[Funland] Cụ mợ nào chơi quần vợt buổi sớm không.?.!.

love_all

Xe hơi
Cuối năm em rảnh tay, đang tính ra sân chơi vài buổi hết tay cho đỡ vướng.... chứ lâu không đánh thật tay phong độ xuống quá.!.?.:D

Em thì khi rảnh tay vẫn hay xách vợt ra chơi cùng mấy hội trai làng Xuân La ở sân 584 Lạc Long Quân cho gần, thay cho tập thể dục buổi sớm từ 6-8h30. Cụ mợ nào rảnh tay hay tiện chuyến đi qua đó muốn chạy vài game tất tay thì ra chơi cùng em cho vui khỏe.!.

Cảm ơn CCCM đã đọc bài.!.

Chỉnh sửa cuối:

love_all

Xe hơi
Em cập nhật thông tin môi trường: không khí buổi sớm trong khu vực vẫn ổn, không nhìn thấy "bụi mịn" bằng mắt thường ạ.!.?:D

Hôm qua em chơi tới 11h vẫn thấy tốt. Em để cái ảnh để CCCM nghiên cứu ....

Tết này chắc ít .... cồn, cụ mợ nào cần tiêu bớt bánh chưng hay bụng mỡ thì ra sân chạy với em.!.?

Chỉnh sửa cuối:

Dzung nike

Xe buýt
Em chơi giờ phơi thóc từ 14h thứ 2-7

tonnuchimse

Xe buýt
Tầm này 6h30 trời mới bắt đầu có tí sáng.
Em có sân từ 6h đến 8h nhưng trời sáng muộn quá, đánh không kịp giờ đi làm nên nghỉ vài tuần rồi.
Bác chủ chơi đến 8h hay đến hẳn 11h vậy?
Nếu chơi đến trưa, em tranh thủ đến chỗ làm điểm danh rồi qua chỗ bác :D

love_all

Xe hơi
Cảm ơn cụ quan tăm.!. Nhóm chơi vốn chỉ chơi tới 8h30, đợt này cuối năm nghỉ tràn à, sân không có ai chơi. Em thường hôm nào dư sức mới ra sân này chơi với đội 1 set đôi cuối cùng để khởi động, rồi chạy đơn đến khi không còn sức nữa thì về.!. Hai tuần nay phải hẹn AE ra mới có người chơi, em rảnh tay mới lên đây tìm người chạy cùng ạ.!.

Tầm này 6h30 trời mới bắt đầu có tí sáng.
Em có sân từ 6h đến 8h nhưng trời sáng muộn quá, đánh không kịp giờ đi làm nên nghỉ vài tuần rồi.
Bác chủ chơi đến 8h hay đến hẳn 11h vậy?
Nếu chơi đến trưa, em tranh thủ đến chỗ làm điểm danh rồi qua chỗ bác :D

love_all

Xe hơi
Híc.! Em nghỉ phơi thóc từ 15 năm nay rồi ạ. Giờ thì có vui mấy cũng chịu.! Chỗ các cụ phong trào còn mạnh, trên mạn này bẵng đi một thời gian em không giao lưu mấy, tự nhiên thấy cách chơi xa lạ quá. Hay là mình quen chơi quá đơn giản, thuần túy vì sức khỏe, nên thiếu sức cạnh tranh chăng.!.?.

Em chơi giờ phơi thóc từ 14h thứ 2-7

Dzung nike

Xe buýt
Híc.! Em nghỉ phơi thóc từ 15 năm nay rồi ạ. Giờ thì có vui mấy cũng chịu.! Chỗ các cụ phong trào còn mạnh, trên mạn này bẵng đi một thời gian em không giao lưu mấy, tự nhiên thấy cách chơi xa lạ quá. Hay là mình quen chơi quá đơn giản, thuần túy vì sức khỏe, nên thiếu sức cạnh tranh chăng.!.?.
sức khoẻ xong phải nhậu cho bớt khoẻ mới được cụ :)

love_all

Xe hơi
Híc.!. Bọn em chọn chơi buổi sớm cũng là tránh được khoản nhậu này. Nhưng phải nói là khoản Nhậu thì CCCM quần vợt nhà mình cũng khá ... khủng...!. Đợt trước em đi tập huấn với đội miền Bắc và miền Trung mà các cụ mợ ấy nhậu từ trưa, tới nhậu chiều, tối cũng nhậu tới nửa đêm... lúc nào cũng chiến được. Giá mà ra sân CCCM ấy vận động cũng nhiệt tình như thế thì chắc sẽ tuyệt vời lắm ...!.?.

Trên sân có biển đề BIA HƠI HÀ NỘI, nhưng em thấy chỉ có bia chai TRÚC BẠCH, nếu cụ mợ nào quen uống sớm thì em mời loại này đến mức ... dưới NĐ100 ạ.!. Còn cụ mợ nào dùng nước "giải khát" thì em chỉ mời tới 5 lít mỗi buổi thôi.....!.?.:D

Năm mới em chúc CCCM sức khỏe, vững chân chạy - dẻo tay vợt ạ.!.

thanhsu

Xe tải
sáng mai cụ có chơi ko e ra phang cùng vs cụ!

love_all

Xe hơi
thanhsu : Cảm ơn cụ quan tâm.!. Hôm trước nghe thông tin TC đề cử tạm dừng các hoạt động TDTT nên em cũng không vào thớt.!

Vậy khi nào không khí trong lành hơn thì em lại mời CCCM ra sân chơi ạ.!.

love_all

Xe hơi
Mấy hôm rồi nắng ấm em vẫn ra sân chạy tới 12h. Cụ mợ nào có thời gian rảnh nên vận động nhiều hơn ạ.!.

Chúc CCCM một ngày vui.!.

LEEMAN

Xe hơi
Sáng hơi khó cho các ae làm giờ hành chính. Em toàn phải chơi tối, sau khi đi làm về.

Cậu bé

Xe buýt
Cuối năm em rảnh tay, đang tính ra sân chơi vài buổi hết tay cho đỡ vướng.... chứ lâu không đánh thật tay phong độ xuống quá.!.?.:D

Em thì khi rảnh tay vẫn hay xách vợt ra chơi cùng mấy hội trai làng Xuân La ở sân 584 Lạc Long Quân cho gần, thay cho tập thể dục buổi sớm từ 6-8h30. Cụ mợ nào rảnh tay hay tiện chuyến đi qua đó muốn chạy vài game tất tay thì ra chơi cùng em cho vui khỏe.!.

Cảm ơn CCCM đã đọc bài.!.
Cụ ơi cụ còn chơi không ạ