Thảo luận Colorado Pickup Club

Hero14

Xe hơi
các cụ cho e hỏi, e có 500 củ ko biết mua dc colorado đời bnhieu ạ

firstsafe

Xe tải
Thank cụ, theo cụ thì bản nên mua cái nào ạ
Cái này tùy thuộc sở thích cũng như nhu cầu của cụ ah.
Bản 2.8lt nếu cụ hay đi lên rừng xuống biển và thích nhiều option. Bản này đi ngon, mạnh nhưng tốn dầu hơn chút. Đã hết tgian bảo hành chính hãng và xe tùy thuộc nhiều vào chủ cũ. Cái này thường dành cho ng am hiểu và biết xem xe.
Bản 2.5 nếu cụ hay đi đường trường nhiều, bản này tiết kiệm hơn chút và được đời cao, nội ngoại thất còn gần như xe mới nhưng đỡ được 1 khoản kha khá so với mua mới ah. Thời gian bảo hành chính hãng cũng còn gần đc 2 năm nữa và 2-3 năm tới cụ chưa phải nghĩ gì ngoài đổ dầu. Mới vọc xe thì nên mua bản này.
Em chỉ có vài ngu ý tư vấn sơ cho cụ thôi ah. Nhiều bác trải nghiêm và am hiểu hơn sẽ tư vấn tốt hơn cho bác ah.
Chúc bác chọn được vợ 2 xinh đẹp và ngoan hiền ah.

Hero14

Xe hơi
Cái này tùy thuộc sở thích cũng như nhu cầu của cụ ah.
Bản 2.8lt nếu cụ hay đi lên rừng xuống biển và thích nhiều option. Bản này đi ngon, mạnh nhưng tốn dầu hơn chút. Đã hết tgian bảo hành chính hãng và xe tùy thuộc nhiều vào chủ cũ. Cái này thường dành cho ng am hiểu và biết xem xe.
Bản 2.5 nếu cụ hay đi đường trường nhiều, bản này tiết kiệm hơn chút và được đời cao, nội ngoại thất còn gần như xe mới nhưng đỡ được 1 khoản kha khá so với mua mới ah. Thời gian bảo hành chính hãng cũng còn gần đc 2 năm nữa và 2-3 năm tới cụ chưa phải nghĩ gì ngoài đổ dầu. Mới vọc xe thì nên mua bản này.
Em chỉ có vài ngu ý tư vấn sơ cho cụ thôi ah. Nhiều bác trải nghiêm và am hiểu hơn sẽ tư vấn tốt hơn cho bác ah.
Chúc bác chọn được vợ 2 xinh đẹp và ngoan hiền ah.
thank cụ ah, ko biết tìm xe có dễ ko. nhân tiện có cụ nào muốn bán inbox e ạ

VADung

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Các cụ trong club rôm quá ạ :) e ko có xe ko biết có được tham gia để học hỏi kinh nghiệp các cụ nhà mình k ạ !

Hero14

Xe hơi
Các cụ trong club rôm quá ạ :) e ko có xe ko biết có được tham gia để học hỏi kinh nghiệp các cụ nhà mình k ạ !
cụ ko có xe nhưng cụ bán xe, có nhiều cái vẫn fai học hỏi cụ đó ạ

VADung

Xe hơi
Website
www.facebook.com
cụ ko có xe nhưng cụ bán xe, có nhiều cái vẫn fai học hỏi cụ đó ạ
Vâng chính xác là em muốn học hỏi kinh nghiệm các cụ chạy xe vì e tất thích bán tải vs 1 điều nữa là em cũng thích giao lưu các hoạt động ngoại khoá ạ :)