[Thảo luận] CSTT Nắn gân em.Có clip hầu các cụ!

Trạng thái
Thớt đang đóng

USS

Xe tải
Em đang chạy xe hướng Nguỵ Như Kon Tum ra ngã tư giao cắt với đường Nguyễn Tuân thì xe chết máy,hì hục mãi em mới đẩy xe vào lề đường được,cẩn thận củi lửa em đã bật đèn khẩn cấp để cảnh báo cho người tham gia giao thông biết.Đang lôi đt ra để gọi cho gara nhờ giúp đỡ thì mấy anh xxx Trật Tự ra hỏi giấy tờ.Các cụ xem clip,đang ghi hình thì có đt của gara nên bị ngắt,trả lời gara xong em tiếp tục ghi đoạn clip 2.Cuối cùng xxx cũng không xem giấy tờ và em của các cụ thoát 2 cái nạn.1 xxx không tặng cho cái biên bản " có lẽ thấy xe em hỏng nên thương".2 gara mách em xem lại các dây dẫn điện.To si ba con chuột nó cắn đứt dây khiến em điêu đứng một phen.Đúng là nội công ngoại kích các cụ nhể!!!!! Nếu Mod thấy thớt của e vô nghĩa,Mod xóa thớt,bem nick. Xin cảm ơn!
[video=youtube;yRrSdLkX7cs]http://www.youtube.com/watch?v=yRrSdLkX7cs&feature=youtu.be[/video]
[video=youtube;krmoxVWhaU8]http://www.youtube.com/watch?v=krmoxVWhaU8&feature=youtu.be[/video ]

Chỉnh sửa cuối:

lion_small

Xe hơi
Website
www.vayvonnganhang.net.vn
video hay và kịch tính ! Nhưng nếu bác chủ thớt lý luận sâu sắc và sắc sảo hơn với cu cậu đầu tiên thì chắc hai ông sau không phải xuất hiện ! Dù sao cũng mời bác chủ thớt 1 chén ! hoan nghênh bác chủ thớt ! chúc bác lai xe an toàn !

HoaLeDuc

Xe tải
Cháu khâm phục cách xử lý của kụ đấy ... Chắc còn phải trinh chiến dài dài nữa thì cháu mới đạt được trình của kụ ... :x ... Kính cụ một ly

superdrives

Xe điện
Cụ chủ thớt nghe có vẻ như là hù dọa là chính ý nhỉ? Nếu đặt cụ vào mấy bác xxx kia thì cụ nghĩ sao? Xe cụ đang đứng im mà cụ lại bảo là ko dừng ko đỗ??? kiểu này mấy cụ nhà ta có cách để đỗ xe nơi cấm dừng cấm đỗ rồi đây (cứ làm 1 cái giắc nối điện vào ô khóa điện là đánh lừa được xxx như cụ này ngay). Thật ra XXX đâu có lái xe hoặc xem cụ chết máy đẩy xe vào lề từ đầu đâu mà biết đc là xe cụ nó hỏng? họ chỉ thấy xe đỗ ở đó là vi phạm thì ra hỏi thôi! Em thấy cụ nhắc lại mấy câu là xe tôi ko dừng, ko đỗ mà em buồn cười quá! Có lẽ phải xem kỹ lại khái niệm thế nào là dừng xe, đỗ xe mới được, và có trường hợp nào xe ko dừng ko đỗ mà như trường hợp của cụ được khái niệm không! Các chú xxx này non quá và rất hớ nên cà cuống đến lỗi không giám xem cụ chứng minh xe hỏng?

Chỉnh sửa cuối:

chiu chiu cz

Xe điện
vote kụ chủ , kụ rất bình tĩnh , nói năng ko vấp váp j là ok rồi , em chỉ buồn cười chú xx trẻ măng :))

chienthanpro

Xe hơi
Voka cụ, khoái nhất khi bác Trung Ta ra bảo bác dừng sau biển cấm bác bảo anh làm việc với tôi anh chưa chào!

SantaFe_MLX

Xe buýt
quá hay cụ ạ :D Bác trung tá lon to thế mà bị cụ chủ chơi 1 vố ko thèm nói chuyện chắc cũng ức lắm đấy ^:)^

Chỉnh sửa cuối:

USS

Xe tải
Cụ chủ thớt nghe có vẻ như là hù dọa là chính ý nhỉ? Nếu đặt cụ vào mấy bác xxx kia thì cụ nghĩ sao? Xe cụ đang đứng im mà cụ lại bảo là ko dừng ko đỗ??? XXX đâu có lái xe hoặc xem cụ chết máy đẩy xe vào lề từ đầu đâu mà biết đc là xe cụ nó hỏng? Em thấy cụ nhắc lại mấy câu là xe tôi ko dừng, ko đỗ mà em buồn cười quá! Có lẽ phải xem kỹ lại khái niệm thế nào là dừng xe, đỗ xe mới được, và có trường hợp nào xe ko dừng ko đỗ mà như trường hợp của cụ được khái niệm không! Các chú xxx này non quá và rất hớ nên cà cuống!
Vì xxx đang khép em vào 2 lỗi dừng, đỗ sai quy định nên e nói đi nói lại là e không dừng cũng không đỗ.Nếu xxx thuộc luật thì khi nhìn thấy xe báo đèn khẩn cấp đã hỏi e câu khác. E ví dụ "có cẩn tôi gọi cứu hộ giúp không" Nếu xxx hỏi được câu này thì e nể phục lắm ợ!

SantaFe_MLX

Xe buýt
Cụ dọa ghê quá mấy bác ko dám cho đề thử luôn :)) Dân tình thì xúm ra xem :))

master_leader

Xe buýt
Kính cụ 1 ly, phải có những người như cụ thì mấy tay XXX mới hết dám dọa dân được. :>

Hắc Ín

Xe tăng
Em phục cụ chủ quá! Nói năng bình tĩnh, gẫy gọn, đúng luật...nói chung chả chê đc gì cả. Các chú xxx từ ong đến sếp quả này về chắc cóng lắm! Vodka cụ nhá :D.

Lovestory1008

Xe tăng
Em thích cụ rồi đấy ;)
Quá Hay !!!
Cụ nhầm :
Đại Úy : Đỗ Văn Tình .
Ko phải THƯỢNG ÚY :))

tomtep778409

Xe tải
:))Kụ chủ quá hay, e vote kụ.Trả lời rất rõng rạc, đàng hoàng:))Mấy chú kia cứng họng.hahahah.Mẹ kiếp nghe cái câu nó bảo đến hỗ trợ kụ mà nghe buồn nôn.Chúc mừng kụ chủ chiến thắng quân lang sói

duckking06

Xe hơi
cũng chỉ vì kinh nghiệm chưa nhiều mà đã nộp học phí mất mấy củ từ ngày ngồi lên chú xe cỏ của mình.
xem clip của cụ mà nể phục quá :ar!

minck

Xe container
Quá chuẩn cụ ợ! Nhưng lần sau mà bị thế này thì cụ để mợ nó đứng giữa đường. Khi xxx đến thì cụ bảo nó hỗ trợ ủn cho cụ vào lề đường thì có đỡ khổ ko???=))
Mà nghe giọng của cụ sao quen quen ???

Chỉnh sửa cuối:

superdrives

Xe điện
Vì xxx đang khép em vào 2 lỗi dừng, đỗ sai quy định nên e nói đi nói lại là e không dừng cũng không đỗ.Nếu xxx thuộc luật thì khi nhìn thấy xe báo đèn khẩn cấp đã hỏi e câu khác. E ví dụ "có cẩn tôi gọi cứu hộ giúp không" Nếu xxx hỏi được câu này thì e nể phục lắm ợ!
Thực ra cái tín hiệu được gọi là khẩn cấp đó trên nút nhấn nó có cái hình tam giác được nhiều người sử dụng sai mục đích lém ợ! XXX thấy hiện tượng của cụ thì nếu là xxx hiểu luật họ sẽ nghĩ tới 2 chiều hướng: (1) lái xe láo cá làm trò để đỗ xe. (2) Xe bị sự cố. Như em là xxx thì em sẽ hỏi xe này của ai?sau đó mới làm việc với cụ và hỏi xe anh bị sao mà lại đỗ ở đây?..... cụ nhỉ? Như vậy chắc không bị bật như mấy xxx kia!
kekeke chúc mừng cụ vì thái dộ bình tĩnh và đối đáp rất dõng rạc và hào khí!

Trạng thái
Thớt đang đóng