Cụ/mợ nào biết ở Đà Nẵng có địa điểm hay quán bar nào đẹp - độc - lạ chỉ em với!!!

Meochuot15

Xì hơi lốp
Ở đâu quen đó rồi cụ.Lập thêm phòng nhì đi có dịp
Vi Vu ,coi như số hưởng.
Cụ này nói chí phải, lập phòng nhì đi du lịch còn có nơi về :-? Đất ở Đà Nẵng giờ em cũng nghe cao lắm, không hề rẻ như gần 10 năm trước đây nhưng được cái cuộc sống không ồn ào náo nhiệt như SG

ichabi

Xe hơi
Thêm địa điểm lý tưởng cho cụ chủ du hí đây

Ghềnh Bàng trên Bán Đảo Sơn Trà nằm cách trung tâm thành phố Đà Nẵng khoảng 20km, là một địa điểm mới mà ít người biết đến. Nhưng dạo gần đây, Ghềnh Bàng đang được dân phượt khám phá và lựa chọn làm địa điểm thú vị bởi những bãi biển hoang sơ và ẩn chứa nhiều loại san hô, cá biển đủ màu sặc sỡ. Tham khảo thêm nhiều kinh nghiệm du lịch bụi Đà Nẵng
Đẹp và hoang sơ thì đúng ngay sở thích của mấy dân thích phượt rồi còn gì. Công nhận đẹp thiệt.

khoingoc76

Xe máy

Ghềnh Bàng trên Bán Đảo Sơn Trà nằm cách trung tâm thành phố Đà Nẵng khoảng 20km, là một địa điểm mới mà ít người biết đến. Nhưng dạo gần đây, Ghềnh Bàng đang được dân phượt khám phá và lựa chọn làm địa điểm thú vị bởi những bãi biển hoang sơ và ẩn chứa nhiều loại san hô, cá biển đủ màu sặc sỡ. Tham khảo thêm nhiều kinh nghiệm du lịch bụi Đà Nẵng
giống thiên đường quá, ở nước ngoài chắc cũng như mình chứ có hơn gì đâu nhỉ ?

CuongDN2012

Xe điện

Bãi rạng, bãi bàng, bãi bụt, chứ làm chi có ghềnh bàn.

dominic01

Xe hơi
Đà Nẵng quỹ đất còn nhiều tương lai sẽ còn phát triển hơn nữa

Ut.Minh

Xe container
Ghềnh Bàng trên Bán Đảo Sơn Trà nằm cách trung tâm thành phố Đà Nẵng khoảng 20km, đợt đi đám phượt mới biết chỗ này, cũng còn hoang sơ nhưng cảnh thiên nhiên khỏi chê

typhukhongtinh

Xe đạp
Ghềnh Bàng trên Bán Đảo Sơn Trà nằm cách trung tâm thành phố Đà Nẵng khoảng 20km, đợt đi đám phượt mới biết chỗ này, cũng còn hoang sơ nhưng cảnh thiên nhiên khỏi chê

Nhìn còn hoang sơ cụ nhỉ. VÀi năm nữa du lich khai thác thì lại như bao chỗ khác mất hết vẻ hoang sơ.

wave07

Xe máy
Cụ này nói chí phải, lập phòng nhì đi du lịch còn có nơi về :-? Đất ở Đà Nẵng giờ em cũng nghe cao lắm, không hề rẻ như gần 10 năm trước đây nhưng được cái cuộc sống không ồn ào náo nhiệt như SG
Gấu nhà cụ nghe được chắc đập phát chết tươi.Cũng tùy đường thôi cụ.Những nơi quán xá,ăn chơi,làm kinh tế được
Chắc chắn giá ngất ngưỡng,nhưng mà không đến nổi như đất Hn và Sg cụ nhé!

khoingoc76

Xe máy
rồi dân sẽ di cư từ SG ra Đà Nẵng sống đấy nha. Dần dần ĐN thành một thành phố đông dân nhất cho mà xem.

morningsunshine

Xe máy
Cụ gt cũng nhiều nhưng theo em nếu ăn bánh Trắng TRần thì ko cảm nhận đc cái ngon cái hay của đặc sản Đà Nẵng
vì: Đs Đn món bánh tráng cuốn thịt heo chính xuất phát từ bà HƯờng và bà Mậu, bà Hường ở đường 368 đường 2.9 và Bà Mậu ở ĐỖ Thúc Tịnh Khuê Trung mới cảm đc hương vị đặc sản
còn Trần công nghiệp quá! nó nắm đc cái thích của du khách nhưng quên đi cái bản chất của món này, Món này là lát thịt phải cắt đúng là dày hơn, còn trần thì mõng quá!

Đến ĐN mà các ko ăn món bánh tráng bê thui thì cũng phí!!
thế hử cụ, em chưa nghe đến 2 quán này, mỗi lần đi ĐN chỉ biết ăn bánh tráng thịt heo ở quán Trần thôi. Hôm nào có dịp ra ĐN em sẽ ghé thử 2 chỗ này. Đúng là người bản địa có khác, cụ biết quán ốc ,hải sản nào ngon bổ rẻ ở ĐN thì chỉ giúp với

saigonpho

Xe máy
Đi Đà nẵng nhìu lần roài em cũng chưa nghe nói điểm này, biển An Bàng thì có. Chỉ cách Hội An khoảng vài km và cách biển Cửa Đại hơn một km, An Bàng vẫn giữ được nét yên bình và hoang sơ vốn có. Đường biển trải dài với những cồn cát mịn. Sóng ở đây không quá to, êm đềm vỗ về bãi biển. Không ồn ã như Cửa Đại, khách đến tắm biển thoải mái nằm dài trên ghế đọc sách, tắm nắng và thưởng thức những món ăn ngon mgay trên bãi biển. Biển vắng và yên tĩnh, xa xa là đảo Cù Lao Chàm.

ichabi

Xe hơi
Cụ nào đi Đà Nẵng mà không ghé chỗ này là hơi bị hoang phí né. Cho cái hình gợi ý

wave07

Xe máy
Ale carte bar, chủ top đã đến đây chưa?View đẹp ..
Nơi đây rất lí tưởng để hưởng thụ,giải trí .

khoingoc76

Xe máy
Cụ nào đi Đà Nẵng mà không ghé chỗ này là hơi bị hoang phí né. Cho cái hình gợi ý
Đúng là không đến nơi này là chết nửa uộc đời nếu đi tới ĐN ấy nhỉ ? Tớ có lần đi Vinpearl ở NT cũng đi cáp treo, cheo leo thế mà vẫn thích lắm cơ...

ThôiKệ

Xe tăng
Em làm biếng lội, không biết có cụ nào đề cập chưa chứ em thấy ai ra Đà Nẳng cũng ghé chùa Linh Ứng hết à. Nơi này chắc các mợ thích.

dominic01

Xe hơi
Có bác nào ghé qua Sky Bar ở Đà Nẵng cho em cái review với !

wave07

Xe máy
KS này đẹp mà bạn, đang hót hòn họt á, nên giá phòng nó không bao gồm ăn sáng mà khách vẫn...nườm nượp :D
Muốn vui chơi,giải trí,nghi˜ dưỡng nên chọn Đà Nẵng,với nhiều cảnh quan đẹp,khách sạn ,nhiều nhà hàng, quán ăn ngon..Đã đi chơi thì không tiếc tiền,bạn em Vk về đều ghé Đà Nẵng đầu tiên.

ichabi

Xe hơi