[Funland] CSGT gạ gẫm vợ em gặp riêng ? Phải làm thế nào các cụ

Trạng thái
Thớt đang đóng

qbtokyo

[Tịch thu bằng lái]
Website
ltf.com.vn
Nhưng em thấy chả có lý do gì ngăn cấm họ gặp những người có liên quan. Nếu họ muốn gặp nhưng vợ cụ cứ từ chối thì thôi. Khi họ thực sự đe dọa, quấy rối thì mới đủ chứng cứ để xử lý chứ em chưa thấy có gì đến mức kỷ luật được ông kia.
Đây là về lý thuyết. Sách vở và luật sư nó bảo vậy.
Nhưng nếu là vợ cụ nhé: cứ 9-10 h đêm nó nhắn tin hỏi nhẹ nhàng “chào em, ngủ chưa?”
Thì cụ có thấy yêubđời và happy ko?

Rõ ràng nó nhắn rất đàng hoàng và quan tâm như hai người bạn mà?

thuysinh.tl

Xe container
Nếu nhiều lần mặc dù vợ cụ từ chối thì cụ được quyền ghi âm và tố cáo là quấy rối. Chứ một lần thì ăn thua gì. Kể cả mình không happy nhưng cũng chẳng thế quy nó vào tội được.
Đây là về lý thuyết. Sách vở và luật sư nó bảo vậy.
Nhưng nếu là vợ cụ nhé: cứ 9-10 h đêm nó nhắn tin hỏi nhẹ nhàng “chào em, ngủ chưa?”
Thì cụ có thấy yêubđời và happy ko?

Rõ ràng nó nhắn rất đàng hoàng và quan tâm như hai người bạn mà?

xe mất phanh

Xe container
À cái này là khá nhìu của các tồng chí ấy! Con e e làm công nhân kcn dưới Hp thôi, nhưng trông cái vỏ cũng kháu (mà 2 lứa rồi :)) ), lần bị các a phạt xong cũng bị lấy sđt, a ý bảo có gì gọi cho a ý :D, đợi lâu k thấy nó gọi có hôm a ý gọi nó đi ăn trưa :))... con bé sợ vl ... nhưng k dám đi.

Canphaidinh01

Xe tăng
Cmt của em ở thớt này bị xoá. Dị thật.

Có cụ Chã nào có thể cho em biết lý do được không? Làm ơn.

samoclan

Xe điện
Cũng hơi khó kiện. Em ghét bọn vàng này lắm. Lục ví vét sạch từng đồng còn nói thảng là “ lỗi này 500k, có muốn giữ xe và giấy tờ ko?” Đứa em em nó mắc lỗi xe máy rẽ trái ở làn trong, đáng ra phải đi ở làn ngoài mới được rẽ. Lục sạch ví được 300k cầm tạm.

Xử lý no

Xe tải
Cmt của em ở thớt này bị xoá. Dị thật.

Có cụ Chã nào có thể cho em biết lý do được không? Làm ơn.
Nói thật nhiều cụ cứ bảo ghen vs ko có gì kì bỏ mẹ ra đang xin cho cbcs gặp riêng với thân mật với chị dâu ng tố cáo lgi ?? Đúng như cụ trên nói nửa đêm hỏi em ngủ chưa ??? Rất bt nhưng. Cũng éo chấp nhận đc ạ

Canphaidinh01

Xe tăng
Nếu nhiều lần mặc dù vợ cụ từ chối thì cụ được quyền ghi âm và tố cáo là quấy rối. Chứ một lần thì ăn thua gì. Kể cả mình không happy nhưng cũng chẳng thế quy nó vào tội được.
Em nghĩ chả cần quy tội gì, vợ đồng chĩ ý biết để mà quản chồng là đủ rồi.

samoclan

Xe điện
Cụ ko hiểu gì nhi sao nó gọi cho vơ cháu hẹn gặp lgi ? Liên quan gì mà gặp lại còn phải gặp riêng k có cháu
có thể ko nói qua điện thoại đc vì sợ bị ghi âm lên mới phải gặp riêng để bàn chuyện. Cụ chả chờ thêm tý cho nó luôn vào chòng nếu nó có ý định xấu bất kể trường hợp nào.

cha_ly_kuc_ku

Xe điện
Mới đọc vài còm của chủ thớt thì có vẻ chủ thớt chỉ là nghé, câu chuyện trong clip chưa biết thực hư như thế nào. Có ông già làm cớm mà lại phải lên đây hỏi các cụ là thế dell nào? Mặc dù em cũng chẳng ưa c.hó vàng nhưng trong TH này thì mèo mả gà đồng khác dell gì nhau.

Canphaidinh01

Xe tăng
Nói thật nhiều cụ cứ bảo ghen vs ko có gì kì bỏ mẹ ra đang xin cho cbcs gặp riêng với thân mật với chị dâu ng tố cáo lgi ?? Đúng như cụ trên nói nửa đêm hỏi em ngủ chưa ??? Rất bt nhưng. Cũng éo chấp nhận đc ạ

Nói đi thì cũng phải nói lại, đoạn clip của cụ nó không đủ thông tin nên các cụ ý cảm thấy như vậy cũng đúng thôi.

Nếu không có gì riêng tư cụ bung luôn cả đoạn lê la buôn chuyện dài 12 phút 1 giây đấy lên xem anh Doanh định bàn công chuyện gì với vợ cụ?

bibibin

Xe buýt
băng Đảng ló quánh nhau, hài ko chịu nỗi :))

doccocuukiem

Xe điện
Hồng nhan hoạ thuỷ, các cụ dậy cấm có sai. Nước Ngô mất vì Tây Thi, Lâm Xung tù tội nhà tan cửa nát nguyên nhân cũng là do vợ đẹp. Đúng là có của phải khéo giữ, còn không lại thành mồi cho kẻ trộm

realman_80

[Tịch thu bằng lái]
Hỏi vợ thử có muốn đi gặp riêng không ? Ý kiến, quan điểm của vợ thế nào...

Canphaidinh01

Xe tăng
À cái này là khá nhìu của các tồng chí ấy! Con e e làm công nhân kcn dưới Hp thôi, nhưng trông cái vỏ cũng kháu (mà 2 lứa rồi :)) ), lần bị các a phạt xong cũng bị lấy sđt, a ý bảo có gì gọi cho a ý :D, đợi lâu k thấy nó gọi có hôm a ý gọi nó đi ăn trưa :))... con bé sợ vl ... nhưng k dám đi.
Thả dê thì nghành nghề nào cũng có. :)

Em chúa ghét cái loại rắm dong kiểu này.

vừa đi vừa láii

Xe container
Nói đi thì cũng phải nói lại, đoạn clip của cụ nó không đủ thông tin nên các cụ ý cảm thấy như vậy cũng đúng thôi.

Nếu không có gì riêng tư cụ bung luôn cả đoạn lê la buôn chuyện dài 12 phút 1 giây đấy lên xem anh Doanh định bàn công chuyện gì với vợ cụ?
Em đồng ý với cụ bạch hoá nội dung chuyên đề 12 phút mà 2 bên trao đổi.
Em đọc 1 trang mà ù hết đầu ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng