[Thảo luận] CSGT không thuộc biển báo GT- bắt láo xe con khi đi vào làn giữa đường Phạm Hùng

Daniel_Nguyen

Xe hơi
Cụ nào ở đoạn Phạm Hùng ra xác minh lại cái biển hộ mọi người với ạ. Em thấy cái chữ XE CON ở làn giữa rất khả nghi :-s

tbduong

[Tịch thu bằng lái]
Cảm ơn cụ chủ thớt. Ngày nào em cũng đi làm qua chỗ này mà cũng không chú ý tới biển phân làn. Tuần trước thấy xxx vẫn lập chốt ở ví trí cụ chủ thớt mô tả nhưng hôm nay (13/09) em đi qua thì không thấy. Thấy có mỗi một xxx đứng ở trước cửa Tổng công ty Bưu chính. Mà nó sợ cụ chủ thớt hay sau ấy, em thấy các 2B quay đầu không đúng ở chỗ lỗi rẽ quay đầu đi về bến xe Mỹ Đình mà xxx chả có phản ứng gì cả.

Boing767

Xe điện
Bài của bác hay quá ! mà cái biển mới thay thì phải trước biển ko có xe con đc đi mà....
Thế này AE đi đỡ bị ức chế rồi trước đọc nhiều về đoạn đường này đi cứ phải cảnh giác cao độ mệt thế ko bít ??
Thanks cụ chủ thớt nha.

tomahocch

Xe tải
ui em thấy xe máy chạy sai làn nhiều quá kìa?xxx toàn thấy bắt các chú xe con thôi,hahaha mồi ngon mà
Xin lỗi, em sợ nhất đọc cái bài nào mà vừa đọc vừa phải kéo màn hình vẫn chửa hết,,nên em cứ từ từ để các cụ hóng cho nó xôm. :))
...........
Trên đường đi vì từ chỗ xxx đứng lập chốt đến biển báo tương đối xa thì còn "mạt sát, yêu quý nhau" nhiều mỹ từ lắm, y như hàng tôm hàng cá ngoài chợ í...:)) thôi em chả muốn trích thêm lên làm giề cho nó rát tai nhà các cụ, để em tả luôn cái thủ đoạn cò quay của mấy bạn xxx trẻ khi không bắt được lỗi này thì chụp ngay cho nạn nhân cái tội khác nhé:
Khi ra đến nơi đặt biển báo kiểu cổng làng thì câu chuyện nó lại dư thế này.... lúc này xxx biết là mình chắc thắng nên cũng chả thèm ngước lên nhìn cái biển baó làm chi..mà đốp em luôn:
xxx: Đấy, ông đã thấy là xe con phải đi ra làn ngoài chưa?
yyy: Ơ thế mắt mày mù à, có 2 mắt để là gì mà không giương lên ngắm cho nó kỹ cái biển báo trên kia xem nào?
ĐÂy...cái biển nó dư này ợ:

Lúc này cu cậu mới biết bị mắc lỡm với em, nên chuyển tội danh cho em ngay.
xxx: Ờ thì đúng xe con của anh được đi vào làn giữa thật, nhưng tôi lại bắt anh vì lỗi chuyển làn không bật xi nhan.
Bó toàn tập với các bạn nô bộc của dân, tức là đã bắt là phải phải có tội, mày cãi được tội này ông cho mày tội khác...:(( May mà em cũng chả phải tay vừa, vì cũng có thâm niên vài năm bán tôm bán cá từ thủa hàn vi :)) :))
yyy: Ờ được rồi mày mù tao không chấp, để tao ra hỏi cả đội mày xem kiểu gì chả có người mắt sáng nhìn thấy xi nhan đèn tao nó nháy nháy ... Mà chú mày cũng giỏi nhỉ? Không phạt được anh cái lỗi này mày đè anh ngay cái lỗi khác! hết không cài dây an toàn rồi không đúng làn bây giờ lại không bật xi nhan khi chuyển làn...thế chú mày nhìn thấy anh chuyển làn ở chỗ nào nhỉ?anh nói để chú mày biết suốt từ nãy nói chuyện với chú mày anh đều ghi âm đấy nhé ...đến đây thì chú cứng họng im như thóc đi về vị trí chốt không hé thêm một nửa lời. :(( :(( ...........
.........Còn vài tập nữa chưa thể hết được ngay đâu nhưng bây giờ là đầu tuần nên em phải đi kiếm cơm đã...ko có trưa nay chả có cái gì đổ vào mồm cho các cháu! Kính mong các cụ thông cảm! và đừng bình loạn nhiều câu ko đẹp làm ảnh hưởng đến dd :(( :(( :P :)) :))

Su75

Xe tải
=))=)):bz:bzthế các cụ không biết à...em vừa bị phạt xong bức xúc quá không biết làm thế nào,đợi đến tối trèo lên dán mẹ nó chữ xe con vào cho bọn nó bị hớ 1 quả

Luu Lehong

Xe container
Vote cụ Lý!
Quan điểm của em là với xxx cứ phải rắn! Mình đi đúng thì mắng lại thậm chí chửi cho chúng chừa thói láo toét đi!:-bd
Mình đóng thuế nuôi chúng nó mà đúng là chúng làm việc ẩu thật! Chả đi hướng dẫn giao thông, chỉ rình rập hạnh hoẹ, bắt nọn ăn bẩn![-(

AT76

Xe điện
Cảm ơn cụ chủ thớt. Ngày nào em cũng đi làm qua chỗ này mà cũng không chú ý tới biển phân làn. Tuần trước thấy xxx vẫn lập chốt ở ví trí cụ chủ thớt mô tả nhưng hôm nay (13/09) em đi qua thì không thấy. Thấy có mỗi một xxx đứng ở trước cửa Tổng công ty Bưu chính. Mà nó sợ cụ chủ thớt hay sau ấy, em thấy các 2B quay đầu không đúng ở chỗ lỗi rẽ quay đầu đi về bến xe Mỹ Đình mà xxx chả có phản ứng gì cả.
Chắc mới rút đó cụ ạ. Sáng em đi vẫn thấy. Có riêng một chú đứng bắt 2 bánh giữa cái chỗ quay đầu đó luôn ạ

SốtVirút

Xe tăng
Thế thì phải đi kiểm tra lại toàn tuyến Phạm Hùng Phạm Văn Đồng xem có đồng bộ không hay là chỉ mỗi chỗ đó.
Mà công nhận bên GTCC có cách chữa cháy hay, chứ mà cạo hết sơn vạch thì...

hilux14p

Xe buýt
Hiện có 79 cụ nghía cái thớt này rồi! Ở cái đường Phạm Hùng này báo điện tử nói rất nhiều! Rất nhiều người còn muốn tư vấn đi như nào cho k bị phạt. Ý em là cứ đuổi luôn mấy chú ra khỏi ngành làm gương cho xxx khác. cám ơn bác chủ thớt! vodka cho bác!

toitimtoi

Xe tải
Các cụ cho em hoi ngu tý
xe con
xe du lịch
xe ca khác nhau như thế nào ạ.
theo em xe con và xe du lịch có điểm chung
xe ca và xe du lịch cũng có điểm chung
không biết thế nào mà lần

Pham Quoc Han

Xe buýt
Nỡm ợ. Cụ Libor này làm thì chả làm, cứ vạch ra rồi để đấy. Sốt cả ruột=))

BIM325

Xe hơi
Cụ chủ thớt đi kiếm ăn chắc phải 5h chiều mới về đến nhà, tranh thủ trước lúc đi nấu cơm pót thêm được một ít. Sau khi cơm nước xong xuôi thì đi rủa bát, sau đấy lại pót thêm được một ít nữa rồi phải tranh thủ ru mẹ con nhà Gấu ngủ... e mạo muội dự rằng: vụ này của chúng ta còn phải kéo dài thêm ít nhất 2 ngày nữa. :-s :((

hungbm

Xe điện
Tin hay nhất trong ngày. Lí bò là number 1.

hattrickforyou

Xe đạp
đúng là ra đường phải nhìn trước ngó sau, ko thể cắm đầu cắm cổ đi theo thói quen được

trungnc

Xe điện
Sốt ruột quá,em vừa vào xem mà vẫn chưa thấy cái kết của cụ Lí ra sao nhưng thế này ít ra mấy chu xxx cũng được 1 bài học rồi.Thanhks cụ

xe lôi

Xe tăng
thớt này không thấy ku nick Cảnh sát G T vào nổ nhỉ.
Cụ gửi nhiều báo vào cho chết c on mother cái lũ c h ó khốn nạn này đi

MQC

Xe buýt
Hay quá, em vẫn hóng theo thớt này của cụ Lý. Vote cụ mà mày nó cứ mắng em :)