru rồi ạ. Em vác luôn con C 230 vợ em đang chạy qua thay đôi lốp và cân chỉnh luôn.
Êm ru. Cụ Hà vào xác nhận cái nhỉ.

Xe em chạy 90 vẫn hơi hú, bữa nào nhiều thời gain em lại mang qua.

Chỉnh sửa cuối:

mqbhmol

Xì hơi lốp
Nói tới vụ cân bằng động này thì Phương Đông tớ chưa thử bao giờ với lại nghe đồn đại nhiều cũng không dám mạo hiểm. Tớ nài em Hilux, mỗi lần thay lốp hay kiểm tra thì đều ghé trung tâm B Select 140 Dân Chủ của Bridgestone. Cân chỉnh bằng máy Hunter của Mỹ hiện đại và rất chuẩn. Về dịch vụ thì chắc để các cụ nào trải nghiệm rồi chia sẽ, mỗi người cảm nhận khác nhau.

thunamtuoc

Xe tải
Em nghèo nên chả ghé những chỗ ntn bg. Lên hbt cho bình dân, thay lốp cân bằng động free luôn :s mà thấy làm rất cẩn thận rất tránh xước vành. Hay số e đỏ gặp ng tốt.