[Thảo luận] Cụ Lybor đâu rồi, XXX lại bắt sai làn láo ở đường Giải Phóng (khu vực ngã 3, ngã 4)

Boing767

Xe điện
Trách csgt 1 thì phải trách gtcc 10, biển với hiệu lung tung lung tung, vô cùng cẩu thả và vô trách nhiệm
Cụ ơi có thế này thì mới ngang đánh đố người tham gia giao thông cụ ạ ???? AE mình ko cứng là mất xiền ....

bebi

Xe tải
Em đồng ý với cụ này!

Mờ 9

Xe hơi
Chỗ này ngay gần nhà em.
Em cũng hay đi đoạn này nhưng vì ngại lượn ra lượn vào nên em thường chỉ lượn ở hai làn ngoài cùng thôi nên chưa bị túm bao giờ! Mà thực ra vào đến làn thứ 3 - 4 thực sự sẽ cực khó đi khi đường đông cho dù về Luật là không sai! Theo em thì không nên đi như thế trừ khi bắt buộc kiểu như có ông bỏ mẹ nào đó muốn rẽ trái mà lại đứng chờ ở làn thứ 2 từ giữa đường!

Để chiều nay em thử test phát trước mũi các anh ấy xem phản ứng gì xảy ra nhể?:))
Bác nói đúng... Em ghét nhất là những thằng nào cứ lượn ra lượn vào mà không đi theo hàng lối.

DuongNV

Xe buýt
Cụ vẽ hình minh họa đẹp quá!

mr.ken_no1

Xe container
Cụ còn phải hỏi? Tai mắt trên này nhiều lắm...cái vụ đầu đường ĐLTL - KDT mấy anh em làm ở chốt đấy cũng được trên nhắc nhở ngay nên mới thôi đấy ạ, vụ này mà không có mật báo thì em tin là được lên báo thật! :)) :)) Em đố cụ nào bị dính lỗi này ở đây nữa đới? :)) :))
Thằng cu em của em vừa bị tóm xong dưng mà nó bị tóm đoạn rẽ vào Linh Đàm, nó đi làn thứ 2 từ phải. Đầu tiên nó nói không rõ e đinh phi lên dưng hỏi lại nó bảo vậy. Theo em thế là nó sai, em bảo nó nộp phạt ko cãi nữa. Các cụ thấy em đúng hay sai ạ?

cargoman

Xe điện
Thế cái số hotline 069 có gọi được ko các cụ?

Trung Dũng

Xe tải
Thằng cu em của em vừa bị tóm xong dưng mà nó bị tóm đoạn rẽ vào Linh Đàm, nó đi làn thứ 2 từ phải. Đầu tiên nó nói không rõ e đinh phi lên dưng hỏi lại nó bảo vậy. Theo em thế là nó sai, em bảo nó nộp phạt ko cãi nữa. Các cụ thấy em đúng hay sai ạ?
10 giời sáng hôm qua em bị tóm như cụ. XXX bảo em đi sai làn. Nỗi này phạt 1,2 triệu và tước bằng lái xe. Em nghe tước bằng lái xe là vô lý quá nhưng mà đang vội nên .............. anh cho đi luôn.
Xem thớt này đúng là em đi sai làn. Nhưng XXX cũng dọa em là tước bằng đúng không a?

thanh_hoi

Xe điện
TƯớc bằng 30 ngày hay 60 ngày gì đó.
Giờ xxx chỉ bắt sai làn chỗ Linh Đàm thôi, còn bắt như cụ chủ thớt thì không dám nữa rồi.
10 giời sáng hôm qua em bị tóm như cụ. XXX bảo em đi sai làn. Nỗi này phạt 1,2 triệu và tước bằng lái xe. Em nghe tước bằng lái xe là vô lý quá nhưng mà đang vội nên .............. anh cho đi luôn.
Xem thớt này đúng là em đi sai làn. Nhưng XXX cũng dọa em là tước bằng đúng không a?

Godfather77

Xe điện
Thế nếu muốn đi đúng thì phải đi vào làn trong cùng bên phải đúng ko các cụ? Đi làn trong cùng bên phải xxx có lý luận đi vào làn xe máy không? Để chắc ăn có khi cứ rẽ vào đường Đại Từ các cụ nhỉ? Hôm nọ em từ HDGP đi về rẽ vào Linh Đàm, đi đúng làn, thắt dây BH đàng hoàng, đi qua chỗ xxx em còn ko thèm nhìn, xxx thấy biển tỉnh ngoài chắc thèm lắm nhưng ko làm gì được.

mr.ken_no1

Xe container
Thế nếu muốn đi đúng thì phải đi vào làn trong cùng bên phải đúng ko các cụ? Đi làn trong cùng bên phải xxx có lý luận đi vào làn xe máy không? Để chắc ăn có khi cứ rẽ vào đường Đại Từ các cụ nhỉ? Hôm nọ em từ HDGP đi về rẽ vào Linh Đàm, đi đúng làn, thắt dây BH đàng hoàng, đi qua chỗ xxx em còn ko thèm nhìn, xxx thấy biển tỉnh ngoài chắc thèm lắm nhưng ko làm gì được.
Cụ cứ đi vào làn trong cùng, nếu nó bắt thì dẫn nó quay lại 1 đoạn có biển chỉ dẫn, rồi bảo các anh có biết luật không vậy.
Hôm qua là thằng cu em của em nó bị tóm, nó đi xe của em nhưng không mang theo giấy tờ nữa. Nó đi sai lè rồi thì nộp phạt thôi.
Rẽ vào chỗ đại từ đường xấu lắm ạ, dưng mà rẽ đường đó chắc là chẳng sao cả, hì.

MrKien_Trung

Xe điện
Đi đường giờ cứ nơm nớp sợ xxx bẫy các cụ nhỉ, lo dẹp đường, điều khiển kgt không lo toàn chăm chăm lừa lái xe thôi

pham_hoang82

Đi bộ
Các cụ cho em hỏi đi từ giải phóng rẽ phải vào Linh Đàm thì đi làn như thế nào ạ?

thanh_hoi

Xe điện