[Funland] Có thuốc tiên nào giúp giảm đau dạ dày chỉ trong vài phút không?

mazdacar

Xe đạp
Cái bệnh này phải kiên trì cụ ạ. Tốt nhất cụ nên đi khám cho chuẩn

NGK

Xe đạp
em thấy đã bị dạ dày rồi thì phải bớt bia rượu lại mới tốt thọ được, chứ cứ uống mãi uống hoài rồi cũng bệnh mà chết. chừng đó thì không thuốc tiên nào cứu nổi đâu
đâu phải lúc nào muốn bỏ là bỏ đâu cụ :( em làm bên xây dựng toàn phải đi với đối tác, mình k uống nhiều thì cũng phải uống ít chứ không làm cả bàn nhậu mất vui. mà uống về thì bụng dạ lại khó chịu, hôm sau ợ hơi lên 1 phát là nghe nóng hết cả cổ

klisko

Xe máy
cái thuốc ấy đc cái rẻ, bịch nhỏ nhỏ có 3k5 mà uống xong 5ph thấy đỡ đau rồi. biolactin thì em uống cái bịch màu vàng vàng của nó mùi như mùi sữa ấy, uống cái đó xong thì phải một lúc sau mới đỡ. sau đó có uống thêm lon coca nữa thì ngon. mà dạo này cái combo đấy em uống hết hiệu quả rồi :))
sao lại uống coca sau khi uống cái thuốc chữ Y đấy nhỉ? người ta nói đau dạ dày không cho uống nước co gas mà ta :-w

Bà Tưng HN

Xe máy
cái thuốc ấy đc cái rẻ, bịch nhỏ nhỏ có 3k5 mà uống xong 5ph thấy đỡ đau rồi. biolactin thì em uống cái bịch màu vàng vàng của nó mùi như mùi sữa ấy, uống cái đó xong thì phải một lúc sau mới đỡ. sau đó có uống thêm lon coca nữa thì ngon. mà dạo này cái combo đấy em uống hết hiệu quả rồi :))
thuốc này của Việt Nam hay nước ngoài thế bác? voãi cả 5ph thật không vậy, nhanh hơn cả thuốc tây viên bình thường luôn đấy. Còn combo bác nói thì cho em xin, em đau dạ dày mà quất coca vào chắc đưa vào bệnh viện gấp

Boyanchoisadoa

Xe máy
thuốc này của Việt Nam hay nước ngoài thế bác? voãi cả 5ph thật không vậy, nhanh hơn cả thuốc tây viên bình thường luôn đấy. Còn combo bác nói thì cho em xin, em đau dạ dày mà quất coca vào chắc đưa vào bệnh viện gấp
Có nhiều loại uống vào đỡ đau ngay đấy chứ, bác nhậu thường xuyên vậy thì nên mang theo bên mình để phòng đang vui mà đau mất hứng lắm, quất 1 gói xong nhậu tiếp

BMW-xuanthuan

Xe hơi
Em ở hải dương em bị đau em hay cắt thuốc bắc, ở hưng yên uống gần 10 thang là chiến tốt cụ muốn thử thì em giới thiệu cho

klisko

Xe máy
[@klisko;336575] loại này có vẻ mới? thuốc tây hay thực phẩm chức năng vậy bác
Yumangel này là thuốc bác nhá, đang đau táng vào 1 bịch là phẻ re. Thuốc này dạng dung dịch nên dễ uống và tiện nữa, chứ mua mấy anh bột phải pha chán lắm, cái này xé gói ực phát xong ngay. Ai đầy hơi, ợ chua dùng cũng được chứ k hẳn là đau dạ dày thôi nhé

kajo.nguyen

Xe hơi
Em ở hải dương em bị đau em hay cắt thuốc bắc, ở hưng yên uống gần 10 thang là chiến tốt cụ muốn thử thì em giới thiệu cho
Cơ mà nghe nói thuốc Bắc khó uống lắm đúng k bác? e nghe cái mùi chịu k dc

haha2803

Xe hơi
cụ qua viện 354 có thuốc của bệnh viện đó ạ!

chu minh giang

Xe đạp
em cũng đang uống nghệ đen đây. cái đấy cũng hay nhưng hơi khó uống, với cả cái đấy k có tác dụng nhanh ngay được, phải điều trị lâu dài rồi dạ dày sẽ từ từ tốt lên

Khoaibeo

Xe đạp
em nhậu vô hay bị ợ chua, với cả hôm sau hay bị tiêu chảy nữa. có thuốc nào đỡ cái đấy không các cụ?

yeuthichxe

Xe đạp
em cũng hay bị cái đấy đó cụ, khó chịu lắm luôn. cứ sáng ra là bụng khó chịu, cồn cào thế nào ấy. lúc trước em hay uống smecta, dạo gần đây thấy k còn hiệu quả lắm

yeuthichxe

Xe đạp
đâu phải lúc nào muốn bỏ là bỏ đâu cụ :( em làm bên xây dựng toàn phải đi với đối tác, mình k uống nhiều thì cũng phải uống ít chứ không làm cả bàn nhậu mất vui. mà uống về thì bụng dạ lại khó chịu, hôm sau ợ hơi lên 1 phát là nghe nóng hết cả cổ
cái đấy đúng đau khổ luôn đó bác, nhiều lúc mệt mỏi lắm nhưng vì nể khách hàng nên cũng phải uống. bụng dạ đã chán mà mỗi lần uống rượu bia vào thì chẳng khác nào tra tấn. em toàn phải kêu bạn đi theo đỡ hộ chứ nhiều lúc chịu không nổi thật

NamAnh

Xe đạp
em cũng hay bị cái đấy đó cụ, khó chịu lắm luôn. cứ sáng ra là bụng khó chịu, cồn cào thế nào ấy. lúc trước em hay uống smecta, dạo gần đây thấy k còn hiệu quả lắm
em thấy có mấy cụ ở trên có nhắc cái thuốc chữ Y ấy, cái đấy em thấy được lắm. bác mua vài bịch đem theo, trước khi nhậu uống 1 bịch, hoặc lúc nào thấy khó chịu là uống. cái đấy rẻ mà nhỏ gọn, đem theo cũng tiện

duyle

Xe đạp
em đi nhậu về thường hay uống ly chanh nóng có thêm cục ô mai, hôm sau ngủ dậy đỡ mệt. mà có dạo nhậu nhiều quá cũng gục luôn, về nhà là lăn ra ngủ chả nhớ gì đến chanh với cả ô mai :))

klisko

Xe máy
xưa em cũng nhậu dữ lắm, dân công trình thì phải nhậu thôi :)) mà giờ cũng đuối rồi, gan dạ dày đều muốn về hưu cả. bởi vậy nếu còn nhậu thì chẳng có cách gì mà dạ dày tốt được cả, muốn hết đau dạ dày chỉ có bỏ nhậu

stingers

Xe đạp
em thấy có mấy cụ ở trên có nhắc cái thuốc chữ Y ấy, cái đấy em thấy được lắm. bác mua vài bịch đem theo, trước khi nhậu uống 1 bịch, hoặc lúc nào thấy khó chịu là uống. cái đấy rẻ mà nhỏ gọn, đem theo cũng tiện
thuốc đấy mua ở đâu vậy bác? nó là thuốc tây à?