[Funland] Cô Xuyến - Về nhà đi con

Michael J

Xe điện
Cô ấy lấy, bỏ đều đúng thủ tục pháp lý, sao lại gọi là hoang dã nhỉ?
Đọc mà không nghĩ thì dừng tranh luận. Tôi thấy cụ còn chả đọc hết thì nói làm gì nữa. Ba bích của cụ cả.

Michael J

Xe điện
Có ai cổ xuý đâu Cụ còn lấy rồi bỏ đấy là việc chọn lựa của cô ấy, ko vi phạm pl là đc, sướng hay khổ cô ấy chịu, tại sao trách cô ấy mà ko trách thằng 3,4? Biết vậy còn cắm đầu vào, hay cũng lợi dụng cái gì đấy?
Cụ thích hỏi ngược vậy thì chiều cụ. Vậy đã thấy ông chồng như thế sao còn bám vào đàn ông làm gì? Sống độc thân cho tự lập? Hay cũng vì thèm cái ... lên lại phải bám vào? Hay vì thèm cái gì của đàn ông? Sao không tự trách mình mà cứ đi trách đối tác? Tiên trách kỷ hậu trách nhân?

Michael J

Xe điện
Với bọn đấy thì hôn nhân, gia đình quan trọng gì, chỉ cần bản thân chúng thấy sướng là được.
Chắc chúng chỉ cần sướng cái ấy là hôn nhân ngay cụ a. Đúng là vội vàng, tắc trách, vô trách nhiệm, dễ dãi. Và còn đòi thằng thứ 5 phải giàu. Kinh thật.

Mphu604

Xe máy
Mới nghe đoạn live stream của a ck. Đại loại chị Yến đi làm răng và nhắn yêu đương với bác sỹ

lemlim

[Tịch thu bằng lái]
Nhường đội ấy ba bích đi cụ.
Chuyện trẻ trâu của em ngày xưa. Cả đám cãi nhau về nghề đập đầu bò mổ trâu mổ lợn. Phần đông đều sợ và ngại, bảo nếu tránh đc nghề đó thì tránh, ko dây dưa là tốt nhất. Có đứa đạo đức, cao giọng bảo nghề nào cũng cao quý. Thế là cả đám chúc nó sau này lấy vợ lấy chồng nhà đồ tể.
Tự động trật tự ngay và luôn =P~

@ Ba bích nghĩa là gì thế hở cụ 😁

Chỉnh sửa cuối:

just for fun

Xe lăn
Mới nghe đoạn live stream của a ck. Đại loại chị Yến đi làm răng và nhắn yêu đương với bác sỹ
anh ấy bảo chưa li hôn nhưng cô Xuyến đã show giấy li hôn rồi, nói chung đã đưa ra một vấn đề sai thì các vấn đề khác cũng chưa chắc đã đúng

Mphu604

Xe máy
anh ấy bảo chưa li hôn nhưng cô Xuyến đã show giấy li hôn rồi, nói chung đã đưa ra một vấn đề sai thì các vấn đề khác cũng chưa chắc đã đúng
Nói chung kệ thôi vì toàn người ngoài cuộc. Khó để xác định gì sớm quá. K phải ngẫu nhiên mà a kia đấm. Và cũng k phải ngẫu nhiên có 4 đời ck. Và cũng quá dễ dàng yêu. Đi làm răng yêu luôn bs làm răng. Chưa kể đi làm rất nhiều thứ khác

lemlim

[Tịch thu bằng lái]
Nói chung kệ thôi vì toàn người ngoài cuộc. Khó để xác định gì sớm quá. K phải ngẫu nhiên mà a kia đấm. Và cũng k phải ngẫu nhiên có 4 đời ck. Và cũng quá dễ dàng yêu. Đi làm răng yêu luôn bs làm răng. Chưa kể đi làm rất nhiều thứ khác
Cụ phí phạm cái từ "yêu" quá. Trường hợp mợ Xuyến này thì phải dùng từ "phởn" hay "động cỡn" mới phù hợp b-)

Mphu604

Xe máy
Cụ phí phạm cái từ "yêu" quá. Trường hợp mợ Xuyến này thì phải dùng từ "phởn" hay "động cỡn" mới phù hợp b-)
Vâng cụ. Mỗi ng đều có một từ để dành cho chị ấy. Nếu chị ấy và còn trẻ đẹp thì chắc đi …

w 650

Xe buýt
Các cụ có dạy:
"Làm Trai tránh được cửa quan
Làm Gái tránh được đòn Chồng"
Haizz, ra cơ cảnh này rồi, kéo nhau ra cửa quan, lên MXH để lấy ủng hộ của dư luận...

Sơn thật thà

Xe buýt
Phải hỏi 4 ông ấy chứ. Cụ nghĩ là thúi, nhưng vẫn có nhiều người tưởng sầu riêng.
Suy cho cùng cô ấy chả có lỗi gì khi có 4 chồng trong đời cả.
Tấm gương sáng trong hôn nhân à cụ? Nên để cho các cháu sau này học hỏi.

hoviethung

Xe lăn
Không vi phạm gì về chuẩn mực đạo đức nếu ko tranh vợ cướp chồng, không ngoại tình, không lừa đảo gì ai cụ ạ. Tuy nhiên lấy nhiều chồng như mợ ấy thì khổ thân mợ ấy và các con mợ ấy ra thôi. Ngoài ảnh hưởng đến bản thân và con cái thì cháu chưa thấy ảnh hưởng gì đến ai cả.
Mỗi lần lấy chồng mợ ấy cũng xác định đấy là mối quan hệ nghiêm túc, chắc cũng phải ước cùng nhau đi đến hết quãng đời đấy chứ. Chẳng qua đời không như là mơ thôi.
Còn cụ thấy mợ ấy vi phạm về đạo đức là vi phạm điều gì ạ?
Đạo Đức là những giá trị xã hội tốt đẹp điều chỉnh hành vi con người. Hiểu về đạo đức như vậy thì mợ có thể trả lời được câu hỏi mợ Y có vi phạm đạo đức hay không

just for fun

Xe lăn
Đạo Đức là những giá trị xã hội tốt đẹp điều chỉnh hành vi con người. Hiểu về đạo đức như vậy thì mợ có thể trả lời được câu hỏi mợ Y có vi phạm đạo đức hay không
Sống tôn trọng pháp luật, tôn trọng cuộc sống riêng tư của người khác, biết phản ứng những hành vi vi phạm pháp luật, biết bảo vệ bản thân không bị bạo hành, biết sai thì sửa, biết vượt qua những sai lầm của bản thân là những giá trị xã hội tốt đẹp cụ ạ.

Sơn thật thà

Xe buýt
Ngoan thì ai người ta đấm. Hiền thì đã chả 4 đời chồng. Đấy là thực tế.

juve99

Xì hơi lốp
Ông nào chụp quả ảnh cận cảnh thực tế, chân thực thế, chẳng thấy HY lung linh như phim ảnh báo đài trước đây
Mợ này có nổi về nhan sắc đâu, U50 như này là cũng đc rồi, dáng nhỏ nhắn trẻ lâu

Drop shot

[Tịch thu bằng lái]
Tại a tại ả, tại cả đôi bên.
Nhìn c Xuyến cũng ko phải dạng vừa, 4c rồi thì dạng hơi kin đới

LeTai1979

Racing Boy
Cụ thích hỏi ngược vậy thì chiều cụ. Vậy đã thấy ông chồng như thế sao còn bám vào đàn ông làm gì? Sống độc thân cho tự lập? Hay cũng vì thèm cái ... lên lại phải bám vào? Hay vì thèm cái gì của đàn ông? Sao không tự trách mình mà cứ đi trách đối tác? Tiên trách kỷ hậu trách nhân?
Em chả ngược dòng, em chỉ nói những gì nhìn thấy trên clip, đánh người sờ sờ ra đấy giờ lại đổ tại cho đứa bị đánh làm sao mới bị đánh, ngược đời vậy? :))
Sao Cụ dám chắc vậy? Chưa biết đứa nào bám vào đứa nào đâu, đừng kết luận hồ đồ khi mình ko phải người trong cuộc.

hoviethung

Xe lăn
Sống tôn trọng pháp luật, tôn trọng cuộc sống riêng tư của người khác, biết phản ứng những hành vi vi phạm pháp luật, biết bảo vệ bản thân không bị bạo hành, biết sai thì sửa, biết vượt qua những sai lầm của bản thân là những giá trị xã hội tốt đẹp cụ ạ.
Đúng rồi. Và sống có trách nhiệm với bản thân, gia đình, với người khác cũng là những giá trị đạo đức tốt đẹp.

labana

Xe hơi
Cảm ơn các cụ đã tham gia Post của em. Nhờ MOD khóa giùm e ạ.

Michael J

Xe điện
Chuyện trẻ trâu của em ngày xưa. Cả đám cãi nhau về nghề đập đầu bò mổ trâu mổ lợn. Phần đông đều sợ và ngại, bảo nếu tránh đc nghề đó thì tránh, ko dây dưa là tốt nhất. Có đứa đạo đức, cao giọng bảo nghề nào cũng cao quý. Thế là cả đám chúc nó sau này lấy vợ lấy chồng nhà đồ tể.
Tự động trật tự ngay và luôn =P~

@ Ba bích nghĩa là gì thế hở cụ 😁
Nhất trí.