[VHGT] CSGT Sao Đỏ Hải Dương thả chim mồi

Tim Nha Viet

Xe máy
xxx Hải dương thì có tiếng rồi, em về quê ngay gần làng mà cũng còn bị tóm lỗi chuyển hướng ko signal, e mắng cho 1 trận, tôi lái xe 15 năm rồi mà còn mắc lỗi sơ đẳng thế sao :(

HTlangtu

Xe điện
Mịa, sao em đi qua mà méo bị nhỉ, đời gẫy, chỉ mong ai đó bẫy mà mãi không được toại nguyện. Đen thôi, đỏ là toại nguyện luôn!
nếu cụ bị nó bẫy thì cụ làm gì ? chia sẻ cho ae đỡ khổ cụ ạ? miếng cơm manh áo giờ vất vả ...lại mất tiền do những thứ không đâu?

doramail18

Xe tải
Hôm trước em đi qua đoạn này, qua cầu gì đó (em không nhớ tên), làn cơ giới chỗ nhịp nối cầu mặt đường bị hỏng, lõm xuống sâu. Em đánh qua bên xe thô sơ đế tránh vì sợ chạm gầm. Vừa đánh xong thấy một chú ngồi trên xe máy, nghĩ thôi xong cmn rồi. Y rằng qua bên kia XXX vẫy vào, mời vào nhà dân bên cạnh đường (quây cao, kín bằng bạt). Xong đi toi 5 lit ah. Mấy cụ sau cũng dính
100% là công an giao thông hải dương là bọn khốn nạn, cặn bã của xã hội
Ôi .. cái d.m bọn cặn bã của XH .
Chúng nó ăn học đàng hoàng sao phải vì 5 loét mà làm những hành vi bỉ ổi đến vậy :(

Vũ Đức Nghĩa

Xe đạp
em đi qua TP hải dương cũng bị như vậy,toàn xe tải chạy chậm ở làn xe con,xin mãi ko cho vượt đành vượt phải thế là xxx phạt,bây giờ anh em lái xe phải có cách gì xử lý bọn chó CSGT hải dương đây.

nguyenducdung

Xe buýt
em hay đi qua chí linh sao đỏ,
đoạn đường đôi (trong khu vực đông dân cư chí linh), các anh xe tải bám sát giải phân cách giữa đường, sát đến nỗi nháy đèn các anh ấy cũng ko thể nhìn thấy :)),

sadius

Xe hơi
cái này trước thấy có cụ cảnh báo bằng video thực tế đăng trên youtube rồi, lơ mơ là mất xèng oan với bọn chim lợn

tuongnanh26

Xe tải
Các cụ nào đi qua đoạn Phả Lại lưu ý, csgt ở đây luôn dùng 1 số xe tải ( cả to lẫn bé), cả hai chiều Hạ Long - Hà Nội và Hà Nội - Hạ Long chạy thật châm để cản đường, nó chỉ chạy 20-30 km/h, xin vượt cũng không cho, sau đoạn dài cụ nào bức xúc vượt phải là dính với camera đặt ngay trên cabin xe mồi.Chiều Hà Nội - Hạ Long luôn có một xe máy dừng trên cầu , một xe tải nhỏ chạy thật chậm, thậm chí dừng cả lại, xe nào tạt phải vượt qua bị đè vạch liền là dính lỗi vượt trên cầu.
xxx giờ khốn nạn thế ah các cụ, bọn đỗ hẳn lại trên cầu là bọn nó còn sai lè hơn rồi còn gì nữa các cụ nhỉ.
cho em chửi câu các cụ nhé, tổ sư xxx

xedithue

Xe tăng
CSGT Hải dương thì toàn tỉnh đâu cũng thế may dạo này có đường cao tốc mới đi qua cũng đỡ nhưng dc thời gian thế éo nào các chú cũng mò lên cá kiếm thôi
xxx Hải Dương tuổi gì đòi lên cao tốc. Ở trển các anh Cục phân cục các anh ấy xơi cụ nhé

S.P

Xe tăng
Đúng là lũ khốn nạn! Cài bẫy để người tham gia GT vi phạm! Ôi cái XH! Con cháu lũ mấy dạy này chắc ko có phúc!

Ha Cong Anh

Xe điện
nếu cụ bị nó bẫy thì cụ làm gì ? chia sẻ cho ae đỡ khổ cụ ạ? miếng cơm manh áo giờ vất vả ...lại mất tiền do những thứ không đâu?
Cách của em là theo luật mà làm, mình không sai thì sợ gì? Chỉ có điều, em chưa bao giờ bị vẫy sai cả. Cứng hay mềm đều phải theo luật chứ không phải cãi chày cãi cối làm gì.

khkdgs

Xe điện
em đi qua TP hải dương cũng bị như vậy,toàn xe tải chạy chậm ở làn xe con,xin mãi ko cho vượt đành vượt phải thế là xxx phạt,bây giờ anh em lái xe phải có cách gì xử lý bọn chó CSGT hải dương đây.
cụ nói bậy. để anh em hiểu sai luật. chả có xxx hải dương nào bắt lỗi đó của cụ đâu. trừ khi cụ vượt phải ở đường có vạch liền. hoặc không xin nhan. hoặc quá tốc độ. hoặc đường 1 chiều 1 làn không có vạch đứt giữa 2 làn.

baokhang2014

Xe buýt
Bọn CA chí linh, sao đỏ dọc đg 18 này thì nổi tiếng mà. E đi qninh về tuýt e xuống cãi nhau hạnh hoẹ chán, cuối cùng bắt dc mỗi lỗi đèn soi biển số e ngẻo, e mất lít thế ms dc đi. Lũ cko'