CSGT Hải Dương tăng cường bắt đè vạch liền trên toàn tuyến QL 5

Huthasa

Xe container
( Mô hình tĩnh là gì? là mô phỏng xe thật với tỉ lệ thu nhỏ, chất liệu cũng mô phỏng như xe thật - đắt là ở chỗ đó bác nhé) Nói cho 1 người cầm 1 chiếc tamiya kia là thừa rồi bác nhé!
Gì mà đề cao,nói là nó ko hề rẻ là vì nhiều anh em còn chưa biết đến nó ngoài 1 nhóm trong clbmohinh,đơn giản là chỉ cần giao bán nó hơn 1 triệu đã là khó trên otofun này rồi.,dù là tỉ lệ thu nhỏ cỡ nào,nhưng tamiya nó là sự tỉ mỉ của chính bản thân người chơi...thì những chiếc auto hay kyosho bác nói nó thuộc loại hàng khác rồi.
* Cách nói của bác nó còn mang tính ăn thua nhiều quá,tất cả những khái niệm bác nói chỉ là lý thuyết mà bất cứ người chơi xâm nhập thế giới mô hình trong 1 thời gian ngắn là đều hiểu.Chiếc gì bác nói dù nó là kim loại hay nhựa,giá bao nhiêu tôi không quan tâm vì nó không phải thứ tôi làm ra nó,nó gắn 1 viên kim cương thôi thì giá nó đã khác rồi.Nên với tôi,chiếc tôi làm ra với tôi nó lại không có giá cụ thể nào.và chú ý là tôi chỉ có 1 chiếc chứ không nhiều lan man như bác.
stop ở đây.
Bác về nhất rồi, đồ chơi của bác thì khủng - =D> . Lại lôi cả kim cương ra nữa hả bác, mình nói chuyện phổ thông đi. Tôi nói thật nghe cái câu đầu của bác đã thấy.....rồi. Nguyên văn nhé : Hàng của cụ là hàng mô hình đồ chơi hả cụ,giá cả thế nào chứ chiếc của em là Tamiya đấy ạ>:D< giá không rẻ đâu ạ. :-@ Của bác chắc sử dụng được, chắc nó không phải là đồ chơi:D. Hơn 1 triệu mà đã kêu bán khó rồi cơ à :-c Stop với bác luôn
Oh hai cụ này. Đáng nhẽ giao lưu chén diệu với nhau, trao đổi kinh nghiệm thì lãi cãi nhau. Mời mỗi cụ một chén cho hạ hỏa nhé.

RichHome Deco

Xe buýt
em vừa đi Hải Dương hôm chủ nhật cccm ạ, ngâm cứu xong rùi em thuê xe đi cho lành, tính em hèn ý.Đi HD bây giờ hết sức cẩn thận đấy ạ.

tudcmo

Xe điện
Bác về nhất rồi, đồ chơi của bác thì khủng - =D> . Lại lôi cả kim cương ra nữa hả bác, mình nói chuyện phổ thông đi. Tôi nói thật nghe cái câu đầu của bác đã thấy.....rồi. Nguyên văn nhé : Hàng của cụ là hàng mô hình đồ chơi hả cụ,giá cả thế nào chứ chiếc của em là Tamiya đấy ạ>:D< giá không rẻ đâu ạ. :-@ Của bác chắc sử dụng được, chắc nó không phải là đồ chơi:D. Hơn 1 triệu mà đã kêu bán khó rồi cơ à :-c Stop với bác luôn
Nói chung cũng chỉ là đồ chơi thôi có gì mà các cụ căng thẳng với nhau thế

LinhHung

[Tịch thu bằng lái]
Nói chung cũng chỉ là đồ chơi thôi có gì mà các cụ căng thẳng với nhau thế
Vâng đúng đấy cụ ạ, toàn đồ chơi thôi nhưng bác ấy đề cao món của mình quá nên em thấy sợ .... :)) nên em có nói dài chút. Em stop đây

Taxi baby

Xe tải
Vâng đúng đấy cụ ạ, toàn đồ chơi thôi nhưng bác ấy đề cao món của mình quá nên em thấy sợ .... :)) nên em có nói dài chút. Em stop đây
Ngẫm cho cùng chỉ là đồ chơi ví dụ như xtoy chả hạn! Để thoả mãn niềm đam mê của chủ nhân. Vui là 9 nên luận bàn 9 là vui cccm nhỉ!

Hanoi1919

Xe tăng
Đề nghị các cụ bàn luận về đồ chơi mô hình về đúng thớt - không lan man ở đây!
Chỗ cụ thớt bị bắn là chiều HN=> HP, qua cổng KCN TÂN TRƯỜNG khoảng 500m, gần chỗ có điểm giao cắt, giữa đường nó có một cái vạch liền rất vô lý và khó để ý. Mỗi lần về quê đi qua đó đều nhìn thấy rất nhiều xe bị bắt lỗi đó. Bọn đó là đội xxx bẩn nổi tiếng hd, Ngày trước hay ngồi bắn tốc độ trên cầu vượt Lai cách, từ ngày Lai cách bỏ biển khu dân cư rồi quy định lại không còn lỗi vượt phải khác làn thì chúng nó đói quá => Ăn bẩn đc mỗi cái vạch liền đó thôi.
Xxx gthd thì bẩn nhất miền bắc. Tất cả các loại đặt bẫy, chim mồi ... xxx cả nước có kiểu bẩn nào xxx hd có loại đó. Mà khi dính bẫy rồi thì xin không hơi khó - Đến chúng cháu là bạn học thời chăn trâu cắt cỏ mà lỡ có dính bẫy thì chúng nó vẫn xin tiền cafe như thường ~ nói thế là các cụ hiểu rồi. Qua hd thì chỉ có mỗi cách là nhẫn lại và nguyền rủa lũ chó đó bị trời quả báo thôi!!

Chỉnh sửa cuối:

Taxi baby

Xe tải
Chỗ cụ thớt bị bắn là chiều HN=> HP, qua cổng KCN TÂN TRƯỜNG khoảng 500m, gần chỗ có điểm giao cắt, giữa đường nó có một cái vạch liền rất vô lý và khó để ý. Mỗi lần về quê đi qua đó đều nhìn thấy rất nhiều xe bị bắt lỗi đó. Bọn đó là đội xxx bẩn nổi tiếng hd, Ngày trước hay ngồi bắn tốc độ trên cầu vượt Lai cách, từ ngày Lai cách bỏ biển khu dân cư rồi quy định lại không còn lỗi vượt phải khác làn thì chúng nó đói quá => Ăn bẩn đc mỗi cái vạch liền đó thôi.
Xxx gthd thì bẩn nhất miền bắc. Tất cả các loại đặt bẫy, chim mồi ... xxx cả nước có kiểu bẩn nào xxx hd có loại đó. Mà khi dính bẫy rồi thì xin không hơi khó - Đến chúng cháu là bạn học thời chăn trâu cắt cỏ mà lỡ có dính bẫy thì chúng nó vẫn xin tiền cafe như thường ~ nói thế là các cụ hiểu rồi. Qua hd thì chỉ có mỗi cách là nhẫn lại và nguyền rủa lũ chó đó bị trời quả báo thôi!!
Chuẩn cụ. Hải Dương cứ gần giao cắt y rằng sẽ có vạch liền mới tinh và cực rõ nét. Xxx rất chăm chú những đoạn này

fashion

Xe tăng
Xxx hd lần nào cũng lưỡng của e 1 nháy đồ sơn :(

STElectrics

Xe lăn
Đấy là quan điểm của anhtho thôi. Riêng tôi 99% CSGT là cờ hó. Còn ai đúng hay sai tôi nghĩ ko nên tranh cãi, hãy để xã hội đánh giá. Còn thì nói đâu xa, ngay topic này cũng chẳng ai ưa bọn này rồi
Em không đồng ý với quan điểm của cụ!

Phải là 100% chớ!

STElectrics

Xe lăn
Em thấy bẩn nhất vẫn là mấy thằng đứng chỗ Sao Đỏ, Chí Linh ạ.

nh.long

Xe hơi
Nếu chỉ chèn vạch thì bắt lỗi không tuân thủ hiệu lệnh vạch kẻ đường chứ không phải là lỗi sai làn. Phạt có 100-300k, đóng trung bình 200k đi luôn.
100 - 200 chứ cụ :D

anhtho

Xe ngựa
Đấy là quan điểm của anhtho thôi. Riêng tôi 99% CSGT là cờ hó. Còn ai đúng hay sai tôi nghĩ ko nên tranh cãi, hãy để xã hội đánh giá. Còn thì nói đâu xa, ngay topic này cũng chẳng ai ưa bọn này rồi
Nhưng để trẻ con mấy tuổi hiểu như thế thì không ổn. Cũng có những người tốt, cũng có những người làm đúng chức năng. Nếu trẻ con nó cứ hiểu thế thì sau này mệt đấy.