[CCCĐ] Cô Tô - Thanh Lân ( Jul-2017) chuyện bây giờ mới kể

Macgregor

Xe điện
em chưa đi bao h, vào học kinh nghiệm. cảm ơn cụ chủ thớt

LaiMB

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều ảnh hot quá

ngocvu.ib

Xe hơi
giờ Coto xịn thế, hồi xưa em đi lần đầu còn phải chạy máy nổ phát điện vào ban đêm, ngày nghỉ :D

hoangtuananh69

Xe tăng
Em hóng vụ cụ tanhoang xuống núi lâu quá chả được uốn với Cụ :)):)):))

anhtuan4284

Xe hơi
Chơi chán bọn em xin phép chủ nhà ra về , lần sau đến Co to nhất định em sẽ quay lại nơi này để cảm ơn lòng hiếu khách của chủ nhà .Trên đường quay ra bọn em qua bãi Vàn Chảy , bãi này cũng đẹp nhưng theo người dân ở đây nói là khá nguy hiểm vì có những xoáy nước rất nhiều người đã bị cuốn vào đó nên bọn em chỉ lượn qua 1 vòng rồi về thị xã

Cảnh quan dọc đường từ bãi Vàn Chảy ra thị xã cũng khá đẹp nhiều bãi cỏ xanh mướt ..

Theo kinh nghiệm của các Cụ đi trước đoàn em chọn nhà hàng Úy Thanh cho các bữa ăn trong mấy ngày ở Co to ..

Nhà hàng lúc nào cũng đông khách , hải sản tươi ngon phục vụ nhanh và tốt ..Rất nên sử dụng dịch vụ ở đây ạ ..
Em mời các Cụ

Qua loa thế thôi em về đi ngủ còn lấy sức chiều đi tắm biển he he
hic, e ướt hết cả áo rồi, nhìn thèm quá. e là e mê mẩn cái hải sản Quảng Ninh, từ Hạ Long, quan lạn mà chưa bao giờ ra cô tô. có thằng bạn thân nhà ở bãi cháy cứ rủ đi cô tô là nó gắt ầm lên bảo ra đấy làm mồi cho muỗi chứ có gì đâu. mà không biết cô tô thế nào, e đi quan lạn đúng toàn nuôi muỗi, to như ruồi

Rời khu vực Hải đăng đoàn em tiếp tục lang thang trên con đường xuyên đảo nhằm hướng bãi Hồng Vàn thẳng tiến ..

Hồng Vàn vẫn là 1 bãi tắm đẹp nhất tại Cô tô với những bãi cát mịn trải dài ,

Thường thường đi đến cuối con đường bê tông là mọi người quay lại nhưng bên phải con đường Hồng Vàn là cả một bãi biển tuyệt đẹp và hoang sơ mà rất ít người khám phá ..

Muốn đến được khu vực này chỉ còn cách đi xe máy nếu không muốn ..cuốc bộ vì bắt buộc phải băng qua một khu rừng khá rậm rạp với những con đường toàn cát nhiều đoạn phải xuống dắt xe vất vả chả kém cung Hoàng Su phì là mấy ạ https://www.otofun.net/threads/hoang-su-phi-trai-nghiem-cuoi-tuan-mua-gio.1214102/
Biển ở đây hoang sơ đẹp quá.

hoangtuananh69

Xe tăng
hic, e ướt hết cả áo rồi, nhìn thèm quá. e là e mê mẩn cái hải sản Quảng Ninh, từ Hạ Long, quan lạn mà chưa bao giờ ra cô tô. có thằng bạn thân nhà ở bãi cháy cứ rủ đi cô tô là nó gắt ầm lên bảo ra đấy làm mồi cho muỗi chứ có gì đâu. mà không biết cô tô thế nào, e đi quan lạn đúng toàn nuôi muỗi, to như ruồi
He he Coto cũng nhiều muỗi thật nhưng cũng tùy khu vực thôi cụ , cụ không đi nhanh vài bữa nữa nó thương mại hóa hết thì chán lắm

Trao ôi sao đẹp thế nhỉ, muốn đi lần nữa.

anhtuan4284

Xe hơi
He he Coto cũng nhiều muỗi thật nhưng cũng tùy khu vực thôi cụ , cụ không đi nhanh vài bữa nữa nó thương mại hóa hết thì chán lắm
vừa rồi e cũng lên kế hoạch cả quan lạn cô tô đó chứ. mà đến trên tàu đi quan lạn, ngồi tán phét mấy bác lái tàu bảo vừa rồi hơn 300 người kẹt ở cô tô do biển động không có tàu vào. nên bọn e hơi nản và thôi luôn. Mà ngồi tàu đi vịnh đúng là thích thật cụ nhỉ

hoangtuananh69

Xe tăng
vừa rồi e cũng lên kế hoạch cả quan lạn cô tô đó chứ. mà đến trên tàu đi quan lạn, ngồi tán phét mấy bác lái tàu bảo vừa rồi hơn 300 người kẹt ở cô tô do biển động không có tàu vào. nên bọn e hơi nản và thôi luôn. Mà ngồi tàu đi vịnh đúng là thích thật cụ nhỉ
He he chắc nhiều người ..nản như cụ nên ngoài coto vẫn vắng hơn nhiều so với các nơi khác .Quyết tâm thì sẽ đi được hết

Tu ky

Xe tăng

Nước biển trong xanh quá các Cụ nhở ..

Những căn nhà gỗ nhiều mầu sắc nổi bật trên nền cát trắng ..

Em cũng phải công nhận là cát ở bãi này mịn thật ..
[/QUOTE]
Em phải công nhận là: bãi biển quá đẹp, Nước biển trong xanh, Những căn nhà gỗ nhiều mầu sắc nổi bật trên nền cát trắng .. cát ở bãi này mịn thật ..:))

LaiMB

[Tịch thu bằng lái]
Em ké Bác chủ mấy ảnh ở coto.

LaiMB

[Tịch thu bằng lái]
Bãi Hồng Vàn.