[Thảo luận] CSTT Nắn gân em.Có clip hầu các cụ!

Trạng thái
Thớt đang đóng

achille2k

Xe tải
Em vote cụ sauken. Cụ rất điềm đạm nói đúng những gì cần nói. Chủ thớt nên nhìn lại mình, em thấy có đôi phần huyênh hoang tự đắc sẽ không tốt cho cụ về sau đâu. Em đã đọc tất cả comment của cụ ở thớt này và đoạn hội thoại trong video nó hoàn toàn trái ngược, em dự cụ đã có sự chuẩn bị cho tình huống này rồi.
Vài lời cay đằng cũng như một góc nhìn phiến diện cụ bỏ quá cho.

Julie

Xe tăng
Cũng đắt phết bác nhỉ, e tưởng rẻ thì gom lúa đem bán chứ đắt như Nửa Khoanh Giò thì bán cả thôn e chả đủ tiền mua.
Đang định mua cái tấm lòng kim cương OF mà rổ giá ntn chắc chả đủ tiền.
Em can, không hợp với dáng kụ. Không phải cứ đẹp với người là hợp với ta.
Như kụ thì mua lấy cái cỗ lòng là hợp lý. ;)

Ob3xuT

Xe điện
Thế này mà thiếu vodka thì có nuốt trôi ko hử cụ ;))

quickyordie1666

Đi bộ
Hôm nay mới có dịp vào lại OF. Đọc hơn 20 trang cm. Nhận thấy rằng. Không chỉ có những người cổ xúy, tung hê cho thói cãi cùn, thói thiếu văn hóa giao thông, thiếu văn hóa trong giao tiếp ứng xử của Pác USS và của không ít người tham gia giao thông . Chính những người này đã góp phần tạo ra tình trạng giao thông hỗn loạn hiện nay. Vẫn còn đó những người có nhận thức, hiểu biết được bản chất của sự việc, phân biệt được cái đúng, cái sai. Tình trạng nhũng nhiễu của CSGT hiện nay là có. Bức xúc của người dân là có. Nhưng để bài trừ tình trạng này, bằng những việc làm kiểu như của Pác USS không phải là cách làm hay, cách làm của một người có trình độ và nhận thức! Tạm biệt OF!

blackpaint

Xe container
Công nhận thớt càng ngày càng có nhiều cụ vào chém to hơn cả bão, lỗi hết cái nọ cái kia ra bới móc câu chữ. Không biết các cụ ấy khi bị vào trường hợp như chủ thớt thì thế nào, xun xoe xin hay cãi chày cãi cối. Tóm lại một câu là mình không phải người ta thì mình nói thánh nói tướng thế nào chả được, mình bị dính rồi mới biết sức mình nó đến đâu. Cũng không ngoại trừ một cơ số cụ là xxx vào để gỡ thể diện. Mình là xxx thì mình nói thế nào chả được, quyền trong tay mình, đa phần là chúng nó phải nghe mình chứ có mấy thằng dám bật lại đâu.
Sao cụ biết???
Hôm nay mới có dịp vào lại OF. Đọc hơn 20 trang cm. Nhận thấy rằng. Không chỉ có những người cổ xúy, tung hê cho thói cãi cùn, thói thiếu văn hóa giao thông, thiếu văn hóa trong giao tiếp ứng xử của Pác USS và của không ít người tham gia giao thông . Chính những người này đã góp phần tạo ra tình trạng giao thông hỗn loạn hiện nay.

Bác phán khiếp quá, em sợ.
Vẫn còn đó những người có nhận thức, hiểu biết được bản chất của sự việc, phân biệt được cái đúng, cái sai. Tình trạng nhũng nhiễu của CSGT hiện nay là có. Bức xúc của người dân là có. Nhưng để bài trừ tình trạng này, bằng những việc làm kiểu như của Pác USS không phải là cách làm hay, cách làm của một người có trình độ và nhận thức! Tạm biệt OF!
Em nghĩ bác chủ thớt cũng không post clip này lên để bài trừ tình trạng này...em vẫn nghĩ bác ấy có ngụ ý khác cụ ạ. Bác đã có cao kiến gì giải quyết tình trạng nhũng nhiễu của CSGT chưa, cho em học hỏi?

Chỉnh sửa cuối:

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Em nghĩ bác chủ thớt cũng không post clip này lên để bài trừ tình trạng này...em vẫn nghĩ bác ấy có ngụ ý khác cụ ạ. Bác đã có cao kiến gì giải quyết tình trạng nhũng nhiễu của CSGT chưa, cho em học hỏi?
Theo e không ra đường nữa là CSGT hết nhũng nhiễu.
Thật ra là e ứ thích ăn lòng ạ:))

Chỉnh sửa cuối:

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Em nghĩ là topic này đã đưa đủ thông tin cần đưa và có nhiều luồng ý kiến trái chiều dẫn đến các thành viên đã có những lời lẽ không hay với nhau. Topic tạm thời được đóng. Xin cảm ơn các cụ đã quan tâm.

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Các bác,

Quá trình tranh luận, có ý kiến trái chiều là bình thường. Tuy nhiên 1 số bác quá khích, công kích nhau là điều không nên.

Bên cạnh đó, đề nghị không được dùng ngôn từ nặng nề đối với nhau, cũng như đối với lực lượng đang làm nhiệm vụ khi post bài trên diễn đàn. Các bình luận cần tích cực và xây dựng.

T/M BĐH

Trạng thái
Thớt đang đóng