Cụ/mợ nào biết ở Đà Nẵng có địa điểm hay quán bar nào đẹp - độc - lạ chỉ em với!!!

CuongDN2012

Xe điện
Nghe đầu tư cả trăm tỷ khủng quá vậy cụ, làm em cũng muốn ghé đây chiêm ngưỡng xem thế nào
tại đa phần là đồ gỗ, với miếng đất đó ngày xưa nó nằm ở đất vàng, khi mà đất sốt nó mấy chục tỉ rồi!

dominic01

Xe hơi
Mấy lần em đi xem cầu Rồng phun lửa mà không thấy phun lửa chỉ toàn phun nước :((

saigonpho

Xe máy
hic, cụ này có vẻ rành mấy chỗ ăn chơi đúng nghĩa nhỉ :D. Thế cụ có biết điểm nào vui chơi lành mạnh, hòa mình với thiên nhiên, phong cảnh hữu tình cho cả người lớn và cả trẻ em tham gia ko? hay những quán, món ăn đặc sản ngon bổ rẻ share cho bà kon ít thông tin với
Đà nẵng thì có bán đảo Sơn Trà là điểm hẹn khá lý tưởng cho khách du lịch mọi lứa tuổi luôn đó cụ. Dưới chân Sơn Trà có Suối Đá, Bãi Bụt, Bãi Rạng, Bãi Bắc, Bãi Nồm… quá xá đẹp cho các cụ tha hồ ngắm cảnh bình minh hay hoàng hôn của một vùng sơn thuỷ hữu tình. Chiều chiều đi xe máy dọc bán đảo Sơn Trà tha hồ mà thích. Ở đây các cụ có thể chụp hình, thích thì nhảy xuống biển tắm, có các quán ăn với các loại hải sản, tắm lên là các cụ tha hồ mà nhậu nhé. Ngoài ra còn có khu du lịch sinh thái Bà Nà - Suối Mơ được nhiều người ví là Đà Lạt, Sapa của miền Trung

typhukhongtinh

Xe đạp
Ko gian xưa trên đường điện biên phủ vẫn còn, nó h nó làm nhà hàng ăn uống tứ tung
Hồi lâu em vào thì chỉ cà phê có bán kèm đồ ăn, có mấy căn nhà gỗ đẹp tuyệt. Làm nhà hàng thì xô bồ rồi không biết còn chất như xưa không. Lâu rồi không ra ngoài đó. Tự nhiên lại máu, có nên theo chân Heineken ra Đà Nẵng một chuyến không ta:-?

Meochuot15

Xì hơi lốp
Hồi lâu em vào thì chỉ cà phê có bán kèm đồ ăn, có mấy căn nhà gỗ đẹp tuyệt. Làm nhà hàng thì xô bồ rồi không biết còn chất như xưa không. Lâu rồi không ra ngoài đó. Tự nhiên lại máu, có nên theo chân Heineken ra Đà Nẵng một chuyến không ta:-?
Heineken có gì mà theo chân thế cụ? Nhà em khoái du lịch Đà Nẵng, cuộc sống thật bình yên và nhiều nơi để đi thăm chơi

ichabi

Xe hơi
Ra cái bãi biển này ngồi chỗ nào mát mát thêm hải sản tươi và Heniken với mấy ông bạn thì tuyệt gì bằng nhể

wave07

Xe máy
T7,Cn này em cũng ở trong Đà nẵng,có trận Chelsea gặp MU mà em rất thích xem(23h ngày Cn).Cho em hỏi các thổ công Đà nẵng có quán cafe bóng đá nào mở muộn không nhỉ?
Kinh nghiệm của em là các quán cafe K+ đều cho khách cafe xem đá banh cụ ạ!

Ut.Minh

Xe container
Kinh nghiệm của em là các quán cafe K+ đều cho khách cafe xem đá banh cụ ạ!
dĩ nhiên rồi cụ, quán cafe , nhà hàng nào giờ cũng có K+. Ở Đà Nẵng mình thấy yên bình an toàn hơn những nơi khác

dominic01

Xe hơi
Đà Nẵng có món ăn nào ngon các bác nhỉ ?

morningsunshine

Xe máy
Đà Nẵng có món ăn nào ngon các bác nhỉ ?
các cụ có nghe món thịt heo 2 đầu da chưa nhỉ? Đến Đà nẵng là phải thưởng thức món này cho biết, chỉ là thịt heo luộc cuốn bánh tráng, chấm mắm nêm thui, nhưng cái đặc biệt ở đây là miếng thịt heo cắt ra 2 đầu đều có da cả. Du khách đến ăn còn mua đem về nữa, cụ nào muốn thưởng thức thì ghé quán Trần nhé, ở đây có đủ món đặc sản miền Trung, các cụ tha hồ mà chọn.

Ut.Minh

Xe container
Đến Đà Nẵng món quà lý tưởng mua tặng người thân và trang trí nhà cửa đó là Làng đá mỹ nghệ Non nước

Ở Non Nước, sản phẩm mỹ nghệ bằng đá cẩm thạch khá phong phú như: tượng Phật, tượng thánh, tượng người, tượng muông thú, vòng đá đeo tay trơn láng đầy mầu sắc chạm trổ tinh xảo, công phu… Đến Ngũ Hành Sơn, du khách có thể tận mắt chứng kiến người nghệ nhân chế tác những tác phẩm đẹp từ đá thiên nhiên, sau đó thoải mái chọn lựa những đồ lưu niệm bằng đá dành tặng người thân.

khoingoc76

Xe máy
Tôi chưa đến ĐN bao giờ, nhưng nghe dân tình kháo nhau ĐN rất sạch, đúng không các cụ ? Không biết có các quán nhậu lề đường ăn khô mực uống Heineken không nhỉ ? Tôi hơi ngố hỏi tí...

zavaca

Xì hơi lốp
Tôi chưa đến ĐN bao giờ, nhưng nghe dân tình kháo nhau ĐN rất sạch, đúng không các cụ ? Không biết có các quán nhậu lề đường ăn khô mực uống Heineken không nhỉ ? Tôi hơi ngố hỏi tí...
Chưa đến Đà Nẵng hơi phí đó bác, tui thấy ĐN rất mến khách và có nhiều nơi vui chơi, sạch sẽ an ninh rất thích

ichabi

Xe hơi
các cụ có nghe món thịt heo 2 đầu da chưa nhỉ? Đến Đà nẵng là phải thưởng thức món này cho biết, chỉ là thịt heo luộc cuốn bánh tráng, chấm mắm nêm thui, nhưng cái đặc biệt ở đây là miếng thịt heo cắt ra 2 đầu đều có da cả. Du khách đến ăn còn mua đem về nữa, cụ nào muốn thưởng thức thì ghé quán Trần nhé, ở đây có đủ món đặc sản miền Trung, các cụ tha hồ mà chọn.

Kiểu này nếu có dịp thì em nhất định phải ghé cái quán này xem sao. Nhìn mòn ăn bày trí hấp dẫn quá. Nhất là cái nước chấm, đúng chuẩn người miền trung, quá chài ớt. Chỗ này nhìn chắc không gian cũng rộng rãi và thoáng mát cụ nhỉ.

dominic01

Xe hơi

Nhìn ngon quá bác ạ ! Nhất định lần tới em sẽ ghé quán này để thưởng thức :D

khoingoc76

Xe máy
Chưa đến Đà Nẵng hơi phí đó bác, tui thấy ĐN rất mến khách và có nhiều nơi vui chơi, sạch sẽ an ninh rất thích
gì chứ đi du lịch ở đâu mà nói sạch sẽ an ninh là thích rồi, tôi đang lên chuơgn trình cho hè năm nay đấy cụ. :D

ThôiKệ

Xe tăng
Heineken có gì mà theo chân thế cụ? Nhà em khoái du lịch Đà Nẵng, cuộc sống thật bình yên và nhiều nơi để đi thăm chơi
Hình như anh Ken đang làm chương trình người dẫn đường gì đấy, lần này là dẫn tới Đà Nẵng. Các cụ ngày nào cũng tu ken mà không biết chương trình này à?

Meochuot15

Xì hơi lốp
Hình như anh Ken đang làm chương trình người dẫn đường gì đấy, lần này là dẫn tới Đà Nẵng. Các cụ ngày nào cũng tu ken mà không biết chương trình này à?
Chương trình khám phá thế giới của Ken phải không cụ, em có nghe mấy cụ có nói mà em chưa biết cụ tỉ thế nào.